Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 10.937 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 38 m2 tại Đường Tu Hoàng - Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 38 m2 89,48 triệu/m2
      Bán nhà Tu Hoàng, Từ Liêm, đẹp đầy đủ nội thất, Dt 38 mét vuông*4T, 5 ngủ, nhỉnh 3 tỉ, ngõ tương đối rộng thoáng, 4 chỗ đỗ cửa, gần trường...
      Đường Tu Hoàng, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 36 m2 116,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ngõ 123 Trần Cung, DT 36m2x5 tầng mới, nội thất gần đủ, cực đẹp.Nhà xây dựng 36m2, xây mới 5 tầng. ngõ tương đối rộng - Thông.Thiết kế: 3...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai - Nhà mới full nội thất mới tinh - Vị trí cực đẹp gần Hồ Đền Lừ - Đường vào rộng, ngõ thông các ngả - Kết nối: Trương Định, Tân...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trích Sài, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 35 m2 128 triệu/m2
      Em bán nhà bìa đỏ chính chính chủ xây mới tinh 5 tầng Văn Cao - Thụy Khuê Trích Sài - Tây Hồ. Khu vực 10 năm mới có 1 nhà mới bán. Gần oto. Độ thoáng sáng...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phố Lụa - Hà Đông, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 32 m2 120,32 triệu/m2
      Nhà nằm tại trung tâm phố Lụa, KDC đông, ổn định. Cách đường Vạn Phúc ~ 200m, thuận tiện giao thông, gần chợ và nhiều tiện ích khác.- Nhà xây chắc chắn, tâm...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phố Lệ Mật - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà dân xây 60  mét vuông 4 tầng phố Lệ Mật, P. Việt Hưng, Long Biên Ngõ thông gần UBND P. Việt Hưng. giá 4 tỉ.- Dt 60  mét vuông 4 tầng...
      Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại đường Quỳnh Đô - Thanh Trì, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 43 m2 90,7 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Quỳnh Đô - Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì.DT: 43m2 - đường rộng oto vào nhà - nhà thoáng trước, thoáng sau. Thiết kế hiện đại các phòng đều có cửa sổ...
      đường Quỳnh Đô, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cầu Am - Hà Đông, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 33 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà 5 tầng phố ẩm thực, Vạn Phúc, Hà Đông, ngõ thoáng, rộng cách phố ẩm thực 10m.Bán nhà để lại toàn bộ nội thất, khách chỉ việc dọn đồ đến ở.DT 32m2.MT...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Diễn, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 31 m2 104,84 triệu/m2
      Nhà Phú Diễn - Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, sát đường 32 xây mới 5 tầng chỉ Nhỉnh 3 tỉ bé.- Đường oto cách 50m.- DT 31 mét vuông.- MT 3,6m hướng Nam mát...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 38 m2 126,32 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thịnh Quang Lô góc Ngõ thông 38m2, 5 tầng đẹp ở ngay chỉ nhỉnh 4tỉ.- Khu vực trung tâm, lõi Đống Đa, tiện ích không thiếu thứ gì. Gần Chợ,...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Cung - Cầu Giấy, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 38 m2 107,9 triệu/m2
      Chỉnh với 4,1 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà 38m2 thiết kế 5 tầng xây mới trung tâm Q. Cầu Giấy. Ngõ 123 phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. Nhà cách phố...
      Ngõ 123, Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 35 m2 121,43 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP CỰ LỘC - HÀNG XÓM ROYAL CITY - MẶT NGÕ THÔNG NGUYỄN TRÃI, QUAN NHÂN, ngã 4 SỞ, TÂY SƠN, ĐƯỜNG LÁNG, DT 40m² x 5 TẦNG TẶNG đầy đủ nội thất - bìa ...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đê Tô Hoàng - Hai Bà Trưng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      Nhà Đê Tô Hoàng - Bạch Mai xây mới 5 Tầng.- Tổng 3  phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, gian thờ, sân phơi.Thoáng trước sau, sân cổng để xe riêng.bìa đỏ...
      Đường Đê Tô Hoàng, Phường Cầu Dền, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hàng Bột - Đống Đa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      - Nhà xây 5 tầng tâm huyết, thiết kế hợp lí tối ưu công năng rất thoáng, có trang bị cửa thoát hiểm các tầng.- Nhà vừa đc lát gạch tôn nên thẳng táp rất...
      Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Tuyết Mai Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      👉 BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN CỪ - SIÊU ĐẸP - CÁCH CẦU CHƯƠNG DƯƠNG 200m - 4.x tỉ + Ngõ vào nhà thắng tắp, rộng và thoáng sáng, ô tô đỗ cổng. Bãi gửi xe cạnh...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Hào Nam 32/37 3 3.8 4.1 tỉ Đống Đa LÔ GÓC - NỞ HẬU - CHỦ THIỆN CHÍ - LÊN TẦNG + Lô góc cực thoáng, nhà 3 tầng, khách mua có thể lên tầng thoải mái.+ Nội...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      Nhà 40m ra đường lớn Nhà thiết kế kiểu hiện đại chắc chắn , phòng nào cũng rộng rãi thoáng mát có logia đầy đủ ánh sángT1 : khách , bếp , nhà  nhà vệ ...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 31 m2 122,26 triệu/m2
      NHÀ MỚI khôngONG - CÁCH PHỐ 50M - TIỆN ÍCH XUNG QUANH KHÔNG THỨ GÌ - VỀ Ở LUÔN. - Vị trí đẹp, ngõ trước nhà ba gác chạy vù vù, cách phố Truơng Định chỉ 50m,...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn mua bán nhà riêng, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người mua bán nhà riêng Hà Nội giá từ 3 - 5 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.