Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      - Gia đình cần bán nhà tự xây tâm huyết phố Bồ Đề, DT 40m2, từ tầng 2 là 45m2 chắc chắn, 2 thoáng, oto đỗ cổng.- Hiện trạng là nhà 4 tầng, 4 phòng ...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      Siêu đẹp cách MP vài bước chân tại Xuân Đỉnh 38 mét vuông 5 tầng MT 5m giá 4,6 tỉ.Ngõ vào rộng rãi, ngay mặt phố vào vài bước chân, nhà đẹp về ở...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 32 m2 114,07 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm nhất Mậu Lương, trục chính, giá cực mềm thiết kế thoáng, vượng khí. Nội thất xịn, DT 32 mét vuông, xây 4.5 tầng, xuống là có lãi ngay...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 31 m2 133,88 triệu/m2
      Bán nhà phố Lụa, Vạn Phúc Dt 31 mét vuông, mt 3,62m lô góc 5 tầng, giá chỉ 4,15 tỉ.Vị trí: Phố Lụa, Vạn Phúc.Ngõ ngông, thông thoáng, gần chợ hoa, chợ...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Nam Đế, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 30 m2 160 triệu/m2
      Do chủ nhiều nhà không quản lý hết nên bán nhà đang cho thuê KD homestay. Nhà đẹp chắc chắn gần phố. ngõ tương đối rộng lô góc thoáng sáng, sân để đc...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      - Cần bán gấp ngôi nhà 5 tầng mới tinh phố Nguyễn Sơn, MT 5.5m rộng rãi, 3 phòng ngủ khép kin, logia sáng rực rỡ, tầng thượng rộng rãi.- Vị trí siêu...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Nam Từ Liêm, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 48 m2 67,71 triệu/m2
      Bán nhà Tây Mỗ, 4.5 tầng, 4 ngủ, DT 48m2, 3.25 tỉ.Do áp lực nợ cần xử lý nên bán.Nhà dân xây tâm huyết, rất đẹp. Để lại nội thất cho chủ mới.Mặt ngõ thoáng...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 31 m2 135,49 triệu/m2
      Trần Khát Chân, nhà mới, 5 tầng đẹp long lanh, trước nhà sân rộng 3m, 4.2 tỉ.Ngõ nông sát phố, trước nhà sân rộng 3m - SH quay đầu.Nhà vừa xây chắc chắn, 5...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      Nhà đẹp - gần phố - trung tâm ngã 4 Sở - tiện ích ngập tràn.Mô tả:- Vị trí: Nhà gần phố, gần oto, trung tâm Q. Đống Đa, giao thông đi lại thuận tiện, kết...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ nhà đẹp Xuân Phương.- Vị trí đẹp, thoáng, sẵn nhà 5 tầng MT 4.5m.- Nhà nằm trên mặt ngõ, oto đỗ cách nhà 10m.- Khu vực cư dân đông đúc, hàng xóm...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 42 m2 113,81 triệu/m2
      Cực hot cực hiếm nhà sát vườn hoa Trần Quang Diệu - ngõ thông - trung tâm Đống Đa - ngõ tương đối rộng 3m - dân xây chắc chắn - khu rất hiếm nhà bán.DT:...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Đình Giót - La Khê - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 31 m2 151,62 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp long lanh dt 31m2. Mt 3,5m, 4 ngủ lô góc phố Phan Đình Giót, Hà Đông. Giá chỉ 4,7 tỉ.Vị trí: Phố Phan Đình Giót, La Khê, Hà Đông.Ngõ thông,...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Cung, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      - 4 chỗ đỗ cửa, ngõ tương đối rộng thoáng, thông, 100m ra oto tránh.- Vị trí tiềm năng sau quy hoạch. Khu vực ít nhà bán.- Nhà xây mới đẹp 5 tầng, MT...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 44 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 44 m2 97,73 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Cổ Nhuế Bắc Từ Liêm, 44 mét vuông x 5 tầng, mới tinh hoàn thiện nội thất xịn, chỉ việc xách va li về ở luôn đón tết.-...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 32 m2 105,94 triệu/m2
      Hoa Lâm nhà đẹp ở ngay - cách 50m ra mặt oto tránh.- Khu vực xung quanh tiện ích k thiếu gì.- DT: 32m * 4 tầng.- MT: 5.5m.- Giá: 3 tỉ 390.- chính chủ tặng...
      Đường Hoa Lâm, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 43 m2 101,17 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Cổ Nhuế, P. Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm. DT 45m2 xây 5 tầng, sân cổng riêng thoáng trước sau, ngõ tương đối rộng, sạch sẽ.+ Vị trí: Nhà nằm...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 200 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 200 m2 16,5 triệu/m2
      Sẵn nhà 2 tầng mới tinh giá rất rẻ.Chỉ hơn 3 tỉ xíu xíu.Sẵn cho thuê cách FPT chỉ 2,5  kilomet.Đường to thông, quá hiếm ở Hoà Lạc.Ac đầu tư liên hệ em...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 18 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Hà Cầu - Hà Đông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 18 m2 166,67 triệu/m2
      Lô góc cực thoáng đẹp, trung tâm Hà Đông. oto đỗ cửa ngày đêm. Hưởng trọn tiện ích khu đô thị sát vách. Nhà vừa ở vừa KD online phù hợp.+ Sổ vuông đẹp sẵn...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.