Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn shophouse 5 tầng, 105 m2, giá 11 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      11 tỷ 105 m2 104,77 triệu/m2
      chính chủ nhờ ra hàng gấp căn nhà phố thương mại Bãi Kem Melodia giá 12 tỉ, 5 tầng. Mua GĐ đầu giá cực tốt.- Mua GĐ đầu 2018.- diện tích xây dựng:...
      Dự án Boutique Shophouse Melodia, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 75 m2, giá rẻ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 75 m2
      Siêu phẩm Vinhome Golden Avenue Móng Cái ra mắt chính sách bán hàng siêu hấp dẫn.- DT liên kế từ 54m2 - 90m2.- DT nhà phố thương mại shophouse từ...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 5,9 tỷ tại Móng Cái - Quảng Ninh

      5.9 tỷ 75 m2 78,67 triệu/m2
      chào bán đợt 1 50 căn nhà phố thương mại vin Golden Aveneu Móng Cái.Chủ yếu các căn Phố đi bộ thuộc Thương cảng 2 và 3 với DT 75 mét vuông, Có 2...

      Cần bán gấp shophouses Vinhomes Star City, 4 tầng, giá 14,5 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      14.5 tỷ 0 m2
      Tôi có ngôi nhà shop house nằm trên trục đại lộ Châu Âu Vinhoms Starcity, P. Đông Hải TP Thanh Hóa.Đã hoàn thiện đầy đủ nội thất, thang máy phù hợp làm...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Đại lộ Châu Âu, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      phòng KD Gamuda Land: 0384 204 ***.nhà phố thương mại shophouse 3 MT Artisan Park tại TP mới Bình Dương CK đến 15 phần trăm, Kí hợp đồng mua ...
      Dự án Artisan Park, Đường Lê Hoàn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      Bán Căn Hoàng Gia MG 02-52 căn xẻ khe,giá cực rẻ trên thị trường hiện nay Vị trí đắc địa: MT 8m,tối ưu hóa khả năng KD,đường nội khu an ninh tốt ,DT...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park Quảng Trị, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse Eurowindow Garden City (Eurowindow Park City)

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      Mình đang có căn Hoa Châu 62 ở dự án Eurowindow Thanh Hóa cần bán nhanh.- Thiết kế nhà 5 tầng.- DT 84m2.- Nhà 2 MT trước và sau vô cùng tiện cho việc ở và...
      Dự án Eurowindow Park City, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 140 m2 37,86 triệu/m2
      - nhà phố thương mại view đỉnh của đỉnh - view toàn cảnh thị trấn SaPa từ trên cao, view thung lũng và núi Hàm Rồng.- Cách hồ Sapa, nhà thờ Đá chỉ 3 ph...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng shophouses 4 tầng, 54 m2, giá 7 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      7 tỷ 54 m2 129,63 triệu/m2
      Đón chờ một điểm hẹn dành riêng cho cộng đồng quốc tế tại cửa ngõ giao thương vin Golden Avenue.Mỗi TP trên thế giới đều có một công thức chung để thành...

      Bán gấp shophouses 5 tầng, 92 m2, giá 9,8 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      9.81 tỷ 92 m2 106,53 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse 2 MT Grand World TP Hà Nội: Một mặt view trực diện sông The Venice và Tháp Đồng Hồ Piazza, một mặt đường lớn 26m sầm...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn shophouse 75 m2, giá 6 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Siêu hot! Căn shop duy nhất tuyến phố đi bộ vùng biên Tp Móng Cái 75 mét vuông giá đầu tư thấp nhất thị trường - ck 16 phần trăm 0919 083...

      Chuyển nhượng căn shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 5,08 tỷ tại Đường 6 - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.08 tỷ 75 m2 67,74 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 75 mét vuông đối diện 4 toà căn hộ giáp Gia Lâm - Ninh Hiệp - khu đô thị Centa Diamond TP Từ Sơn.- Vị trí kết nối giao thông thuận...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà phố thương mại shophouse Cát Tường Smart City, giá 7,2 tỷ tại Yên Phong - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Cắt lỗ nhà phố thương mại shophouse đối diện KCN Yên Phong Bắc Ninh.Dự án Cát Tường Smartcity.Lô góc xẻ khe.Mặt đường lớn.DT 80m2, xây dựng 6 tầng.bìa ...
      Dự án Cát Tường Smart City, Xã Thụy Hòa, Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán shophouses 4 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang

      Thỏa thuận 100 m2
      Tôi đang có quỹ căn ngoại giao mặt đường Đại Lộ Võ Nguyên Giáp, view công viên đối diện Tỉnh Ủy của dự án DIC Victory City.call ngay: 0966 691 *** em Hòa...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 5 tầng, giá 11,7 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      11.7 tỷ 0 m2
      Tổ hợp TMDV sắp đc hình thành lớn nhất tại thành phố Hà Nội, hứa hẹn là điểm đến siêu thu hút du khách trong và ngoài nước.- Kết hợp phong cách Á - Âu...

      Cần bán nhanh căn shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 14 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      14 tỷ 120 m2 116,67 triệu/m2
      Day nhà phố thương mại shophouse Biển Xanh là dãy nhà phố thương mại shophouse 2 MT, mặt trước đường trước nhà rộng 35m2 vex trực diện công viên...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà phố shophouse 7 tầng, 120 m2, giá rẻ tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán lỗ hotel 22 phòng với tổng DT sàn 902 mét vuông.Tiện ích: Hồ bơi, công viên, chợ đêm, sky bar, quảng trường biển, TTTM, công viên nước.Vị...
      Dự án Phú Quốc Marina Square, Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cơ hội KD đầu tư sinh lời 15 - 25 phần trăm/năm - nhà mặt tiền MT bìa đỏ lâu dài tại trung tâm thị trấn Sa Pa.- đc: Đường Điện Biên Phủ, Sa Pa, Lào...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!