Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m , giá 3,93 tỷ

      3.93 tỷ 45 m2 87,34 triệu/m2
      + Bán nhà khu vực Tây Hồ, TP Hà Nội.+ Nhà 4 tầng ngoài KD vẫn còn thoải mái 4 PN rộng rãi.+Vị trí hiếm, trước nhà rộng thênh thang oto đỗ cửa.+ DT 45m...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 39 m2 103,85 triệu/m2
      HAI BÀ TRƯNG - 4.05 tỉ NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - GẦN TTTM CHỢ MƠ - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. + Ngõ Trại Cá gần ngã 4 Minh Khai - Bạch Mai, Trương Định, ngõ Trại Cá thông...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Bán sê ri nhà đủ công năng sử dụng ở Cầu Giấy từ 3 tỉ đến 6 tỉ.Căn 1: Yên Hòa, Cầu Giấy 35m2 x 4 tầng giá 4.5 tỉ.Vị trí: Nhà ngõ nông thông thoáng, gần phố...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      Nhà đẹp xây chắc chắn, liền với KĐT Văn Quán. Khu vực đông dân an sinh xã hội tốt, tiện ích ngập tràn.Giao thông thuận tiện Đường 19/5, Nguyễn Khuyến,...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 42 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 42 m2 102,39 triệu/m2
      - Nhà chủ tự xây tâm huyết , ngôi nhà đầu tiên ở Thủ Đô , chủ tự mua đất , lên ý tưởng thiết kế cực tâm huyết .Đất vượng khí ở cự kì có lộc_Nhà đầy đủ công...
      Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      + Cách ngã 4 Minh Khai_Kim Ngưu (Cầu Mai Động) ~ 300m, từ đường vào nhà 50m, ngõ thẳng rộng Ba Gác tránh Xe Máy vô tư, ngay cạnh khu đô thị Time City,...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 38 m2 94,74 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, nằm sát với Ngoại Giao Đoàn, ngõ thông khắp ngả, ÔTÔ vào nhà- nhà thiết kế 3 tầng chắc chắn, phòng thoáng sáng, mát mẻ, đầy đủ công năng-...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 40 m2 tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      Cầu Am 35/40m (T2 trở lên )x 4 tầng,MT : 4.5 m giá 3.9 tỉ có thỏa thuận tùy hứng gia chủ contact 0966 625 *** zalo để đc tư vấn NHÀ DÂN XÂY - GẦN CHỢ...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      👉 😳😳 GẦN 70m NHÀ 3 Tầng DÂN XÂY MỚI TINH - GIÁ 4 tỉ nhô- CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh nhà mặt tiền NGỌC LÂM - GẦN 70m - 4 PN mà giá chỉ HƠN 4 tỉ- Tiện ích...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG 3M HƠN, LÔ GÓC HAI MẶT THOÁNG, CHỈ VIỆC XÁCH va li VỀ Ở..+ Vị trí mặt ngõ tương đối rộng hơn 3m xe cộ thoải mái cả khu để...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 45 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẸP LONG LANH - THIẾT KẾ LỆCH TẦNG HỢP LÝ - 2 THOÁNG - an sinh xã hội ĐỈNH - GẦN oto -DT 45M-4TẦNG -MT3.5M- GIÁ :4.5 tỉ Vị trí đẹp, gần ngã ...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 32 m2 132,82 triệu/m2
      👉 BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN CỪ - GẦN NGAY CẦU CHƯƠNG DƯƠNG - BV TÂM ANH - 4.25 tỉ - nhà mới tinh - thiết kế 3 PN đủ công năng - ngõ ô tô sát nhà - tiện ích xung...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 7 tầng, 38 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      BÁN NHÀ ngã ba KIM MÃ- NÚI TRÚC, BA ĐÌNH DÂN XÂY KBT CHẮC CHẮN MÓNG 7 TẦNG, HAI THOÁNG- GẦN PHỐDT: 38M, 5 TẦNG, MT:5 M GIÁ CHÀO 4.5 tỉ CÓ thỏa thuận -...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Hoa Lâm - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      một căn DUY NHẤT PHỐ HOA LÂM, VIỆT HƯNG- NGAY SAU BigC LONG BIÊN- CÁCH CẦU CHUI 500M- KHU VỰC TRUNG TÂM VIỆT HƯNG, ĐI LẠI THUẬN TIỆN CẢ VỀ PHÍA Q. HOÀN...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 43 m2 106,98 triệu/m2
      - Chính chủ Cần bán nhanh nhà mặt tiền Kim Giang, Trung tâm 2 Q. Hoàng Mai Thanh Xuân , cách ô tô chỉ 20m , ngõ xe ba gác , Thoáng sáng ngày đêm , giáp...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố Gốc Đề , Q. Hai Bà Trưng , Vị trí tuyệt đẹp ba gác đỗ cửa , cách phố 50m , thông sang các phố Hoàng Mai , Minh Khai...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 32 m2 150 triệu/m2
      + Bán nhà Ngọc Hà, Ba Đình thành phố Hà Nội thoáng trước sau - oto đỗ sát nhà - ba mặt thoáng - giá 4,8 tỉ.+ Nhà có DT 32m xây 5 tầng mới cực đẹp, MT...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 45 m2 107,78 triệu/m2
      HIẾM TẦM TIỀN, PHÂN LÔ, Chỉ hơn 4tỉ CÓ NHÀ 45M* 5 TẦNG, 4 NGỦ, 2 CHIẾC 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ NGOÀI SÂN.Giá: 4 ty 850* Vị trí nhà cách bến xe nước ngầm...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.