Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      + Vị Trí: Sát MT, ngay vòng ngã 4 Hàng Xanh, đường Bạch Đằng, Xô Viết Nghệ Tĩnh.+ Hiện trạng nhà có mấy phòng trọ cũ, cọi như bán đất, Phù hợp xây cao...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 28 m2
      Vị trí cực đẹp ngay ngã 4 Hàng Xanh thuận tiện di chuyển.hẻm ô tô cực đẹp.Nhà mới xây mới tinh cho quý khách dọn vô ở ngay.Thiết kế 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 51 m2 100 triệu/m2
      Nhà đúc kiên cố, 1Trệt 1Lầu 3 phòng ngủ 3 toilet. Giáp Q. 1, hẻm thông, dân trí tốt.Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21 Bình Thạnh 3. sổ hồng riêng chính...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 68 m2 93,39 triệu/m2
      Bán nhà 2,5 tấm tại Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 25, Bình Thạnh.Nhà xây kiên cố BTCT, căn hộ góc 2 MT, cách oto chỉ 20m.DT 6,8x10m.Giá 6,35 tỉ.Tặng thêm giấy phép...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 136 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 136 m2 220,59 triệu/m2
      Ngộp bank giảm sâu bán tòa nhà hotel 2 MT trước - sau Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 17, Bình Thạnh - Tuyến đường tấp nập sầm uất, KD đủ ngành nghề, vị trí trung tâm...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      - Nhà gần căn hộ Mỹ Đức, 2 ph ra Hàng Xanh, 5 ph sang Q. 1.- Nhà có DT lớn, khu dân trí cao, an ninh, khu nhiều trường đại học, phù hợp khách mua ở, mua...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 65 m2 86,16 triệu/m2
      + Khu vực gần nhiều trường đại học lớn như: Ngoại Thương, Giao Thông Vận Tải, Hutech nên nhu cầu thuê nhà rất cao.+ Nhà đang có HĐ thuê 13 tr/tháng, nhà...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 42 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 42 m2 123,81 triệu/m2
      + Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu, 2  nhà vệ sinh, 2 PN, sân để đc 4 chiếc xe, balcony thoáng mát. Nhà mới đẹp, ở liền.+ Vị trí Sau căn MT. Hẻm yên tĩnh, an...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 116 m2 150,87 triệu/m2
      sp đầu tư dịp cuối năm - cho anh/chị có dòng tiền nhàn rỗi.Doanh thu 110 tr/tháng - tỉ lệ gần 8 phần trăm /năm.- Nhà 6 tầng KD căn hộ dịch vụ 19...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 3 tầng, 120 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 10,79 tỷ

      10.79 tỷ 120 m2 89,92 triệu/m2
      Bán nhà ngay sát trường đại học Hutech đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 25 Q. Bình Thạnh - đang làm căn hộ chung cư dịch vụ cho thuê có thu nhập hàng tháng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 240 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 240 m2 108,34 triệu/m2
      - Gia đình cần bán tòa căn hộ căn hộ dịch vụ hẻm xe hơi 7m gần MT đường Xô viết Nghệ Tĩnh P. 26 Q. Bình Thạnh.- Vị trí: Đoạn đường 2 chiều thuận tiện...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 3 tầng, 231 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 231 m2 108,23 triệu/m2
      hẻm xe hơi 6m Xô Viết Nghệ Tĩnh 2 chiều Bình Thạnh.DT: 7m x 33m.Kết cấu: Trệt 3 tầng - đang có sẵn 24 phòng căn hộ chung cư dịch vụ có HĐ thuê...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 28 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 28 m2 210,72 triệu/m2
      + DT: 28m2.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 thượng, xây BTCT chắc chắn. Tầng 1 KD mọi mô hình đắc địa. Các tầng trên để ở.+ Gồm 3 phòng ngủ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 100 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 100 m2 129 triệu/m2
      Bán nhà 5,5 tấm dòng tiền khủng trên 15 phần trăm/năm, đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P26, Bình Thạnh đoạn đường 2 chiều.- DT: 6.6x15m, 100 mét ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 55 m2 74,55 triệu/m2
      Hẻm 4m - 55m2 - P. 21, Bình Thạnh.* Chỉ 4.1 tỉ *.4.6mx12m, 2 tầng, 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.--------------------------- Nhà BTCT cứng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Nhà ở ngay trung tâm. Gần chợ, siêu thị, trường học cấp 1 2 3, ĐH, Cao Đẳng. Thích hợp mua ở, đầu tư.
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 55 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 55 m2 92,73 triệu/m2
      2 MT HẺM- 55m2 - P.21, B.THẠNH!!!! ĐI ĐỊNH CƯ GIẢM 750T bán nhanh !!!!!!******* CÒN 5.1 tỉ *******3.7mx15m, 2 tầng, 3PN-3 nhà vệ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 35 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh gần khúc cầu Thị Nghè, nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, BV, uỷ ban Q..- Nhà 1 trệt 2 lầu: Có sân trước, sân thượng.- Hẻm...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!