Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 30 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà đẹp mới Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21 5 tầng Cách hẻm ô tô 10m giá chỉ 5 tỉ 5 TL.- Một ngôi nhà giáp Q. 1, nhà mới dọn vô ở ngay, nằm vị trí thuận...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 68 m2 93,39 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tấm tại Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 25, Bình Thạnh.Nhà xây kiên cố BTCT, căn hộ góc 2 MT, cách ô tô chỉ 20m.DT 6,8x10m.Giá 6,35 tỉ.Tặng thêm giấy...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 28 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 28 m2 210,72 triệu/m2
      Nhà mới vừa ở vừa KD - hẻm xe hơi - cách Xô Viết Nghệ Tĩnh 10m - thông thẳng D5 Nguyễn Gia Trí - hoàn công đầy đủ - giá 5.9 tỉ.* Mô tả:DT: 28 mét ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 112 m2 79,47 triệu/m2
      Bình Thạnh chính chủ một đời - giá bất ngờ chỉ 79 tr/m2 - dòng tiền sẵn 15 tr/1 tháng - vừa ở vừa KD.Mô tả:+ Hẻm thông từ Xô Viết Nghệ Tĩnh qua Chu Văn An,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      *** Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 11 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 11 m2 190,91 triệu/m2
      Hàng hot mới ra lò phân khúc 2 tỉ 1 bớt lộc.Bán nhà hẻm 1 sẹc XVNT - Q: Bình Thạnh.Hẻm ba gác cách mấy bước ra MT. Nhỏ nhưng có võ.Dt 3m x 4m 11m2.Kết cấu 3...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 116 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 116 m2 93,11 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà KD phòng trọ khu vực đại học Hutech, đại học GTVT & đại học Ngoại Thương.Đ/c: hẻm ô tô 6m Xô Viết Nghệ Tĩnh P25 Bình Thạnh.Nhà đang...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 23 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 23 m2 134,79 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán nhanh nhà đang ở, hẻm nội bộ yên tĩnh, rất an ninh, nhà sát chợ hẻm ô tô khúc 2 chiều thông ra đường QL 13 (bến xe Miền Đông...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 90 m2 197,78 triệu/m2
      * Cam kết: Thông tin thật 100 phần trăm - nhà vuông chằn chặn - không tóp hậu - không đâm đường - không gần chùa - hẻm 2 ô tô tránh nhau thoải mái -...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm ô tô XVNT thông ra Đinh Bộ Lĩnh, P26, Bình Thạnh.+ DT: 4x13m 50 mét vuông.+ Kết cấu: Trệt 1 lầu, sân thượng nhà đúc BTCT kiên cố, có 2...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 56 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu an ninh, dân trí cao, gần các trường đại học lớn. Xung quanh tập trung nhiều tiện ích: Chợ, NH, siêu thị, công viên,... Giao thông thuận...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      R
      Mr Hiền - Vĩnh Đức Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Cần bán - nhà 3 tầng - hẻm xe tải (Giá cực tốt).DT: 45m2 (4.15 x 11m).Giá 6 tỉ.Vị trí:Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26 Bình Thạnh.Mô tả:- Hẻm ô tô 7 chỗ, cách MT...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 33 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Hàng hiếm giáp Q. 1 - 33m2 - hẻm 5m - 3 tầng btct hoàn công - nở hậu - nhỉnh 4 tỉ.* Mô tả:+ Kết cấu: Trệt 2 Lầu BTCT.+ Gồm: 2  phòng ngủ, 2...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi XVNT P. 17. 5 x 16m, giá 14 tỉ.Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi XVNT P. 17 Q. Bình Thạnh. Hẻm VIP khu sạch sẽ, hẻm thông oto yên tĩnh,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 160 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 160 m2 118,75 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2MT đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 25, Q. Bình Thạnh, TP. Tp HCM.DT: 8m x 20m. vuông vắn, CN đủ. Hẻm lớn 12m. Vị trí vip.Kết cấu: 1 trệt 3...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      - chính chủ cần tiền đón tết, bán ngay trong ngày.- Nhà mới 2 lầu đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, hẻm 1 trục oto ra vào thoải mái.- DT 4.3 x 18m xây dựng 2 lầu,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 116 m2 150,87 triệu/m2
      116m 6 Tầng 6m - 20m 17.5 tỉ P. 26 Bình Thạnh.MT lớn - siêu phẩm đầu tư - 19 phòng căn hộ dịch vụ - doanh thu 110 tr/tháng - 30m ra công viên Tầm Vu, bán...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 206/6 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21, Q. Bình Thạnh - cách MT 25m.- DT: 44.9 mét vuông. Ngang 4.64m.- Hiện trạng nhà c4.- giá: 8.5 tỉ.contact: 0932...
      206/6, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!