Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Điện Biên Phủ, Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 70 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Điện Biên Phủ, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 180 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 180 m2 194,45 triệu/m2
      * Quý KH cần tìm cho mình nơi ở rộng thoáng bề ngang 9m, ngay trung tâm!- Nhà bán hẻm hiện hữu 8m, vị trí là căn hộ góc 2 MT rộng thoáng thuộc P. 1, Q....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Hãy gọi: 0903 485 *** Anh Khoa (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.- Góc 2 MT đẹp. Khuôn đất...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 20 tỷ

      20 tỷ 120 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ở, siêu đẹp, tiện ích xung quanh nhiều như gần chợ Vườn Chuối, Bàn Cờ, trường học, cực kỳ sang và yên tĩnh.- D/T: 6 x 20m.- K/c: 3...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 105 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 105 m2 142,86 triệu/m2
      một căn duy nhất hẻm xe hơi 6m hẻm rộng thoáng - Điện Biên Phủ, P. 1, Q. 3.L/H: 0945 364 *** em Minh - Làm việc chính chủ.DT: 6,2 x 16m (CN: 105m2).Hiện...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 145 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 30,74 tỷ

      30.74 tỷ 145 m2 212 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán biệt thự hẻm nội bộ 10m ngay trung tâm P. 1, Q. 3.- DTKV 7,8m x 20m nở hậu nhẹ. Hướng Nam lệch Tây 30 độ.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu kiên...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 95 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 95 m2 209,48 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà kề bên Cư xá Đô Thành, hẻm Vip 10m chỉ sau căn MT.- DTKV 5,5m x 18m vuông tứ cạnh.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu. Nhà hướng Tây...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà hẻm ô tô Điện Biên Phủ, P. 3, Q. 3- DT: 5.8m x 12m vuông vắn.- Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu nhà mới vô ở ngay- Giá: 13.5 tỉ Việt ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 75 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Tiện ích đầy đủ:Sổ riêng, công chứng sang tên ngay trong ngày.cư dân đông đúc.Thích hợp cho thuê hoặc KD, phòng khám v. V...KH thiện chí chốt nhanh gọn.An...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngay MT Điện Biên Phủ, P4, Q3.- DT: 5,5m x 17m, diện tích sử dụng: 246 mét vuông.- Hiện trạng: 3 tầng (4 phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 95 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 95 m2 209,48 triệu/m2
      * Cần vốn chính chủ cần bán gấp ngôi nhà hẻm Vip 10m ngay sát MT Điện Biên Phủ, Q. 3.- DTKV 5,5m x 18m vuông tứ cạnh.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu. Nhà hướng Tây...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 95 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 95 m2 208,43 triệu/m2
      * Cần vốn chính chủ cần bán gấp ngôi nhà hẻm vip 10m ngay sát MT Điện Biên Phủ, Q. 3.- DTKV 5,5m x 18m vuông tứ cạnh.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu. Nhà hướng Tây...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - 6 - Quận 3, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Cần bán ngôi nhà đang cho thuê 17 tr/tháng đường Điện Biên Phủ, P. 6, Q. 3.- Hẻm oto 8m, thuận tiện di chuyển qua các khu vực trung tâm.- SHR chính chủ.-...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 103 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư lời ngay có 1 không 2.- LH cho Ms. Nhã: 0901 478 *** để xem nhà và sổ trực tiếp.- Khu trung tâm Q3, DT khủng.- DT: 6,2 x 16m (103m2) - khuôn...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 4 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Q3 - hẻm 4m - khu Bàn Cờ.DT: 3.4 x 13m NH 5m (49.5 mét vuông).Trệt 2 lầu ST giá 5.5 tỉ TL.
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà HXH 8PN Điện Biên Phủ,F3,Q3 73m2,mt5.2m giá 15tỷ

      15 tỷ 73 m2 205,48 triệu/m2
      Bán nhà HXH 8PN Điện Biên Phủ,F3,Q3 73m2,mt5.2m giá 15tỷ Vị trí Mặt HXH Điện Biên Phủ,Phường 3,Quận 3 Diện tích 73m2 xây 4 tầng Mặt ngang 5.2m x 14m Bán:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!