Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.062 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 10,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse, số hiệu: L1-47, trục đường Limoni L1, mặt thoáng nhìn trực diện công viên Limoni của dự án Sun Grand...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán căn shophouse 4 tầng, 127 m2, thỏa thuận tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      Thỏa thuận 127 m2
      - Đang có 2 lô nhà phố thương mại shophouse Trung Tâm Sapa Khách em mua mà chuyển sang mua căn biệt thự nên CĐT Bán lại Giá cũ đợt 1 rẻ hơn Bảng hàng...
      Dự án Sapa Heritage, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 35 tr tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      35 triệu 100 m2 0,35 triệu/m2
      chủ đầu tư Công ty bất động sản G5 chào bán 10 lô thuộc dự án Sapa City Clouds có vị trí tại 2 block căn hộ LK13 và LK14 tại khu đô thị dự phòng...
      Dự án SaPa City Clouds , Sa Pa, Lào Cai

      Bán gấp nhà phố thương mại 4 tầng, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cùng với sóng bất động sản năm 2022, rất nhiều dự án đã đc triển khai như Vin Empire, Vin Crown, Novaland Phan Thiết... Sóng BDS ra ồ ạt, với quỹ hàng lên...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse Flamingo Đại Lải Resort, giá 6,5 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      6.5 tỷ 111 m2 58,56 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse thuộc khu Flamingo Night Street, 111 mét vuông x 4 tầng, có ô chờ thang máy, 3 mặt thoáng.- Vị trí: Nằm trong...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà phố shophouse Khu đô thị Khai Sơn City, 22 tầng, giá 15,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      15.2 tỷ 90 m2 168,89 triệu/m2
      phòng KD dự án Khai Sơn Town chúng tôi xin gửi tới quý KH quỹ chung cư bán mới nhất của tháng 10/2023:1. Căn 8.2x DT 90.2 mét vuông giá 16. X tỉ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại Vinhomes Smart City, 78 m2, giá 11,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.8 tỷ 78 m2 151,29 triệu/m2
      Thông Báo - Hiện em đang có một căn shop chán đế tại vin Smart City!Dành Cho KH Mua Tự KD: Có Thể Vào Vận Hành đc Ngay.căn hộ góc 2 MT.- DT: 78 mét ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại shophouse 114 m2, thỏa thuận tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      Bán sàn thương mại DTSD 114 mét vuông, toà 32T The Golden An Khánh.Giá chỉ 3 tỉ có lẻ, bao thuế phí.- sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Đầu tư để có dòng...
      Dự án The Golden An Khánh 32T, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh shop house Khu đô thị Geleximco, 6 tầng, giá 24,96 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      24.96 tỷ 120 m2 208 triệu/m2
      Bán nhà liên kế dãy SHOPHAU mặt đường đôi Lê Trọng Tấn - an Khánh - Hoài Đức- thành phố Hà Nội : DT 120m2 vị trí: khu A, KĐT mới GELEXIMCO mặt đường...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố thương mại Khu đô thị Nam An Khánh, giá 21,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      21.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại thành phố Hà Nội - Nam An Khánh.DTXD 119m2, DT đất 188,5m2, MT 6,5m, vỉa hè 8m, hướng Chính Bắc.Kết nối giao...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse giá 19,5 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      19.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ đang vay NH 10 tỉ nên cần bán ngay để trả lãi.Mặt đường Đức Giang SH02 - 2x DT 94.6m2, Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.- Bán 19. X tỉ bao thuế,...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay shop house 4 tầng, 70 m2, giá rẻ tại Đường Cổ Loa - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Tại Uy Nỗ, Đông Anh, thành phố Hà Nội Em chính chủ nhà phố thương mại Cổ Loa - Đông Anh.Cần bán: LK 20 - TT1.1 khu đô thị Uy Lỗ 319 BQP.Dt: 70m2.Nhà...
      Dự án Calyx Residence, Đường Cổ Loa, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse chân đế và sàn văn phòng tại tòa Golden Field ngã 4 Hàm Nghi - Nguyễn Cơ Thạch, trung tâm đông đúc nhất Mỹ Đình.*...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn shophouse Khu đô thị Gamuda Gardens, 5 tầng, giá rẻ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 135 m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại shophouse ngay tòa The One Gamuda thuộc KĐT Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, TP Hà Nội.+ DT đất: 135m2.+...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Tam Trinh, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Phòng Dự Án Khu Đô Thị Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Bán gấp shophouses Khu căn hộ Akari City, 300 m2, giá 18,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      18.9 tỷ 300 m2 63 triệu/m2
      chào bán 6 căn nhà phố thương mại vị trí độc đắc ngay dự án Akari City - Võ Văn Kiệt:- MT đại lộ Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân.- Trục thương mại 42m...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouses Khu căn hộ The Era Town, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      Bán một số nhà phố thương mại shophouse mặt bằng thương mại căn hộ Đức Khải, đường 15B, Phú Mỹ, Q. 7.- DT: 60m2 - 200m2.- giá từ: 65tr/m2 - 80tr/m2...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng shophouse 3 tầng, 80 m2, thỏa thuận tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 80 m2
      The Sholi Bình Tân - ngôi nhà phố thương mại thiết kế độc đáo.- Vị trí đắc địa trung tâm đường An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TPSài Gòn.- Quy...
      Dự án The Sholi Bình Tân, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouses Khu căn hộ Akari City, 195 m2, giá 11,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 195 m2 61 triệu/m2
      Chỉ còn 6 căn nhà phố thương mại vị trí độc đắc ngay dự án Akari City - Võ Văn Kiệt:- MT đại lộ Võ Văn Kiệt - An Lạc - Bình Tân.- Trục thương mại 42m...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!