Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      DT 38m, 5tầng, MT5M.NHÀ ĐẸP - GẦN PHỐ - TRUNG TÂM ngã 4 SỞ - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀNMô tả:- Vị trí: Nhà gần phố, gần oto, trung tâm Q. Đống Đa, giao thông đi...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Phường Thượng Thanh - Long Biên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      🧨🧨🧨 HỮU DUYÊN CHO AI NHANH NHẤT SỞ HỮU ngôi nhà 45 mét vuông 🧨🧨🧨 BÁN NHÀ THANH AM # Long biên Dt 45 mét vuông , 5 tầng , 4 ngủ , 4 vệ...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường 422 - Hoài Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 41 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp Vân Canh, Hoài Đức 41mx 5 tầng, mặt ngõ thông, oto vào nhà- DT: 41m- MT: 3.4m- Hướng Tây tứ trạch- Thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng:+ Tầng 1: để...
      Đường 422, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 30 m2 163,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn ngõ 21 Lê Văn Lương, Nhân Chính Thanh Xuân chi tiết:Thửa 144: 30m2 MT: 3,74m Tây Nam, giá 4,9 tỉ.Thửa 153: 30m2 MT 2,81m Tây Nam...
      Ngõ 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 45 m2 85,56 triệu/m2
      👉 bán nhanh NHÀ THANH AM - THƯỢNG THANH - căn hộ góc - MỚI TINH - 4 PN - GIÁ CHỈ 3.x tỉ 🍁Nhà nằm tại ví trí trung tâm quá đẹp , sầm uất-💥Đường oto...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trạm, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Gấp bán nhà 5 tầng phố Trạm - Long BiênDT 35 mét vuông giá 3.9 tỉ+ Vị trí đẹp, oto đỗ cửa, ngay cạnh trung tâm thương mại Aeon Long Biên, 5p sang...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 55 m2 tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Thượng Thanh - Long Biên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền ĐẶNG VŨ HỶ, XÓM LÒ, THƯỢNG THANH, LONG BIÊN- NHÀ ĐẸP, DÂN XÂY- KHU PHÂN LÔ XÓM LÒ- NGAY HỒ ĐIỀU HÒA- SÁT TRỤC ĐƯỜNG 40M - 55M2X4T GỒM 4...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 42 m2 97,62 triệu/m2
      + Nhà nằm ở vị trí đẹp Ngõ Khâm Đức Ngõ Chợ Khâm Thiên chỉ cách mặt phố Khâm Thiên chưa đầy 100m, nhà chủ tự mua đất và xây chưa đến 2 năm nên còn rất mới,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚ ĐÔ NAM TỪ LIÊM 35M * 5TẦNG GIÁ 5 tỉ KD ĐA DỊCH VỤ oto TRÁNH Nhà bán nằm trên mặt ngõ thông oto tránh của làng bún Phú Đô, Q. Nam Từ Nam KD đa...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      BÁN NHÀ PHÚ ĐÔ NAM TỪ LIÊM 45M * 5TẦNG GIÁ 4.7 TỶ KINH DOANH ĐA DỊCH VỤ Ô TÔ TRÁNH Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 32 m2 118,75 triệu/m2
      🇲🇦🇲🇦 BÁN NHÀ # Nguyễn văn cừ # Long biên 🇲🇦🇲🇦 dt 32 mét vuông xây 5 tầng hiện đại MT 3,8m ngõ tương đối rộng thông các ngả ra đường ato...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 40 m2 tại Đường Tố Hữu - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      *DT: 40m2.*Thiết kế:-Tầng 1: Bếp,  toilet, chỗ để xe.-Tầng 2: P Khách, 1 Ngủ,  toilet.-Tầng 3: 2 Ngủ,  toilet.-Tầng 4: 1 Thờ, Sân phơi.*Vị...
      Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Chuyên nhà đất thổ cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 73 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ Phú Đô 40 4 3.5 4.5 tỉ Nam Từ Liêm - Thiết kế 4 tầng, công năng sử dụng đầy đủ.+ Tầng 1: Phòng Khách, bếp,  toilet.+ Tầng 2,3: Mỗi tầng Hai...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 27 m2 tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 27 m2 111,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Thụy Khuê Tây hồ - ô tô đỗ cửa KD Mặt chợ căn có một không hai. Buôn bán đủ thứ mặt chợ nhà thiết kế 4 tầng kiên cố DT lớn giá rẻ Khu vực...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng xây mới tại phú diễn , bắc từ liêm, TP Hà Nội , nhà đẹp , ngõ tương đối rộng thoáng, nội thất đầy đủ, sát hồ sen phú diễn, giá chỉ từ...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 35 m2 114 triệu/m2
      Nhà đẹp ngõ 41 Lai Xá. diện tích nhỏ 35 mét vuông, 5 tầng. Mt 4,6m Tiện ích dân sinh đầy đủ, gần kềbìa đỏ sắn sàng giao dịch. Giá chào 3,99 tỉ....
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại đường An Dương - Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 35 m2 133,72 triệu/m2
      + Cần bán nhanh căn nhà phố An Dương, DT 35 mét vuông, xây 4 tầng, thiết kế hợp lý chỉ về ở ngay gồm: - Tầng 1: Khách,bếp, phòng vệ sinh-...
      32 Đường An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 38 m2 101,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Hoàng Mai Q. Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.DT 38 mét vuông x 5 tầng MT 4m nhà mới hoàn thiện 2022.Thiết kế mỗi tầng 1 PN WC...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      4.85 Tỉ- Bán nhà MỚI ngõ 173 Hoàng Hoa Thám, Q. Ba Đình, 30m2x6T Thang Máy, Trước nhà rộng 3M, ngõ thông.TT BA ĐÌNH- 6 TẦNG THANG MÁY - THIẾT KẾ ĐẸP HIỆN...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.