Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 57,970001220703125 m2, giá 5,2 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      5.2 tỷ 57,98 m2 89,71 triệu/m2
      Nằm tại Hồng Bàng Midtown, Quán Toan, Hồng Bàng, Hải Phòng, nhà phố thương mại này là lựa chọn lý tưởng cho các NĐT và doanh nhân. - giá hấp dẫn chỉ...
      Đường Quán Toan, Phường Quán Toan, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Sun Casa Square – đc phát triển bởi VSIP là nơi giao thoa giữa phồn hoa KD và không gian an cư lý tưởng. Với kiến trúc tinh tế, sang trọng đc tối ưu công...
      Đường 12, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
      Bất động sản Thuận Thiên 10 tháng trước

      Sở hữu ngay shophouse 160 m2, thỏa thuận tại Quận Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
       free 50 phần trăm TIỀN THUÊ  THUÊ nhà phố thương mại shophouse MALIBU WALK – TRỤC THƯƠNG MẠI SẦM UẤT NHẤT OCEAN PARK 1 DT TỪ 160m2 -...
      Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 57,970001220703125 m2, giá 5,2 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      5.2 tỷ 57,98 m2 89,71 triệu/m2
      🌟 HỒNG BÀNG MIDTOWN – TRUNG TÂM HỒNG BÀNG – HẢI PHÒNG 🌟🔑 75 căn nhà phố thương mại liên kế – bìa đỏ lâu dài – vị trí KD đắc địa✅ Vị trí: Mặt đường...

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 220 m2, giá 20,22 tỷ tại Huế - Thừa Thiên Huế

      20.22 tỷ 220 m2 91,9 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố KD. ĐƯỜNG HOÀNG QUỐC VIỆT. TP HUẾ- Sở hữu ngay căn hộ góc 3 MT tại BGI TOPAZ CITY CORE: DT đất 220.00 mét vuông, tổng sàn...
      Đường Hoàng Quốc Việt , Phường An Đông, Thành Phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

      Bán gấp nhà phố - shophouse 135 m2, giá 16,4 tỷ tại Đường 1/4 - Cát Bà - Cát Hải - Hải Phòng

      16.4 tỷ 135 m2 121,49 triệu/m2
      🏝 XANH ISLAND CÁT BÀ – PHÂN KHU liên kế NGHỆ NHÂN GIỮA ĐẢO NGỌC 🌿 💥 Sở hữu ngay căn liên kế độc bản – Sống chất, KD đỉnh 💥 📍 Vị trí: Trái...
      Đường 1/4, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 98 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa - Phú Yên

      6.8 tỷ 98 m2 69,39 triệu/m2
      HTL Seaside - nhà phố thương mại shophouse vừa xây nằm trên MT đường Hùng Vương - Tuy Hoà.Một dự án góp phần phát triển đô thị Tuy Hoà lên tầm cao mới...
      Đường Hùng Vương, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay shop house 117 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Bình Minh - Lào Cai - Lào Cai

      3.9 tỷ 117 m2 33,34 triệu/m2
      Dự án HPX GOLDEN LÀO CAI✅ Giá chỉ từ 700 tr/lô – Đất nền trung tâm, pháp lí rõ ràng, sổ riêng từng lô✅ Vị trí vàng – Dưới chân 4 tòa căn hộ xã hội với...
      Đường B6, Phường Bình Minh, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán căn shophouse 100 m2, giá 14 tỷ tại Đường DD5 - Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      🏙️ nhà phố thương mại AN SƯƠNG – Q. 12💎 MT KD – THIẾT KẾ 5 TẦNG – GIÁ CHỈ TỪ 14 tỉ🔥 Sở hữu ngôi nhà vừa để ở, vừa KD – ngay trung tâm KĐT sầm uất bậc...
      Đường DD5, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 120 m2, giá tốt tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      Thỏa thuận 120 m2
      ☀️☀️ nhà phố thương mại KHỐI ĐẾ căn hộ chung cư CAO CẤP vin THANH HÓA🌟 Sở hữu lâu dài – Cực kỳ khan hiếm!🌟 DT linh hoạt: Từ 70 – 300m²🌟 MT KD rộng:...
      Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 135 m2, giá 16,4 tỷ tại Đường 1/4 - Hải Phòng

      16.4 tỷ 135 m2 121,49 triệu/m2
      🌞 SUN CÁT BÀ – nhà phố thương mại LÀNG NGHỀ SIÊU HOT!Chỉ với 4,8 tỉ sở hữu ngay căn nhà phố thương mại 3-5 tầng + 1 hầm, hoàn thiện mặt ngoài – thiết...
      Đường 1/4, Xã Cát Hải, Huyện Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Tiện ích nổi bật: TTTM, hồ bơi muối khoáng, club house, trường mẫu giáo, vườn hái lộc, công viên cây xanh, công viên chủ đề, rạp chiếu phim ngoài trời,...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shophouses 135 m2, giá 16,4 tỷ tại Đường 1/4 - Cát Bà - Cát Hải - Hải Phòng

      16.4 tỷ 135 m2 121,49 triệu/m2
      🌿 XANH ISLAND CÁT BÀ – SẮC MÀU LÀNG NGHỀ GIỮA ĐẢO NGỌC 🌿🔑 Sở hữu ngay căn liên kế đậm chất nghệ thuật – chỉ từ 4,x tỉTọa lạc tại vị trí đắc địa giữa...
      Đường 1/4, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Bán nhà phố shophouse 60 m2, giá rẻ tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 60 m2
      🌞 ĐẤT NAM SOLUNA – KĐT CHỮA LÀNH GIỮA LÒNG PHÍA TÂY Tp Thành phố Hồ Chí Minh💫 Sống xanh chuẩn Singapore – Đầu tư bền vững – Tiềm năng đột phá🔰 THÔNG...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 55 m2, giá 40 tỷ tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      40 tỷ 55 m2 727,28 triệu/m2
      [ MT 12M ] - Phố Vip - bán ngay nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa - ngã 4 Lê Thanh Nghị - KD sầm uất - Hiệu suất cho thuê cao🔶DT: 55m2🔶6 tầng🔶MT: 12m💥cực ...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp shophouse 108 m2, giá 19,7 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      19.7 tỷ 108 m2 182,41 triệu/m2
      nhà phố thương mại 3 tầng - Sun Symphony - hướng Đông 108 m2 - CK tốt - tặng 1 cây vàng - duy nhất một căn còn lại.- DT đất: 108m2 (6x18m).- diện tích ...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Sở hữu ngay shop house 200 m2, giá 50 triệu tại Đường Tân Thắng - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      50 triệu 200 m2 0,25 triệu/m2
      - Vị trí trọng điểm: nhà phố thương mại shophouse thuộc phân khu Diamond Alnata cao cấp nhất của Celadon City, nằm trên đường Tân Thạnh (Đường N1 cũ),...
      Đường Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay shophouse 135 m2, giá 16,4 tỷ tại Đường 1/4 - Cát Bà - Cát Hải - Hải Phòng

      16.4 tỷ 135 m2 121,49 triệu/m2
      🌿 SỞ HỮU nhà phố thương mại BOUTIQUE NGHỈ DƯỠNG – KD ĐỈNH CAO TẠI XANH ISLAND CÁT BÀ 🌊Chỉ với 4,8 tỉ, bạn đã có thể nắm giữ căn nhà phố thương mại...
      Đường 1/4, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!