Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 116 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 116 m2 93,11 triệu/m2
      Bán nhà đang cho thu nhập sẵn, thích hợp mua giữ tiền vị trí ngay P. 25 Q. Bình Thạnh.- DT: 5,3 x 19m, công nhận 116m2.- Kết cấu: 3 tầng, 12 phòng cho thuê,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 67 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 67 m2 60,45 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng mới đẹp cực hiếm - ngay làng ĐH D2 D5 - DT khủng 50 mét vuông - sát hẻm ô tô - view sông - Landmark.+ Vị trí: Cực đẹp có view sông...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 7m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 28 m2 219,65 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà xây mới lại toàn bộ ngay bùng binh Hàng Xanh, Bình Thạnh thông D5, Nguyễn Gia Trí. Ngang 7x4m, diện tích sử dụng gần 100 mét ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 47 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      VÀI BƯỚC CHÂN RA Q. 1 - 47m2 - 2 TẦNG - hẻm ô tô ĐỖ CỬA - CHỈ 4,5 tỉ tỉ Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh , P. 21, Q. Bình Thạnh Mô tả- DT :47m2...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 200 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, kế đường D5 Bình Thạnh.- DT: 6x30m. Nở hậu: 7m. Công nhận: 200m2.- Hiện trạng: 2 Tầng.- Thích hợp để xây...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 200 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, kế đường D5 Bình Thạnh.- DT: 6x30m. Nở hậu: 7m. Công nhận: 200 mét vuông.- Hiện trạng: 2 tầng.-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 45 m2, hướng Tây tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà cần bán nhanh hẻm 1 sẹc Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21 Q. Bình Thạnh, đang có HĐ thuê 16 tr 1 tháng.Ngang 5,81 m dài 6,9 m 45 mét vuông vuông vắn, sổ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 90 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 90 m2 143,34 triệu/m2
      Ngộp bán nhanh nhà 3MT hẻm xe hơi đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P26 Bình Thạnh lỗ quá lỗ.DT: 6.6x15m 90m2. Kết cấu 5 tầng.Hẻm thông cực đẹp.SHR.giá: 12.9 tỉ có...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 36 m2 177,78 triệu/m2
      P. 25! Bán nhà mới đẹp Xô Viết Nghệ Tĩnh 36m2 (4m x 9m), 4 tầng, P. 25, chỉ 6,4 tỉ.+ Mô tả:+ DT: 4m x 9m = 36m2.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 200 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Giá cực tốt chỉ: 80 tr/ mét vuông. Nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, cụm trường đại học, Bình Thạnh.- DT: 6x30m. Nở hậu: 7m. Công nhận: 200 mét ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Siêu vị trí Nguyễn Gia Trí kéo dài cũ nay Xô Viết Nghệ Tĩnh, P25, Bình Thạnh: Chính chủ bán nhà 4 tầng DT 4x16m, giá 11 tỉ.- DT 4x16m CN 60m2.- Nhà 4 tầng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 200 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Giá cực tốt chỉ: 80 tr/m2. Nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, cụm trường đại học, Bình Thạnh.- DT: 6x30m. Nở hậu: 7m. Công nhận: 200m2.- Hiện trạng: 2 Tầng.-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 45 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      + hẻm xe hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh, gần cầu Thị Nghè, chỉ vài ph về trung tâm Q. 1.+ DT: 3.3x13m 45m2.+ Kết cấu: nhà c4, tiện xây mới theo ý thích của gia...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 47 m2 95,75 triệu/m2
      + Vị trí sát MT đường XVNT ngay ngã 4 Hàng Xanh.+ DT: Ngang 3.7m nở hậu 6m, dài 10m.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt và 1 lầu, có 2 PN và 2 WC.+ pháp lí chuẩn: sổ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 94,9 tỷ

      94.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 ngay Giáp Q. 1 , đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21 Q. Bình Thạnh- Vị trí gần NGay ngã 4 Hàng Xanh, ngay Trung tâm thuận tiện do chuyển các Q....
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 5,89 tỷ

      5.89 tỷ 51 m2 115,5 triệu/m2
      . Nhà đúc kiên cố, 1Trệt 1Lầu 3 phòng ngủ 3 toilet, logia, sân phơi, sân xe rộng thoáng.. Giáp Q. 1, hẻm thông, dân trí tốt.. SHR chính chủ 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      - DT: 5x20m nở hậu vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Hiện trạng: Trệt lầu. Tiện xây dựng mới, khu vực xây dựng mới hầm 6 tầng.- Vị trí ngay sát Hàng Xanh...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Nhà trệt lầu, gồm 4 PN, 3  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, nội thất cơ bản.Tiện ích đầy đủ, đi đâu cũng tiện, hàng quán không thiếu thứ gì, gần chợ,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!