Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 32 m2 101,57 triệu/m2
      Nhà 5 tầng nội thất đầy đủ Tổ 13 Mậu Lương, sát khu đô thị Xala giá chỉ nhỉnh 3 tỉ.DT 32m2.MT 3.23m.Tây Nam.Ngõ 2.5m rộng rãi xe 3gác đi lại thoải...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 33 m2 145,46 triệu/m2
      Hoa hậu phố Cự Lộc - 33 mét vuông - 5 tầng - 4,8 tỉ - mt đẹp.Nhà mới đẹp ở luôn - nội thất đầy đủ - ngõ thoáng rộng, gần phố, yên tĩnh, ở sướng.+...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Đội Cấn - Kim Mã - 50m tới phố - ở và cho thuê - tiện ích đầy đủ - 46.7 mét vuông - xây 5 tầng - MT 5m - Nhỉnh 5 tỉ.- Thiết kế hiện đại, phong...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 43 m2 76,75 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 Vạn Phúc DT 43m2 MT 4m cách chợ 30m, giá 3.3 tỉ. Thông tin chuẩn 100 phần trăm. Rẻ quá. liên hệ ngay mới còn liên hệ 0393 564 ***-...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      - Bán nhà Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai.- Nhà nằm ở vị trí mặt ngõ, thông sang Vĩnh Hưng, Đông Thiên, khách mua về có thể vừa ở vừa KD.- Ngõ trước nhà rộng, oto đỗ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      bán nhanh nhà 5 tầng, lô góc, trung tâm Thanh Trì, nhà để xe oto, tiện ích bạt ngàn trường chợ bao quanh, 3 bước sang khu đô thị Pháp Vân.L/H: Em...
      Đường Nguyễn Bặc, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      Bán nhà Q. Long Biên, P. Bồ Đề, ngõ nông, oto gần hàng xóm BVĐK Tâm Anh 48 mét vuông giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Vị trí: Ngõ văn minh, dân trí tốt, thông các...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà Q. Long Biên, P. Bồ Đề oto gần, 60 mét vuông 2T 3 phòng ngủ giá chỉ 3,8 tỉ.Vị trí: Chỉ vài bước ra ngõ oto chạy, xung quanh gần trường ...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      căn nhà phố Vĩnh Hưng - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội - ngõ tương đối rộng nông oto đỗ cổng.Sổ đẹp 34 mét vuông 5 tầng mới khôngong...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 32 m2 111,88 triệu/m2
      Bán nhà 32 mét vuông MT 5m x 5 tầng, nhà có 4 PN, mỗi tầng 1 PN 1 toilet, nhà dc xây mới thiết kế rất đẹp, sát đường 32 gần ngã 4 Nhổn, trường ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 31 m2 112,91 triệu/m2
      liên lạc. Anh Trọng: 0966 558 ***.Bán nhà Lai Xá xã Kim Chung huyện Hoài Đức, thành phố Hà Nội.Vị trí đối diện trường Đại học Thành Đô, cạnh cây xăng...
      Ngõ 9, Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 39 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 39 m2 117,95 triệu/m2
      Cực hot cần bán gấp nhà Vạn Phúc, Hà Đông 39m2 x 3 tầng hai thoáng, oto vào nhà. Giá 4,6 tỉ.- Bố trí gồm:Tầng 1: Khách, bếp, vs.Tầng 2 + 3: 3  phòng ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đồng Cổ - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 30m2/5 tầng (ngõ xe ba gác).- Tầng 1: Để xe + PK + bếp +  phòng vệ sinh.- Tầng 2 - 3 - 4:  phòng ngủ +  phòng vệ sinh.- Tầng...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 40 m2 107,25 triệu/m2
      Em mới về ngôi nhà dân đẹp giá đầu tư! Trung tâm Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.40m2 5 tầng nhà xây cực kỳ chắc chắn, nhà xây năm 2015 còn rất đẹp, chỉ vài...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      bán gấp nhà đường Giáp Bát: 40 mét vuông, dân xây chắc chắn, gần phố, tặng nội thất, giá chỉ 4.2 tỉ.Chủ gửi bán gấp nhà đường Giáp Bát: 40m, gần...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 45 m2 103,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Ngọc Lâm, Long Biên cách 15m ra đường oto tránh 45m2x 5T, giá hơn 4.5 tỉ xíu.- Vị trí: Trung tâm Ngọc Lâm, tiện ích xung quanh không...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà 40 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Chú Sang, cán bộ NH gửi bán ngôi nhà ngõ 42 Thịnh Liệt: 40 mét vuông, gần sát Q. ủy Hoàng Mai, giá chào 4.3 tỉ.- Ngõ 42 Thịnh Liệt to như phố đón dự...
      Ngõ 42, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 36 m2 118,06 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ thông phố Bồ Đề, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí đắc địa, phố Bồ Đề thông các phố Nguyễn Văn Cừ, Lâm Du, Ái Mộ,...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.