Thông tin mô tả
BÁN
Kết cấu:
•
• Tầng 1: 1 phòng khách, 2
• 2
Lợi thế nổi bật:
• Mặt bằng trệt rộng – phù hợp mở shop, spa, văn phòng,
• Nhà thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng
•
•
💵
📞
📍
Giá: 3,95 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 30,38 Triệu/m2
1047475
Mua bán
BÁN
Kết cấu:
•
• Tầng 1: 1 phòng khách, 2
• 2
Lợi thế nổi bật:
• Mặt bằng trệt rộng – phù hợp mở shop, spa, văn phòng,
• Nhà thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng
•
•
💵
📞
📍
Thư Home
Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
5,3 tỷ
64 m2
Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
65 m2
Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
68 m2
Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
2,55 tỷ
62 m2