Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      DÒNG TIỀN KHAI THÁC HƠN 100 tr/THÁNG - GẦN 10 phần trăm/NĂM - ĐẦU TƯ 10 NĂM LỜI NGAY nền đất + NHÀ 4 TẦNG căn hộ dịch vụ. - Vị trí VÀNG khai thác...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Nhà chính chủ - giá rẻ nhất - bán gấp ngôi nhà đẹp tại Q. Bình Thạnh, TP. TP.HCM.Mua vàng thì lỗ - Mua thổ thì lời ngôi nhà có 1 không 2 - Giá siêu đầu...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 78 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 15 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 78 m2 153,85 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ khu vip Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 15 Bình Thạnh không lỗi phong thuỷ chủ giảm giá mạnh chỉ 12 tỉ TL.+ Kết cấu: 5 tầng BTCT gồm 6 phòng ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 158 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 158 m2 110,76 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m đường XVNT, P21, Bình Thạnh 6,5m x 25m, cn 158m2, giá 17,5 tỉ tl.DT: 6,5m x 25m, cn 158m2 Đường sạch sẽ thông thoáng, an ninh, dân trí...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 12,95 tỷ

      12.95 tỷ 80 m2 161,88 triệu/m2
      CHỦ GẤP ĐỊNH CƯ GIẢM 2 tỉ bán ngay, KHU VIP BÌNH THẠNH GẦN Q. 1, 80m2 x 5 TẦNG BTCT, 6  phòng ngủ, HOÀN CÔNG ĐỦ, HẺM 5M XE TẢI THÔNG SÁT MT+ DT:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Phạm Phước Thuận Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 60 m2 46,34 triệu/m2
      Bán lỗ nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, p.25, Bình Thạnh. Giá 2,78 tỉ/60 mét vuông, liên lạc Như 0766 372 ***, còn TL thêmDT 60 mét vuông (4x15)Kết cấu 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 125 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 125 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà ngay MT Xô Viết Nghệ Tĩnh Bình Thạnh đoạn 2 chiều 125 mét vuông giấy phép xây dựng hầm 7 tầng chỉ 12 tỉ 5 TL.- Khu an ninh, không ngập...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      + Chủ đi nước ngoài cần bán gấp căn nhà 2 mặt tiền hẻm thông thoáng giá giảm 1ty để bán nhanh, nhà diện tích cực rộng ngay hàng xanh...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 13,7 tỷ

      13.7 tỷ 150 m2 91,34 triệu/m2
      6x25 hẻm xe hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 26 Bình Thạnh.+ 1 trệt 3 lầu 6 PN 7 nhà vệ sinh kiên cố, an ninh 13,7tỉ.+ Thông MT ra Hàng Xanh, Q. 1.+ Bạch...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 79 m2 170,89 triệu/m2
      - Vị trí cực vip của Bình Thạnh, ngay ngã 4 Hàng Xanh, vài ph sang Q. 1.- Nhà đầy đủ công năng, 6  phòng ngủ, oto thông, đậu cả ngày lẫn đêm, khu an...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 53 m2 145,29 triệu/m2
      oto TỚI NHÀ - NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP - 3 PN - SÂN THƯỢNG RỘNG RÃI.- Hẻm sạch đẹp, oto đua nhau thoải mái.- Nhà 3 tầng, 3 PN, 3  toilet, sân thượng rộng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      hẻm xe hơi 5m DT khủng 97,1 mét vuông dòng tiền 150tr/tháng.+ DT: 6,6 x 15m công nhận 97,1 mét vuông.+ căn biệt thự mini 1 trệt 1 lửng 3 lầu...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 78 m2 179,49 triệu/m2
      Trung tâm Bình Thạnh - Xô Viết Nghệ Tĩnh - kết cấu 5 tầng - 6x13m - hẻm xe hơi thông - 14 tỉ. 78 mét vuông.Mô tả:+ Kết cấu 5 tầng, gồm 6 phòng ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 25 m2 132 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà kết 1 trệt, 1 lầu, 2 PN.+ Vị trí thuận tiện giao thông đi lại, gần trường học, chợ, ga Metro.+ SHR chính chủ, công chứng ngay trong ngày.+...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 92/154 xô viết nghệ tĩnh, P. 21, Q. Bình ThạnhDT 3*10m nở hậu 3,6m, công nhận 32,8 m²Một trệt một lửng một lầu, hai PN, hai  nhà vệ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 64 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Bán nhà c4 hẻm ô tô 765 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đối Diện Công Viên Tầm Vu P. 26, Bình Thạnh.- DT: 4,3x 16m (công nhận 64 mét vuông).- nhà c4 chủ tiện...
      765, Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 290 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 27 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 290 m2 86,21 triệu/m2
      Hẻm 2 oto tránh nhau Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q. Bình Thạnh đoạn 2 chiều, nằm trên trục thương mại, tài chính cạnh nhiều NH. NH định giá 29,5 tỉ.Dt: 15mx20m, CN:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn nhà riêng 99 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 99 m2 130,31 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đoạn Xô Viết Nghệ Tĩnh hai chiều.Nhà xây đúc 5,5 tấm, rất phù hợp ở hoặc cho cải tạo 22 phòng cho thuê dòng tiền khủng 160 - 180tr.DT...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!