Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.062 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse Khu căn hộ Akari City, giá 19,18 tỷ tại Bình Tân

      19.18 tỷ 308 m2 62,28 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Akari P1 - CĐT.Vị trí: căn hộ góc.DT: 8x26m có 2 tầng.Tầng 1: 193 mét vuông.Tầng 2: 115 mét vuông.Đang...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 7,9 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      chào bán nhà mặt tiền 2 MT Artisan Park Bình Dương nằm ngay vòng xoay TTTM thế giới.Chính sách đặc biệt dành cho người nước ngoài sở hữu nhà mặt tiền...
      Dự án Artisan Park, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 2 tầng, 63 m2, giá rẻ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 63 m2
      Chỉ cần TT 700tr sở hữu ngay căn shophuose ước mơ KD ổn định.Lời giải hoàn hảo cho bài toán đầu tư:- pháp lí sở hữu lâu dài.- Vị trí tại "chảo lửa" bất ...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 597 m2, giá 26,2 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      26.2 tỷ 597 m2 43,89 triệu/m2
      Sapphire Gem cách TTHC mới Hải Phòng chỉ 800m, kết nối trực tiếp trên đường Đỗ Mười và Đường Máng nước.Vị trí nằm trên trục Vành Đai 2 thương mại 90m.Đón...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      Thỏa thuận 100 m2
      - Nhà 3 tầng, DT 100 mét vuông đất, 177 mét vuông sàn.- MT đối diện tiện ích trung tâm thương mại 5 héc ta lớn nhất dự án.- Vị trí: Trung...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp shophouses 7 tầng, 105 m2, thỏa thuận tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 105 m2
      bất động sản giá trị thực, tạo dòng tiền, vị trí trung tâm, pháp lí rõ ràng.Sun Group ra mắt nhà phố thương mại shophouse 7 tầng Sun Cosmo Đà Nẵng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse 3 tầng ngay cổng chào Sun Casa - trả trước 1 tỉ nhận nhà - TT nối dài 3 năm.- Nhà 3 tầng, DT 100 mét vuông đất,...

      Sở hữu shophouses 1 tầng, 63 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.6 tỷ 63 m2 41,27 triệu/m2
      TS THỰC- ỔN ĐỊNH DÒNG TIỀN- GIA TĂNG LN CÙNG VỚI nhà phố thương mại shophouse KHỐI ĐẾ ORI GARDEN. nhà phố thương mại shophouse khối đế tầng 1 tại...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố - shophouse 1 tầng, 48 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 48 m2 43,75 triệu/m2
      Sở hữu nhà phố thương mại khối đế chỉ với 800 tr(30 phần trăm) ngay khu sầm uất nhất của hướng Tây Bắc Đà Nẵng- Hỗ trợ 0 LS 2 năm - Sổ sở hữu lâu...
      Dự án The Ori Garden, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      - SAPA CITY CLOUDS - hotel MINI TRUNG TÂM SAPA- Có thể KD luôn, LN 12 phần trăm/ năm- SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ - GIÁ TRỊ BỀN VỮNG - GIÁ TRỊ AN CƯ - giá TRỊ...
      Dự án SaPa City Clouds , Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu nhà phố thương mại 4 tầng, 156 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      9.2 tỷ 156 m2 58,98 triệu/m2
      Độc bản lô góc đẹp nhất dự án Sapa City Clouds.Vị trí đầu hồi dối diện căn hộ Bitexco, công viên, khu vui chơi và bãi đỗ xe cực kỳ thuận tiện để KD hotel,...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu nhà phố thương mại 4 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Ngày 28/10/2023 chính thức có 1 siêu phẩm tại SaPa trên thị trường bất động sản.- Đếm ngược 6 ngày event ra mắt nhà phố thương mại shophouse SaPa LN...

      Bán gấp nhà phố - shophouse 4 tầng, 90 m2, giá 13 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      Cần ra hàng ngay căn Vinhome Bến Đoan giá cực rẻ thị trường Mỹ Gia Đông Nam giá 13 tỉ Mã căn :Mỹ Gia 2 -19 đang cho thuê 27tr/ tháng+ DT đất: 90m.-...
      Dự án Vinhomes Dragon Bay, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà phố shophouse 4 tầng, giá 13,3 tỷ tại Đường Trúc - Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      13.3 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm nhà phố thương mại shophouse dự án vin Ocean Park 2.ĐLSH. KT1X.DT 65,2 mét vuông.DT sân vườn 35,8 mét vuông.MT 6m, dây dựng hoàn...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Đường Trúc, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse Chung cư Aqua Bay Sky Residences, giá 15,8 tỷ tại Văn Giang

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Thủy Nguyên 100 mét vuông.Thiết kế 3 PN - 4 nhà vệ sinh.Nhà đã có bìa đỏ.đầy đủ nội thất gỗ.Giá: 15,8 tỉ...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu shophouse 5 tầng, 129 m2, giá 18,44 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      18.45 tỷ 129 m2 142,95 triệu/m2
      nhà phố thương mại áp góc quảng trường K - Town - Mega Grand World - Thủ đô Hà Nội.DT 129m2 - DTXD: 435m2.2 MT trực diện Quảng Trường 12500m2.Nơi tập...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 82 m2, thỏa thuận tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 82 m2
      Phân khu K - Town: Thiên đường mua sắm, lễ hội tiệc tùng, show diễn... Mang phong cách Hàn Quốc.* Là phân khu chào bán tiếp theo của dự án Mega Grand World...

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 5 tầng, 83 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 83 m2 102,41 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse áp góc Ktown - 83 mét vuông mà giá chỉ 8.5 tỉ - Tặng kèm xe Vf8 trị giá 1.3 tỉ nữa.liên hệ ngay e Cường Tín: 0869...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!