Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 309 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 84 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 84 m2
      Chủ định cư bán ngay nhà ngay ngã 4 hàng xanh Xô Viết Nghệ Tĩnh P15 Bình Thạnh.- DT chuẩn 6x14m sổ đẹp nở hậu tài lộc.- Trệt lửng 3 lầu, hiện đang cho...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 80 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Toà chung cư dịch vụ 14 phòng ngay đại học Ngoại Thương Bình Thạnh - Thu nhập 105tr/tháng - Giá 13.5 tỉ.-Vị trí: 1 trục đường XVNT P. 25 Bình Thạnh.Kết...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ hơn 100tr/tháng gần 10 phần trăm/ năm - kế đại học Ngoại Thương, sau lưng MT - 75 mét vuông - 13.5 tỉ.+ DT công nhận đủ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 15 - Bình Thạnh, giá 3,91 tỷ

      3.91 tỷ 0 m2
      Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh, 36,1 mét vuông (3m x 12,1m), 2 tầng, P. 15, chỉ 3,91 tỉ.- DT: 3m x 12,1m = 36,1 mét vuông.- Kết cấu: Nhà 2 tầng, 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      + Nhà có DT lớn, ngang cực rộng nên ở rất thoải mái hoặc xây dựng căn hộ chung cư dịch vụ cho thuê cũng rất tốt.+ Nhà còn mới, vô ở ngay. Sân đậu xe...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 75 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      Nhà nằm hẻm 1 sẹc, cách MT 20m, thẳng từ MT vào tới nha, nằm ngay P. 25 tập trung nhiều trường đại học lớn, sầm uất nhất Q. Bình Thạnh. Với nhiều tiện ích...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      R
      Duy Hiền - Vĩnh Đức Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 160 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 23,9 tỷ

      23.9 tỷ 160 m2 149,38 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm ô tô 12m đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.Đang cho thuê 90tr/tháng.DT: 8x20m, DTCN 158 mét vuông, đất vuông vắn không lỗi...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngay Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21, Bình Thạnh Sát Q. 1 . DT công nhận 85.4 mét vuông -DT : 5.17 x 13.5m nở hậu 8m công nhận 86m2-Nhà đang cho...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 5 tầng, 126 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 126 m2 126,99 triệu/m2
      Bán góc hai MT Cư Xá NH, XVNT 5,5m x 24m, P. 21, Bình Thạnh giá 16 tỉ.Cần bán nhanh nhà trong khu Cư Xá NH, Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21, Bình Thạnh.Vị trí đẹp...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 95 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 95 m2 126,32 triệu/m2
      nhà cấp 4, hẻm 8m, 4m x 24m, P. 21, Bình Thạnh 12 tỉ.+ DT: 4m x 24m 95m2, công nhận đủ nhà cấp 4 tiện xây dựng mới.+ Nhà 2 MT trước sau đều ô tô. Thông...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 158 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 158 m2 110,76 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m đường Xô Viết Nghệ Tĩnh P21 bình thạnh 6,5m x 25n CN 158 mét vuông giá 17,5 tỉ TL.DT: 6,5m x 25m CN 158 mét vuông đường sạch sẽ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng, 145 m2, mặt tiền 30m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 145 m2 93,11 triệu/m2
      Bán đất xây căn hộ dịch vụ dưới 100tr/ mét vuông Xô Viết Nghệ Tĩnh sát đại học Công Nghệ 145 mét vuông giấy phép xây dựng hầm 7 tầng chỉ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.- DT: 64m2 (ngang 4m dài 16m).- Kết cấu: Trệt 2 lầu đúc BTCT 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 9 tầng, 207 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 207 m2 137,69 triệu/m2
      Bán nhà Xô Viết Nghệ Tĩnh hẻm 12m P24 Bình Thạnh. DT: 12m x 18m.Giá 28,5 tỉ tl.Vị trí: Hẻm trước nhà 12m, có Lòng - Lề đường, 2 ô tô 7 chỗ lưu thông dễ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      bất động sản dòng tiền ổn định khoảng 100tr/ tháng.Ngay đại học Hutech - GTVT - Ngoại Thương.Bán toà nhà căn hộ chung cư dịch vụ / kế bên đại học...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 51 m2 95,89 triệu/m2
      + hotline Nhung 0369 076 ***.+ DT: 51 mét vuông; ngang 5m.+ Kết cấu: 2 tầng gồm phòng khách, 2 PN, bếp, sân phơi.+ Hẻm rộng thông các tuyến, sạch sẽ.+...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 86 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 86 m2 95,35 triệu/m2
      - Bán nhà ngay Xô Viết Nghệ Tĩnh P. 21, Bình Thạnh sát Q. 1.- DT: 5.2 x 13.5m nở hậu 8m công nhận 86m2.- Nhà đang cho thuê có dòng thu nhập hàng tháng.- Nhà...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 63 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 13 - Bình Thạnh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 63 m2 220,64 triệu/m2
      MT 16m view sông Tp Sài Gòn xây hầm 4 tầng hiện trạng 3 tầng.- DT: 4,1 x 16 công nhận 63 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 2 lầu mái che.- giấy phép XD...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Bình Thạnh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!