Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh shop house 1 tầng, thỏa thuận tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      - Dự Án nhà phố thương mại shophouse Phú Mỹ Hưng Q7.- call ngay 0937 099 *** Thuỷ xem thực tế.- Shop 1 trệt 1 lầu tổng DT 330.05m2.- Không ảnh hưởng HĐ...
      Dự án Garden Court 1, Đường Tôn Dật Tiên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shophouses Chung cư Green River, 1 tầng, giá 8 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 138 m2 57,98 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse căn hộ Green River - 2225 Phạm Thế Hiển Q. 8.Nhà cần bán ngay vì lý do gia đình.8 tỉ còn thỏa thuận cho người có thiện...
      Dự án Green River quận 8, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouse Khu căn hộ Sunrise City, 1 tầng, giá 28 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 0 m2
      Cần bán shop Sunrise City North - DT 220,5 mét vuông.- DT 220,5 mét vuông.- Vị trí: Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7.- Khu dân trí cao, cư dân...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố - shophouse 5 tầng, 108 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh căn shophouse 4 tầng, 116 m2, giá 28 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      28 tỷ 116 m2 241,38 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà chính chủ không trung gian.nhà mặt tiền thương mại Vincom nhà phố thương mại Thanh Hóa vị trí 2 MT mặt đường Lê Hoàn. DT...
      Dự án Vincom Thanh Hóa, Đường Lê Hoàn, Phường Điện Biên, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 93 m2, giá 24,71 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      24.71 tỷ 93 m2 265,7 triệu/m2
      Cần bán căn SH20 Rue De Charme 214 Nguyễn Xiển KĐT mới Hạ Đình, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT đất: 93m2.- DT sàn xây dựng 419.74m.- Hướng: hướng Đông ...
      Rue De Charme, 214, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 108 m2, giá 4,5 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 108 m2 41,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố biển ParaSol thuộc KN Paradise, đc sở hữu lâu dài, giá siêu mềm nhất thị trường.Para Sol - KN Paradise Địa điểm vàng của các...
      Dự án ParaSol, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh shop house 26 tầng, 17 m2, giá 300 triệu tại Đường Nguyễn Huệ - Lào Cai - Lào Cai

      300 triệu 17 m2 17,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ lô góc mỹ nghệ MN35 tại tầng 2 giá 300tr thoáng 2 mặt và gian tổng hợp 26 tầng 3 180tr.Vị trí: Gian hàng tại Chợ Du lịch Lào Cai,...
      Dự án Chợ Du lịch Lào Cai, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phố Mới, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu shop house 4 tầng, 110 m2, giá 14,5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      14.5 tỷ 110 m2 131,82 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi KD, xoay vòng vốn nên gia đình muốn nhượng lại nhà mặt tiền Trúc Ecopark Văn Giang. liên hệ ngay: 0942 318 ***. Giá 14,5 tỉ bao phí...
      Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 13 tỷ

      13 tỷ 172 m2 75,59 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse góc tầng 1 toà Gold Season 47 Nguyễn Tuân.Giá: 13 tỉ (172m2).Đã có bìa đỏ lâu dài.Hiện đang cho trung tâm tiêm chủng Hồng...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp shophouse 4 tầng, 132 m2, giá 13,89 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      13.89 tỷ 132 m2 105,23 triệu/m2
      Em xin phép giới thiệu tới KH căn hộ góc nhà phố thương mại shophouse thuộc Vịnh thiên đường 8 cạnh trục đường phố đi bộ, dọc đường nối tới cầu bắc...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      Thỏa thuận 100 m2
      nhà phố thương mại shophouse view đỉnh của đỉnh - view toàn cảnh thị trấn SaPa từ trên cao, view Thung Lũng và Núi Hàm Rồng.Sở hữu quỹ đất ngay trung...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 63 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 63 m2 57,15 triệu/m2
      Chỉ 5 suất nhà phố thương mại shophouse duy nhất tại dự án Thủ Thiêm Green House - Cam kết thuê lại 18tr/tháng.- DT: 60 - 80 m, ngang 6 x 10m, 7x 12m,...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Pkd Thủ Thiêm Green House Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse Khu dân cư Phú Mỹ, giá 18,9 tỷ tại Quận 7

      18.9 tỷ 132 m2 143,19 triệu/m2
      nhà phố thương mại Phú Mỹ Vạn Phát Hưng, MT Hoàng Quốc Việt giá mềm nhất 18.9 tỉ.Cần bán lô nhà phố thương mại MT Hoàng Quốc Việt Phú Mỹ Vạn Phát...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      📢 SỞ HỮU NHÀ PHỐ 1 TRỆT 3 LẦU SỔ HỒNG TRUNG TÂM QUẬN CÁI RĂNG TP CẦN THƠ. 🏠 VỊ TRÍ NGAY TRỤC CHÍNH AN PHÚ ECO CITY.

      3500000 tỷ 90 m2 38888888,89 triệu/m2
      📢 SỞ HỮU NHÀ PHỐ 1 TRỆT 3 LẦU SỔ HỒNG TRUNG TÂM QUẬN CÁI RĂNG TP CẦN THƠ. 🏠 VỊ TRÍ NGAY TRỤC CHÍNH AN PHÚ ECO CITY. 𝐂𝐨́ 𝐩𝐡𝐚̉𝐢 𝐛𝐚̣𝐧 đ𝐚𝐧𝐠:...
      Đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Thường Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP PHONG CÁCH 🔥 ĐỊA TRUNG HẢI 🔥 RA MẮT LẦN ĐẦU TẠI TRUNG TÂM TP CẦN THƠ

      3500000 tỷ 90 m2 38888888,89 triệu/m2
      ⛔️⛔️ KHU ĐÔ THỊ ĐẲNG CẤP PHONG CÁCH 🔥 ĐỊA TRUNG HẢI 🔥 RA MẮT LẦN ĐẦU TẠI TRUNG TÂM TP CẦN THƠ 👉 Booking Ngay 10tr/ suất 🆕️Đầu tư Ngay Giai đoạn F0,...

      Bán Gấp Căn Shophouse Mặt Tiền QL1A Gần Trường ĐH Cữu Long

      1.5 tỷ 81 m2 18,52 triệu/m2
      🌈KHU DÂN CƯ HOÀ PHÚ - CHỐN AN CƯ LÝ TƯỞNG ------------ 📍Khu dân cư - Nhà ở xã hội Hoà Phú được xem là chốn an cư lí tưởng cho những gia đình nhỏ, góp phần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoà Phú, Huyện Long Hồ, Vĩnh Long

      Bán Gấp Căn Shophouse Trong KDC Hòa Phú Gần KCN Hòa Phú Vĩnh Long

      1.5 tỷ 58 m2 25,87 triệu/m2
      🚧 VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA 📌 Đối diện khu stella mega city vĩnh long 📌 Cạnh khu công nghiệp hoà phú hiện hữu 📌 Cạnh trung thương mại Vĩnh Long plaza hiện hữu...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoà Phú, Huyện Long Hồ, Vĩnh Long

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!