Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.063 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán shophouses Khu căn hộ Akari City, 195 m2, giá 11,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 195 m2 61 triệu/m2
      Chỉ còn 6 căn nhà phố thương mại vị trí độc đắc ngay dự án Akari City - Võ Văn Kiệt:- MT đại lộ Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân.- Trục thương mại 42m...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay shop house Khu căn hộ Sky Garden , 2 tầng, giá 22 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 147 m2 149,66 triệu/m2
      Shop Sky Garden 1 - đường Phạm Văn Nghị- DT: 147  mét vuông , full sàn . DCT 60 tr năm đầu , 2 năm tiếp theo 66 tr , - giá chốt 22 tỉ , mua bán giữ...
      Dự án Sky Garden I, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại 3 tầng, 170 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 170 m2 73,53 triệu/m2
      PiCity High Park Q. 12 - nhà phố thương mại shophouse.Bán căn shop ngay hồ bơi, công viên nội khu.DT 7,1 x 13,5m, trệt + lửng + lầu.Tổng DT sử dụng...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 12,5 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Bán nhà 4,5 tầng mới cứng đường Hoá Sơn 10, P. Hoà Cường Nam, Đà Nẵng.DT 6x20=120 mét vuông cao 4,5 tầng.nội thất đầy đủ có cả thang máy vô ở ...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Đường Hóa Sơn 10, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 2 tầng, 61 m2, giá 2,4 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      2.4 tỷ 61 m2 39,35 triệu/m2
      Sở hữu vị trí tâm điểm an cư thịnh vượng nhờ lợi thế ngay tại trung tâm hành chính TP Tân Uyên.Cùng nhiều tuyến đường trọng yếu của khu vực và vùng lân cận...
      Dự án Phước Điền Citizen, Đường Tân Phước Khánh 32, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Quy cách nhà phố thương mại KD.- Nhà 3 tầng, 100m2 đất, 177m2 sàn.- Giá vô cùng hấp dẫn: 4,1 tỉ (hàng siêu hit số lượng có hạn).- TT 30 phần trăm...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 2 tầng, 90 m2, thỏa thuận tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 90 m2
      nhà phố thương mại khối đế tầng 1 tại căn hộ chung cư The Ori Garden (gồm 10 block view biển) - CK lên đến 15 phần trăm - phục vụ hơn 14.000 dân...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 10,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.3 tỷ 100 m2 103 triệu/m2
      Chủ gửi căn nhà phố thương mại dự án Phố Đông Villas khu đô thị Cát Lái.DT: 100m2 (5x20).Hướng ĐN.Giá 10.3 tỉ có thỏa thuận.pháp lí bìa đỏ hoàn công...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Chỉ từ 7,5 tỉ cho nhà mặt tiền từ 3 - 4 tầng với diện tích xây dựng hơn 290m.TT theo tiến độ lên đến 48 tháng.* Với CK lên đến 10 phần trăm.(chỉ...
      Dự án Artisan Park, Đường Lê Hoàn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán shop house 3 tầng, 100 m2, giá 4,12 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      4.12 tỷ 100 m2 41,2 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse Sun Casa Central.Vị trí: MT đường DB4, trung tâm khu công nghiệp Vsip II.- KDC KD sầm uất.- Thiết kế 3...

      Sở hữu ngay shophouse 1 tầng, 120 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại vừa ở vừa KD, sở hữu lâu dài.Ngang 6m * dài 10m, 1 trệt 1 lầu, tại tầng một toà nhà, view hồ bơi. DT 120m2.giá:...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shop house 3 tầng, 100 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      Artisan Park By Gamuda Land dự án ngôi nhà phố thương mại tốt nhất Châu Á 2022.Tiếp nối những thành tích ấn tượng tại Giải thưởng BĐS Việt Nam 2022...
      Dự án Artisan Park, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp shophouses Căn hộ Urban Hill, 1 tầng, 199 m2, giá 48 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      48 tỷ 199 m2 241,21 triệu/m2
      -Bán nhà phố thương mại Urban Hill đg Nguyễn Văn Linh, Tân Phong, Q. 7-1 trệt-1 lầu-199m-Đang cho STARBUCKS thuê 180tr/tháng-(còn 6 năm mỗi năm tăng giá...
      Dự án Urban Hill, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn shophouse 100 m2, giá 10,3 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.3 tỷ 100 m2 103 triệu/m2
      Chủ cắt lỗ cần bán căn shop house dự án Phố Đông Vilage giá chốt nhanh 10,3 tỉ.DT 5x20.Hướng ĐN.pháp lí sổ hồng riêng.MT đường 20m.Tiện ích hồ bơi,...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 80 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse khu Chà Là vin Ocean Park 2.Diện tích đất 80m2. MT 5m*20m. Xây 5 tầng tổng diện tích xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 5 tầng, 98 m2, giá 11,9 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      11.9 tỷ 98 m2 121,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn SH14, cắt lỗ 4,5 tỉ so với lúc mua.Thông tin sp.- DT: 98 mét vuông, MT 7m, xây 5 tầng.- logia to, DTXD 421 mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp shop house 5 tầng, 78 m2, giá 13 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      13 tỷ 78 m2 166,67 triệu/m2
      bất động sản dòng tiền đang là sp dẫn đầu xu thế của các NĐT hiện nay. nhà phố thương mại shophouse nhà mặt tiền thương mại Mega Grand World chính...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh shophouses Nova World, 3 tầng, 88 m2, thỏa thuận tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      Thỏa thuận 88 m2
      Chính chủ bán căn NWP.1-SH18, MT Lạc long quân,nhìn thẳng ra biển,dãy MT đẹp nhất Novaworld Phan thiết, cách hotel 5* Movenpick vài chục mét, khu phố mua...
      NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!