Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 125 m2 95,2 triệu/m2
      Cần tiền xoay công việc muốn bán ngay ngôi nhà:- Vị trí: Hẻm 6m Xô Viết Nghệ Tĩnh, 2 căn ra MT đường nhựa.- DT: 6,2 x 20m, hoàn công đủ.- Nhà gồm PK, bếp,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 145 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 145 m2 93,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán rất gấp vì đã có thẻ xanh đi định cư Mỹ,ngôi nhà chính chủ xây dựng, hẻm thông ô tô 7m.Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh đoạn 2 chiều.DT: 7*20m CN...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà DT 4,5 x 6,5m, 1 trệt 1 lầu, 2  phòng vệ sinh giá 3,2 tỉ, nhà nằm hẻm cụt nên rất an ninh yên tĩnh có logia gió trời mát mẻ, từ nhà đi xe máy...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 6 tầng, 240 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 240 m2 87,5 triệu/m2
      Bán chung cư dịch vụ đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 25 Bình Thạnh CTXD hầm 6 tầng.- DT: Nở hậu 12x25m 240 mét vuông.- giấy phép XD hầm 6 tầng, xây dựng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 300 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 14,15 tỷ

      14.15 tỷ 300 m2 47,17 triệu/m2
      BẤT ĐỌNG SẢN DÒNG TIỀN - TẠO THU NHẬP THỤ ĐỘNG Bán tòa nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21 Q. Bình Thạnh - vị trí sát Q. 1.= Siêu vị trí cách Cầu Bason Q. 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán nhà hẻm xe hơi ngay Đ.Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh- Nằm ngay khu trung tâm Bình Thạnh: cấp 1 Tầm Vũ, Bến xe miền Đông cũ,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 83 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 83 m2 172,29 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng 13 phòng, đang cho thuê 70tr/tháng đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh.DT: 83m2(4,5x18,5).DTSD: 416m2.Nhà SHR.Hiện đang có 13 căn hộ dịch ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 80 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 1 trệt 2 lầu, đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Q. Bình Thạnh, Sài Gòn.DT: 4 x 20m vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng. 4...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Đỗ Thị Minh Phường Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 42 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 42 m2
      Cần bán nhanh nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.DT: 42m2 (4,10 x 8,16).Giá: thương lượng.Kết cấu nhà: 1 trệt 3 lầu, 5 PN và 4 nhà vệ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 42 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      - Nhà chính chủ 30 năm chưa qua đầu tư, nay cần bán chuyển sang nhà lớn hơn.- Lô góc 2 mặt thoáng, không bị lộ giới hông.- Vị trí đường Xô Viết Nghệ Tĩnh,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 82 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 82 m2 118,3 triệu/m2
      - DC: XVNT, P. 26, Bình Thạnh.- DT: 82m2, 4.1m x 19m, sổ vuông A4.- Nhà 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Cách 20m thẳng tắp ra XVNT, không một lỗi...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà gấp ở vị trí trắc địa Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21, Q. BT giá giảm sốc.- Vị trí nằm gần ngã 4 hàng xanh, hẻm 1 sẹc sát MT, ô tô vào tận nhà.- Bán...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 41 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 41 m2 75,61 triệu/m2
      vị trí: Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí MinhDT: 4M * 8M= 41M2kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, 2 PN, 3wchẻm; 1 sẹc, 6,5...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 0 m2
      Ngang khủng - sổ nở hậu - Xô Viết Nghệ Tĩnh - 68.5m2 - 3 TẦNG P. 25 Bình Thạnh.+ DT: 7/7.3 x9.6m.+ Nhà 1 trệt 2 lầu đúc BTCT, sân thượng rộng rãi. Phòng nào...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 15,4 tỷ

      15.4 tỷ 100 m2 154 triệu/m2
      Chủ ngộp Sacombank cần bán toà nhà căn hộ dịch vụ gần cụm trường Đại học Hutech, GTVT, Ngoại Thương.- Vị trí: Hẻm 7 chỗ vào nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh,...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 55 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 55 m2 121,82 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lầu, gồm có 2 phòng cho thuê thu nhập ổn định hàng tháng 10 tr, tầng một KD.+ Hẻm rộng 4m oto đỗ cửa, cách mấy căn ra MT Điện Biên Phủ, +...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 170 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 170 m2 176,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà xây dạng villas, 12 x 16m 170m2 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh. căn hộ góc 2 MT thoáng mát hẻm thông ôtô rộng tới 10m.Vị trí ngay ngã...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 46 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 46 m2 113,05 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà 1/ XVNT p26 BTDt công nhận 46 mét vuông, trệt 3 lầu sân thượng ,xay full không lô giới5 PN,4  phòng vệ sinh,phòng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!