Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      DT 36 mét vuông.- Vị trí gần chợ Đình, ra Lê Trọng Tấn hay Phan Đình Giót, Chiến Thắng đều tiện.- bìa đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịch.- hotline xem...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Bán nhà Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - nhà mới đẹp đón tết - MT rộng thoáng - tặng nội thất đầy đủ hiện đại.- DT 30 mét vuông, MT 4.3m.- Giá 4,3 tỉ.- Nhà...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Nhà đẹp Yên Hoà 42 mét vuông 4 tầng MT 5m chỉ 5 tỉ nhỉnh. Dân xây chắc chắn - dân trí cao, ở sướng.+ Vị trí đắc địa khu vực dân trí cao, giao thông...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 36 m2 102,78 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mới, lô góc, sân rộng, ngay Lotte Lạc Long Quân ~ 5p chạy xe, gần đường An Dương Vương.DT từ 36  mét vuông - 42  mét vuông xây...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 35 m2 tại Phố Nguyễn Đổng Chi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 4,74 tỷ

      4.74 tỷ 35 m2 135,43 triệu/m2
      Cách một nhà ra Phố, giáp khu đô thị Mỹ Đình, vin Gardenia. Gần nhiều trường Đại học lớn, trường cấp 1,2,3 1.2.3 ngay cạnh nhà. Gần chợ, siêu...
      Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 32 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      Nhà 3 thoáng, lô góc, gần oto, có nhiều cửa sổ, thoáng sáng vô cùng.Ngõ to, rộng, tiện ích ngập tràn.Thiết kế: Dân xây.Nhà gần các trường học cấp 1,2,3 Xuân...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại đường An Dương - Tây Hồ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 28 m2 125 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ 32 An Dương - Yên Phụ - Tây Hồ - thành phố Hà Nội,Thông tin chi tiết.- DT là 28 mét vuông x 3 tầng và 1 tum, MT 3m, nhà hơi cũ.-...
      Đường An Dương, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn nhà 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      DT: 60m2 x 3 tầng.Vị trí: Cách Hồ Sài Đồng 100m.Giá chào: 3,8 tỉ.+ bìa đỏ vuông đẹp.+ Khu an ninh đảm bảo, yên tĩnh,+ Gần trường cấp 1,2,3, chợ dân...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 3 tỷ

      3 tỷ 28 m2 107,15 triệu/m2
      Trung Kính - Cầu Giấy - Thủ đô Hà Nội.DT 28m2 - 5 tầng - MT 3,8m.Giá 3 tỉ.Nhà nằm mặt ngõ, 50m ra phố.Vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy, an ninh an sinh xã ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Nhà mới 4 tầng 35 mét vuông ngõ 296 Minh Khai, Hoàng Mai. Ngõ thông thoáng, liên hệ ngay: 0383 282 ***.Nhà nằm vị trí đắc địa, lô góc, mặt ngõ 296...
      Ngõ 296, Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 26 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 26 m2 167,31 triệu/m2
      - Vị trí siêu hiếm nhà 4 tầng đẹp khu phân lô quân đội.- 10m ra mặt phố Lê Trọng Tấn, 2 ph ra phố Trường Chinh, trường đại học Y.- Ngõ ôtô đỗ cửa khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 28 m2 142,15 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí đẹp, cách phố 10m - cách ngã 3 Thành Công - La Thành 50m.- Nhà là khu vực trung tâm Q. Ba Đình, giao thông thuận tiện.- Chỉ 1 ph là ra...
      Đường Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Hôm nay là một ngày thật đặc biệt!Để tri ân KH thay lời cảm ơn đến KH đã luôn tin tưởng ủng hộ em trong suốt quãng thời gian qua. Hôm nay em vừa bán em vừa...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công Thượng, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 31 m2 141,3 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh - ba gác đỗ cửa - ngõ thông - ở sướng.bán ngay nhà đẹp Định Công Thượng 31m2 5T MT 5m, giá chỉ 4.38 tỉ Hoàng Mai. hotline 0328 016 ***.+...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 41 m2 85,37 triệu/m2
      Chính chủ là Bác Sỹ Duy SN 84 đã đặt cọc mua nhà mới làm phòng khám Tai Mũi Họng nên bán ngay nhà kv Minh Khai 30m ra oto nhà lô góc vừa xây đc 1 năm bìa ...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 52 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      CÓ 102! Nhà Mỹ Đình 2, dân xây, sát phố, ở sướng.+ Bán nhà Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 52 mét vuông, 5 tầng, giá chỉ 3.8 tỉ có thỏa thuận.+ Nhà dân xây,...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn nhà 48 m2, mặt tiền 5m tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 48 m2 76,05 triệu/m2
      Vị trí trung tâm P. Sài Đồng, Long Biên. Giao thương sầm uất, đi lại thuận tiện. Xung quanh vô vàn tiện ích, nhiều trường, chợ, trung tâm thương mại,...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 37 m2 89,19 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoa Lâm, Long Biên 5 tầng nhỉnh 3 tỉ, ô tô đỗ cửa, gần chỗ ô tô đỗ ngày đêm.- Nhà 35m 2 mặt thoáng, MT rộng, ô tô đỗ cửa.- Cách mặt phố...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.