Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Điện Biên Phủ, Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 70 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Điện Biên Phủ, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 237 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 237 m2 506,33 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu (Xuân Hoà), Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh📍 vị trí chiến lược trục Điện Biên Phủ - Lợi thế 2 MT, có hẻm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 60 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 60 m2 33,27 triệu/m2
      TRUNG TÂM Q. 3 - Thành phố Hồ Chí MinhChính chủ bán nhà  MT Điện Biên Phủ, đang có người thuê, 60m2, hẻm 8m, sổ đẹp,Nhà Q3 vị trí đẹp khu Điện Biên...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết đường Lý Chính Thắng, Q. 3:✅ DT vàng: 5m x 12m. Bề ngang 5m cực thoáng, hiếm có căn nào trong tầm giá này tại Q3...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 40,5 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40,5 m2 185,19 triệu/m2
      📌 Thông tin chi tiết:giá: 7.5 tỉ (thỏa thuận chính chủ)DT: 8m x 5,5m (40,5 mét vuông)Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu – 2 PN, 3  toiletHiện trạng: Nhà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 63 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 63 m2 206,35 triệu/m2
      [P. BÀN CỜ] BÁN căn nhà phố 3 TẦNG – hẻm xe hơi 6M – XE TẢI TỚI NHÀ – ĐIỆN BIÊN PHỦ – CHỈ 13 tỉ📍 Vị trí: Đường Điện Biên Phủ, P. Bàn Cờ (Q. 3 cũ)💰...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 40,20000076293945 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40,21 m2 194,03 triệu/m2
      🍀NHÀ SÁT MT ĐIỆN BIÊN PHỦ P. BÀN CỜ - 40,2 mét vuông - 4 TẦNG💫Nhà Hẻm  Điện Biên Phủ, P.3 ( nay là P.Bàn Cờ), Q.3💫DT : 8,05m x 5,41m (CN...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 56 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,95 tỷ

      15.95 tỷ 56 m2 284,83 triệu/m2
      🏡 Thông tin ngôi nhà:  • DT đất: 56 mét vuông – DT sử dụng: 230 mét vuông  • Kết cấu: 6 tầng BTCT vững chắc  o 4...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 55 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,17 tỷ

      3.17 tỷ 55 m2 57,64 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Điện Biên Phủ, P. 4, Q. 3- DT: 55m (5 x 11m).- Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu bao gồm (2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh).- Hàng xóm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 108 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 108 m2 143,52 triệu/m2
      - DT: 6x18m. công nhận 108m2 - Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng - vị trí: hẻm ô tô 7m cách MT 30m - giá: 15,5 tỉ còn thỏa thuận cho khách...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 65 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 940 tr

      940 triệu 65 m2 14,47 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 toilet, PK, bếp.- DT: CN 65m² (5x13m). Có nở hậu.- Giá 940tr có thỏa thuận thêm cho khách...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 69 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 69 m2 19,57 triệu/m2
       - DTCN 69 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 13,8m, không dính quy hoạch. - Giá TT 1 tỉ350tr, có luôn nội thất cho khách mua đc lấy...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Điện Biên Phủ - 3, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 73 m2 171,24 triệu/m2
      hẻm ô tô, Điện Biên Phủ, DT 73m2, 5,2x14m, 4 tầng, 6 phòng ngủ.Giá 15 tỉ giảm còn 12,5 tỉ TL.Kết cấu, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 6  phòng ngủ,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 104 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - contact làm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - 3, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 0 m2
      hotline 0913 620 *** - Thiện Đồng - chỉ 13,8 tỉ.Hẻm Điện Biên Phủ - P3 - Q3, CN = 74,5m2.DT: 5,7 x 14m. Kết cấu 2 tầng + ST. Khuôn đất to hiếm có tại trung...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 63 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 63 m2 206,35 triệu/m2
      nhà hẻm xe hơi 3 tầng 63m² (4 x16) 3 tầng Điện Biên Phủ P. 1 Q. 3 chỉ 13 tỉ \n + khu phân lô , hẻm 8m oto quay, dân trí cao, KD cực đỉnh \n + 1 trệt 2...
      Đường Điện Biên Phủ, 1

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 103 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư lời ngay có 1 không 2.- call ngay cho Thiện Đồng 0913 620 ***để xem nhà và sổ trực tiếp.- Khu trung tâm Q3, DT khủng.- DT: 6,2 x 16m (103m)...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 105 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 105 m2 142,86 triệu/m2
      một căn duy nhất hẻm xe hơi 6m hẻm rộng thoáng - Điện Biên Phủ, P. 1, Q. 3!L/H: 0945 364 *** em Minh - Làm việc chính chủ.DT: 6,2 x 16m (CN: 105m2).Hiện...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 73 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 73 m2 171,24 triệu/m2
      hẻm xe hơi, Điện Biên Phủ, DT 73m, 5,2x14m, 4 tầng, 6 phòng ngủ.Giá 15 tỉ giảm còn 12,5 tỉ TL.Kết cấu, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 6  phòng ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!