Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Đường Điện Biên Phủ, Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 70 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Đường Điện Biên Phủ, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 104 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - contact làm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 104 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên lạc làm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 103 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư lời ngay có 1 không 2.- L/H cho Ms. Nhã: 0901 478 *** để xem nhà và sổ trực tiếp.- Khu trung tâm Q3, DT khủng.- DT: 6,2 x 16m (103 mét ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 103 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư lời ngay có 1 không 2.- liên lạc cho Ms. Nhã: 0901 478 *** để xem nhà và sổ trực tiếp.- Khu trung tâm Q3, DT khủng.- DT: 6,2 x 16m...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 104 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 73 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 73 m2 164,39 triệu/m2
      Ngang lớn - hẻm xe hơi thông - nhà thừa kế chưa qua đầu tư!DT: (5.2 x 14m). CN 73m2.Mô tả:+ Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng có mái che. 6 phòng ngủ,...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 105 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 105 m2 142,86 triệu/m2
      một căn duy nhất hẻm xe hơi 6m hẻm rộng thoáng - Điện Biên Phủ, P. 1, Q. 3.liên hệ ngay: 0945 364 *** em Minh - Làm việc chính chủ.DT: 6,2 x 16m (CN:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 13,99 tỷ

      13.99 tỷ 58 m2 241,21 triệu/m2
      - Bán nhà hẻm 251/ xe tải thông Nguyễn Thiện Thuật, oto đỗ trong nhà, Điện Biên Phủ, Q. 3, 56 mét vuông (4.5x12), 5 tầng, giá 13 tỉ 990 tr TL.- DT đất...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,55 tỷ

      12.55 tỷ 80 m2 156,88 triệu/m2
      + ÔTÔ 7 chỗ vào nhà, vừa ở vừa KD+ giá siêu mềm so thị trường khu vực+ Tìm đâu ra căn thứ 2-ngang khủng rộng hiếm , ôtô ngủ nhà+ Đúc 4Tầng BTCT, 1trệt 2...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
      T
      Nhà Chính Chủ Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 103 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      - Cơ hội đầu tư lời ngay có 1 không 2.- liên lạc cho Ms. Nhã: 0901 478 *** để xem nhà và sổ trực tiếp.- Khu trung tâm Q3, DT khủng.- DT: 6,2 x 16m (103m2)...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Bán nhà đường Điện Biên Phủ, P. 3, Q. 3.DT:- Ngang 5.2m x dài 14m.Mô tả:+ Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng có mái che. 6 phòng ngủ, phòng khách, bếp...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 103 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 103 m2 150,49 triệu/m2
      - Thông tin đăng chính xác, khuôn đất vuông vắn, góc 2 MT thông thoáng.- LH xem ngay: 0934 345 *** Hoàng An Tony.- DT: 6.5 x 16m (103m2).- Hiện trạng: 4...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 104 m2 144,24 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 38 m2 242,11 triệu/m2
      bán nhanh nhà HXT Điện Biên Phủ, P1, Q3.- DT: 3.75m x 11m (38 mét vuông) vuông vắn.- KC: Trệt 2 Lầu Sân Thượng.- Vị Trí: Nhà mới vào ở liền hẻm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 4 - Quận 3, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      Xem nhà gọi: 0907 989 *** Ms Vân (pháp lí sạch).- DT: 5,7 x 21m (CN 119,1m2) đất vuông vắn trước sau không lỗi, không quy hoạch.- Hiện trạng: 2 tầng tiện...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 75 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Điện Biên Phủ - 3 - Quận 3, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      hotline 0913 620 *** - Thiện Đồng - chỉ 13,5 tỉ.hẻm ô tô 6m Điện Biên Phủ - P3 - Q3, CN=74,5m2.DT: 5,7 x 13,2m. Kết cấu 2 tầng + ST. Khuôn đất to hiếm có...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!