Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Sở hữu shop house 75 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quán Toan - Quán Toan - Hồng Bàng - Hải Phòng

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      nhà phố thương mại liên kế Hồng Bàng Midtown – Đầu Tư Sinh Lời Vượt Trội tại Trung Tâm Hải Phòng📍 Vị Trí Đắc Địa & Kết Nối Hoàn Hảođc: Mặt đường...
      Đường Quán Toan, Phường Quán Toan, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
      Nguyễn Thị Minh Anh MB10319 9 tháng trước

      Bán nhanh nhà phố shophouse 120 m2, giá 360 triệu tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      360 triệu 120 m2 3 triệu/m2
      Em đc gửi 2 suất ngoại giao duy nhất còn lại tại phân khu nhà phố thương mại shophouse Maison Duparc trục đường Số 23 - trục đường chính của khu đô ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 120 m2, giá 63 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      63 tỷ 120 m2 525 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Louis Đại MỗDT 120m2Lô gócMặt đường Lê Quang Đạo nối dàiGiá : 63 tỉ có thỏa thuậngọi ngay 0916787885 mr Đại
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn shophouse 100 m2, giá 14 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      SORA BAY HẠ LONGSora Bay Hạ Long là dự án liên kế nhà mặt tiền thương mại nhà phố thương mại đc phát triển bởi BIM Land nằm tại trung tâm khu đô thị...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà phố shophouse 100 m2, giá 14 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Sora Bay Hạ Long tâm điểm đầu tư tại vị trí vàng hạ long." thương phố thịnh vượng - biểu tượng phồn hoa " BIM Marina Bay Trái Tim KD Mới tại Hạ Long.- Số...

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 100 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lê Hồng Phong - Điện Bàn - Quảng Nam

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      THE AN HERITAGE HỘI ANKiêu hãnh sống giữa Di sản – Tự hào sở hữu vĩnh cửuNằm giữa lòng Hội An cổ kính – nơi hội tụ của biển xanh, sông êm và di sản nhân...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 7E-06 tr tại Điện Bàn - Quảng Nam

      0.01 triệu 100 m2 0,01 triệu/m2
      🌿 THE AN HERITAGE HỘI AN – DI SẢN SỐNG BÊN BỜ DI SẢN 🌿Chỉ vài bước đến biển An Bàng – vài ph về Phố cổ Hội AnDự án sở hữu vị trí “kim cương” ven sông, gần...
      Đường Điện Dương, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu shophouse 481 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 481 m2 44,7 triệu/m2
      🌆 căn hộ góc nhà phố thương mại cực đẹp đối diện chợ An Sương- DT đất : 125m²- DTXD : 481m²- sổ hồng riêng cầm tay ,có hoàn công nhà💎 Nằm trong KDC...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp shop house 50 m2, giá 12 tỷ tại Xã Đan Phượng - Đan Phượng - Hà Nội

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Noble Tây Thăng Long không gian sống đẳng cấp giữa lòng TP Hà Nội.Một chuẩn mực sống mới đang đc định hình tại khu Tây Thăng Long nơi giao hòa giữa kiến...
      Đường Hoàng Quốc Việt kéo dài, Xã Đan Phượng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Bán gấp shophouse 120 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      ✔ Vị trí : Nằm trong khu đại đô thị Ecolakes Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương , cạnh ĐH Việt Đức và siêu thị Go!✔DT : 5x20✔Tiện ích : Hồ bơi, fitness, công...
      Đường NE2, Xã Thới Hòa, Huyện Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 120 m2, giá 35 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      liên kế nhà phố thương mại shophouse IMPERIAL PLAZA 360 GIẢI PHÓNGSỞ HỮU TS GIỚI HẠN GIA TĂNG GIÁ TRỊ MỖI NGÀYliên kế nhà phố thương mại shophouse...
      Đường Giải Phóng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay shophouse 100 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      8.4 tỷ 100 m2 84 triệu/m2
       Cần Bán nhà đường số 2 Gói 2 Mỹ Gia - Vĩnh Thái tân cổ điển rất đẹp giá 8,4 tỉ👉HĐMB👉kết cấu : có 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, sân đậu...
      , Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang

      Bán nhanh nhà phố thương mại 5000 m2, giá tốt tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 5000 m2
      hotel nhà hàng Thiên Hồng vị trí đẹp trong khu phức hợp an ninh, gần bãi biển Bãi Trường, liên kế phố đi bộ ăn uống ban đêm. Gần sân bay. Ở giữa Dương Đông...
      LÔ SS18

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 135 m2, giá 16,4 tỷ tại Đường 1/4 - Cát Bà - Cát Hải - Hải Phòng

      16.4 tỷ 135 m2 121,49 triệu/m2
      🌿 nhà phố thương mại BOUTIQUE – XANH ISLAND CÁT BÀ 🌿Chỉ từ 4,8 tỉ sở hữu căn nhà phố thương mại 135 mét vuông, xây 3-5 tầng + 1 hầm.Hoàn thiện...
      Đường 1/4, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 60 m2, giá 7,5 tr tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      7.5 triệu 60 m2 0,13 triệu/m2
      LH Thuấn bất động sản Và Hơn Thế Nữa: 0938.363.007 để xem nhả. Nhận ký gửi bất động sản. Cam kết hỗ trợ nhiệt tình, tận tâm và free trong mọi công đoạn...
      Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
      Thuấn BĐS Và Hơn Thế Nữa 10 tháng trước

      Cần bán gấp shophouses 154 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Nhữ Tiến Hiến - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 154 m2 9,42 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GÓC 2 MT ĐƯỜNG NHỰA NHỮ TIẾN HIỀN - CHỢ VIỆT KIỀU SẦM UẤT VÀ GIÀU SANG**Góc 2 MT đường nhựa, thông từ Tỉnh Lộ 8 giao Nhữ Tiền Hiền, xe cộ qua lại...
      Đường Nhữ Tiến Hiến, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouse 102 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường ĐT824 - Lương Hòa - Bến Lức - Long An

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Vị trí: MT đại lộ Lương Hoà - Bình Chánh, huyện Bến Lức, tỉnh Tây Ninh (Long An)Vị trí 6 căn nhà phố thương mại shophouse: MT trục đường xuyên tâm Phố...
      Mặt tiền DT824, Xã Lương Hòa, huyện Bến Lức, tỉnh Long An
      P
      Nguyễn Huỳnh Thanh Phúc 10 tháng trước

      Bán nhanh shophouses 216 m2, giá 22 tỷ tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      22 tỷ 216 m2 101,86 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu căn biệt thự đồi T5 hàng đẳng cấp nhất Hạ Long tại Hồng Hà, Hạ Long. Nhà kiến trúc kiểu tân cổ điển, mái thái 6 phòng ngủ +...
      Phường Hồng Hà, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!