Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn shophouse 5 tầng, giá 6,15 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.15 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại Sao Biển 58,5m2 xây 5 tầng. 245m2 sàn xây dựng kiến trúc Pháp.bìa đỏ lâu dài.Cạnh đường lớn 30m, kế cận công viên Sao Biển, Quảng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh shop house 4 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      - Trên đường Điện Biên Phủ, cách Nhà Thờ Đá, hồ Sapa 600m.- KD khai thác 4 mùa, số lượng khách lớn (trong nước, quốc tế).- Có sẵn cụm tiện ích Clubhouse với...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay shop house giá 21,6 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      21.6 tỷ 0 m2
      bán gấp căn shop 2 mặt thoáng view trực diện sông, quảng trường thuộc DA Grand World thành phố Hà NộiDT XDT1: 92,8m2Tổng DT XD: 476,3m2DT sân vườn:...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - Cách hồ Sapa, Nhà thờ Đá chỉ 3 ph đi xe.- KD khai thác 4 mùa, số lượng khách lớn (trong nước, quốc tế).- Có sẵn cụm tiện ích Clubhouse với bể bơi 4 mùa,...

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 9 m2, giá 239 tr tại Đường Nguyễn Huệ - Lào Cai - Lào Cai

      239 triệu 9 m2 26,56 triệu/m2
      " Chớp ngay cơ hội vàng sở hữu kiot chợ du lịch lào cai với ưu đãi khủng.Duy nhất tháng 6 này, chỉ từ 239 tr, KH đã có cơ hội sở hữu và KD ngay kiot vàng...
      Dự án Chợ Du lịch Lào Cai, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phố Mới, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 5 tầng, 80 m2, giá 10,95 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      10.95 tỷ 80 m2 136,88 triệu/m2
      + DT 80m2 xây 5 tầng, 350m2 sàn xây dựng.+ bìa đỏ lâu dài.+ Gần đại công viên trung tâm 7,5 ha, mặt đường lớn 30m kết nối thông cả đại đô thị, thông thẳng...

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 120 m2, thỏa thuận tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán lỗ hotel 22 phòng ngay trung tâm du lịch Phú Quốc.Tổng DT sàn 902 mét vuông.Tiện ích: Hồ bơi, công viên, chợ đêm, sky bar, quảng trường...
      Dự án Phú Quốc Marina Square, Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu shophouses 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Cái Lân - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse thương mại khối đế dự án Dragon Castle Hạ Long - Kế bên đại siêu thị Aeon Mall - Sở hữu lâu dài - chỉ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 2 tầng, 110 m2, giá 3,8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      Em Thăng giám đốc kinh doanh đang có suất ngoại giao ưu tiên Shop chân đế Dragon Castle, giá chỉ 3, X tỉ chưa CK, bìa đỏ lâu dài.- VỊ trí nằm tại KĐT...

      Sở hữu ngay shophouse 5 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên

      Thỏa thuận 100 m2
      Những lô cuối cùng tại dự án KĐT Việt Hàn bìa đỏ trao tay giá rẻ.DT: 100m2; MT 5m; hướng ĐN (khá đẹp).+ Nằm vị trí trung tâm của TP Phổ Yên với các tuyến...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 4 tầng, 165 m2, giá rẻ tại Uông Bí - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 165 m2
      Do đang cần tiền KD tôi cần bán căn nhà phố thương mại trục đường 42m có DT 165m2 MT 7m xây dựng 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài đã nhận nhà có thể đưa vào...
      Dự án TNR Grand Palace River Park Uông Bí, Đường Quốc lộ 18, Phường Trưng Vương, Uông Bí, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse Sun Plaza Grand World, giá 15,5 tỷ tại Hạ Long

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      - Chính chủ cắt lỗ cắt nhà phố thương mại Europe.- Vị trí gần Quảng trường của Sun, gần hotel Hoàng Gia.- Trung tâm dãy phố sầm uất.- DT 120 mét ...
      Dự án Sun Plaza Grand World, Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà phố - shophouse 75 m2, giá tốt tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      Tặng ngay 0,5 cây vàng cho chủ nhân nhà phố thương mại shophouse - TC2 - 16 chỉ với 2,4 tỉ vốn ban đầu.Tọa lạc tại Little Shanghai - Chinatown.DT đất:...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 60 m2, giá 4,8 tỷ tại Móng Cái - Quảng Ninh

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - vin Golden Avenue Móng Cái - viên ngọc trỗi dậy giữa vùng biên-.* Tổng quan dự án:- Tên dự án: vin Golden Avenue.- CĐT: Tập đoàn VinGroup.- Quy mô dự án:...

      Bán shophouses 4 tầng, 146 m2, thỏa thuận tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      Thỏa thuận 146 m2
      Dự án Siêu hot Sắp chào bán, mặt biển Sầm Sơn, kề cận Quảng trường của Sun Group.Vlasta Sầm Sơn, đã ra sổ. CK cao, cam kết cho thuê lại.Loại hình sp đa...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 2 tầng, giá 4,57 tỷ tại Đường Cái Lân - Hạ Long - Quảng Ninh

      4.57 tỷ 0 m2
      Qũy hàng từ chủ đầu tư shop chân đế tại dự án The Dragon Castle Hạ Long. Sổ sở hữu lâu dài.Kế bên trung tâm thương mại lớn nhất Quảng Ninh - Aeon Mall...
      Dự án The Dragon Castle, số 1 Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn shophouse Sun Plaza Grand World, 5 tầng, thỏa thuận tại Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố thương mại dãy M tại dự án Sun Plaza Grand World Hạ Long giá cắt lỗ sâu.- Vị trí trung tâm KDL Bãi Cháy đường Hạ Long - P. Bãi...

      Chuyển nhượng shophouses 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      - nhà phố thương mại 4 tầng, KD 2 MT trung tâm Sapa.- Mặt đường rộng 6m, nằm ngay đường Điện Biên Phủ.- Vị trí và view đẹp nhất Sapa: Thị trấn Sapa,...
      Dự án Sapa Heritage, Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!