Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 64 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      Mô tả:nhà c4 còn mới, dọn vô ở ngay.DT chuẩn 64 mét vuông (4,6 x 14)m. Nở hậu đẹp.Hẻm trước nhà sạch sẽ, thông thoáng, hàng xóm thân thiện, an ninh...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 110 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 110 m2 107,28 triệu/m2
      + DT: 6.2x19m.+ Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu gồm: 4 PN, 3 toilet, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 sân rộng rãi để đc nhiều xe và trồng cây cảnh.+ hẻm ô tô...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất HXH vuông vức Xô Viết Nghệ Tĩnh,Phường 19,Bình Thạnh,dt 76m2,mt 6.3m,giá rẻ chỉ 10.5tỷ

      10.5 tỷ 76 m2 138,16 triệu/m2
      Bán đất HXH vuông vức Xô Viết Nghệ Tĩnh,Phường 19,Bình Thạnh,dt 76m2,mt 6.3m,giá rẻ chỉ 10.5tỷ Vị trí HXH Xô VIết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Quận Bình Thạnh...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!