Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thụy Phương - Bắc Từ Liêm, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Cắt lỗ, tặng thêm 1 cây vàng 9999 chỉ trong tháng 12 khi mua nhà Đông Ngạc 41,4m2x5 tầng oto đỗ cửa.- DT 41,4m, MT 4,9m.- Nhà xây mới 5 tầng, ép cọc bê tông...
      Đường Thụy Phương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 45 m2 98,89 triệu/m2
      Nhà DT 45m2 xây 4 tầng 4 ngủ, 3 mặt thoáng, cách 30m đường oto tránh, ngõ thẳng trải nhựa.Sau nhà có khe thoáng khoảng2m, các phòng đều mở cửa sổ lấy ánh...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 47 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 47 m2 103,2 triệu/m2
      - Chú Minh, cán bộ chi cục Thuế về hưu gửi bán căn nhà phố Tân Mai, chuyển về căn hộ cùng con trai.- Nhà chú giám sát thi công cẩn thận: DT 47 mét ...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      Còn một căn duy nhất Thạch Bàn - Long Biên - 5 tầng mới - xây độc lập - gần oto - tiện ích ngập tràn - gần trường - gần chợ.Giá chào: 3,05 tỉ (thỏa ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà ngõ 191 Minh Khai, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.- Trước nhà ngõ tương đối rộng, ba gác vào thoải mái.- Nhà đẹp, ngõ thẳng tắp, đi một đoạn ngắn...
      Ngõ 191, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đê La Thành - Đống Đa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 35 m2 125,72 triệu/m2
      Chỉ 4,4tỉ sở hữu nhà 35m2, 4T MT4m ngõ tương đối rộng cách oto 10m cách phố 40m - TT Đống Đa.Mô tả: Nhà có vị trí rất đẹp, ngõ 3 gác tránh, trước nhà...
      Đường Đê La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 32 m2 139,07 triệu/m2
      Kim Mã 32m2 - 5 tầng - MT 5a. 5m - Giá 4.45 tỉ.Ba Đình, giá siêu mềm dễ bay - dân xây, khu dân trí cao khách mua ở ngay - ngõ tương đối rộng, ba gác đỗ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Nhà ngõ nông, cách oto tránh 15m. ngôi nhà hưởng trọn mọi tiện ích, gần trường liên cấp, chợ, ở khu vực giao thông hạ tầng tấp nập. Ngõ đi đến bến xe Giáp...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 3m tại Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 56 m2 85,72 triệu/m2
      Cần bán nhà Minh Khai, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.- Nhà ở vị trí quá đỉnh, ngõ thông tứ tung, 3 bước sang Time city, tiện ích ngập tràn.- Nhà thoáng trước,...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 25 m2 122 triệu/m2
      - căn nhà này có vị trí cách ngã 6 Ô Chợ Dừa - Xã Đàn 200m. Giao thông rất thuận tiện, phố Khâm Thiên lại có tiện ích rất phong phú. Nhà đẹp vào ở đc ngay...
      Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 33 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 33 m2 128,79 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ có nhà 5 tầng đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ.Ven Sông Hồng - vị trí vip - gần cầu nhật tân - đi lại thuận tiện - tiềm năng giá trị...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 53 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 53 m2 92,46 triệu/m2
      Bán nhà Thái Thịnh, sát phố, oto, 53m2, 4 tầng, mt 6m, 4.9 tỉ. Nhà đẹp, ở ngay.- Nhà Thái Thịnh ngã 4 tây sơn. ngã 4 sở. Ace khảo sát rất gần công ty có...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 41 m2 tại Đường Thanh Liệt - Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 41 m2 90,25 triệu/m2
      - Nhà mới, nội thất đầy đủ, dân xây, hoàn thiện tâm huyết.- Nhà 5 PN, gia đình lớn, hoặc mua cho thuê dòng tiền ổn định 15tr/tháng.- Chủ thiện chí bán,...
      Đường Thanh Liệt, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 32 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 32 m2 132,82 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ Phú Thượng - còn một căn duy nhất bán ngay thu hồi vốn - 32 mét vuông - 5 tầng - ngõ 3m - 3 ngủ - nhỉnh 4 tỉ 0971 607 ***.bán ngay ngôi...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 43 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 43 m2 93,03 triệu/m2
      Thật 100 phần trăm, bán nhà Thái Thịnh, oto, sát phố, 43m2, 4 tầng, 4 tỉ.- DT trên sổ 43m2.- Vị trí: Ngay đầu phố Thái Thịnh, gần ngã 4 Sở, Tây Sơn,...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Đại Linh - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      3,55 tỉ có ngay nhà mới 30 mét vuông 5 tầng về ở ngay tại Đại Linh, Trung Văn.+ A Tuấn làm ăn có lộc mua liên kế Vinaconex 3 nên để lại ngôi nhà xây...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 37 m2 105,41 triệu/m2
      Nhà Đại Mỗ, 37m2 x 4 tầng, MT 3.8 mét.Giá 3 tỉ 9 nhà 4 ngủ, sổ vuông vức. oto đỗ cửa.gọi ngay: Tùng nhà đất 0929 236 *** để xem nhà trực tiếp.
      Đường Trung Văn, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà 4 tầng, 34 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 34 m2 94,12 triệu/m2
      Bán nhà Tây Mỗ - Nam Từ Liêm 34 mét vuông - 4 tầng - ngõ nông - ngay ngã 4 cạnh BV Vinmec - nhỉnh 3 tỉ 0971 607 ***.Nhà đẹp ở ngay, thiết kế hiện...
      Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.