Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà phố thương mại Shophouse tại Việt Nam năm 2026

      Có 6.059 Nhà phố thương mại (Shophouse) đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 4 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      🌟 CHỈ CÒN 10 ngôi nhà PHỐ CUỐI CÙNG – SHR, GIÁ CHỈ TỪ 6,5 tỉ TẠI DĨ AN!Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà phố liên kế Bcons Eden Park ngay MT đường Bình...
      Đường Bình Thung, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn shophouse 461 m2, giá 60 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai

      60 tỷ 461 m2 130,16 triệu/m2
      📍 Vị trí: Trung tâm KĐT sinh thái Aqua City – MT trục đường thương mại sầm uất, dễ dàng kết nối các phân khu và KDC đông đúc.🏢 DT: khoảng500 mét ...
      Đường Ngô Quyền, Xã Long Hưng, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 75 m2, giá 3 tỷ tại Xã Đông Phong - Yên Phong - Bắc Ninh

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chỉ100 lô duy nhất, vị trí vàng cạnh khu công nghiệp Yên Phong, liên kế Sun Urban – vin Hòa Long, trung tâm giao thương sầm uất.🌟 Dòng sp tinh...
      Đường 286, Xã Đông Phong, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 140 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.4 tỷ 140 m2 52,86 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà phố thương mại tại Sapphire Gem Hải Phòng.- DT 140 mét vuông, 5 tầng, hướng Bắc, logia Nam.- giá 7,5 tỉ VND rất hợp lý cho BĐS...
      Xã Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 140 m2, giá 7,4 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.4 tỷ 140 m2 52,86 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà phố thương mại shophouse tại Sapphire Gem Hải Phòng.- DT 140 mét vuông, 5 tầng, hướng Bắc, logia Nam.- giá 7,5 tỉ VND rất hợp...
      Đường 9C, thuộc xã Thủy Đường, H. Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán căn nhà phố shophouse 140 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.4 tỷ 140 m2 52,86 triệu/m2
      Xã Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay shop house 97,5 m2, giá 6 tỷ tại Đường Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang

      6 tỷ 97,5 m2 61,54 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương: Nằm ngay trục đường Trần Quang Khải giao Xương Giang, trung tâm sầm uất – điểm vàng kết nối giao thương, KD mọi ngành nghề.🏬 sp nổi...
      Khu TM-DV Kinh tế đêm đường Hoàng Cầm,

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 3 tầng, 160 m2, giá 20 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      🏡 *Kiến trúc tinh tế – Không gian thịnh vượng*Nếu căn biệt thự đơn lập là những tuyệt tác riêng tư, kiêu hãnh mang dấu ấn cá nhân, thì căn biệt thự...
      Đường 3/2, Phường Rạch Dừa, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 94 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      5.1 tỷ 94 m2 54,26 triệu/m2
      Dự án nằm tại MT đường Hoàng Phan Thái rộng 30mGĐ đầu chào bán với 60 spDT ngang 6m , dài 17m - 1 trệt 1 lửng 2 lầu đường trước nhà rộng 12m và là khu semi...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 70 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà phố thương mại shophouse căn hộ góc vị trí VIP view đẹp số nhà C1-0-05 - chung cư TMDV căn hộ Thủ Thiêm Green House...
      Đường Nguyễn Chí Công, Phường Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 80 m2, giá tốt tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      Thỏa thuận 80 m2
      ĐẦU TƯ nhà phố thương mại shophouse NHÂN ĐÔI LN - VỊ TRÍ CÓ 1 0 2- Vị trí: khu vực phát triển, toạ lạc tại MẶT PHỐ trung tâm Q. Ngô Quyền, Tp Hải Phòng,...
      Đường Lê Lai, Phường Lạc Viên, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng shophouse 85 m2, giá 3 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      🌟CƠ HỘI ĐẦU TƯ – AN CƯ SINH LỢI 🌟KHU NHÀ Ở ĐÔNG YÊN – YÊN PHONG, BẮC NINH🔑 Ra mắt giỏ hàng giới hạn: liên kế & nhà phố thương mại shophouse...
      Đường 286, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Nhà ở thương mại , nhà phố thương mại shophouse 2 MT đường rộng 30m xe tải, DT 90m², ngang 6 dài 15 giá chỉ từ 3tỉ 6. Chỉ cần TT trước 1 tỉ 2 nhân nhà....
      Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay shop house 107 m2, giá 12 tỷ tại Đường Thăng Long - Hải Châu - Đà Nẵng

      12 tỷ 107 m2 112,15 triệu/m2
      * Hiện tại em cũng có vài lô hàng suất nội bộ giá gốc đầu tư cực tốt. bìa đỏ Từng Lô.* Lô MT Nguyễn Lộ Trạch giá chỉ từ 10 tỉ /căn* Lô MT 27m Vũ Trọng...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố - shophouse 75 m2, thỏa thuận tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      Thỏa thuận 75 m2
      Nếu a/c đang tìm mua bất động sản vừa để an cư nghỉ dưỡng, vừa để đầu tư sinh lời thì đừng bỏ qua ngôi nhà phố này trong khu đô thị hiện đại La Vida...
      Đường 3/2, Phường 12, TP. Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 224 m2, giá 3 tỷ tại Xã Mỹ Hòa - Bình Minh - Vĩnh Long

      3 tỷ 224 m2 13,4 triệu/m2
      1. Hệ thống pháp lí rõ ràng, minh bạch Công trình đã hoàn thiện pháp lí, đất nền đã có sổ hồng riêng thổ cư, đảm bảo quyền sở hữu và an tâm đầu tư dài...
      Đường Phượng Hoàng, Xã Mỹ Hòa, Huyện Bình Minh, Vĩnh Long

      Cần bán gấp shophouse 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường D5 - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse thương mại nằm tại K Home New City, Đường D5, P. Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương, là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm...
      Đường D5, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố shophouse 65 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Quán Toan - Hồng Bàng - Hải Phòng

      5.5 tỷ 65 m2 84,62 triệu/m2
      ✨ HỒNG BÀNG MIDTOWN – ĐIỂM HẸN THƯƠNG MẠI MỚI GIỮA LÒNG HẢI PHÒNG ✨ 📍 Toạ lạc trên tuyến đường Quán Toan 1 – trái tim Q. Hồng Bàng🏗️ Dự án đang...
      Phường Quán Toan, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà phố thương mại (Shophouse) cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà phố thương mại (Shophouse) có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!