Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Liễu - Quế Võ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng dãn dân hà liễu sổ đầy đủ đường rộng 15m vỉa hè 3.5m sổ đầy đủ còn nguyên trang 4 . Nhà mới đẹp giá chỉ 3 tỉ gọi bgay 0966 183 ***
      Đường Hà Liễu, Xã Phương Liễu, Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 14, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 130 m2 26,54 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà vừa xây 1T2L nằm trên đường tuyến tránh QL14.DT: 5m x 26m.Giá 3,45 tỉ.Nhà vừa xây kẹt tiền cần bán, 5 PN, 6 phòng vệ ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 m2, hướng Đông - Nam tại Phố Tôn Đức Thắng - La Gi, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 1 m2 13900 triệu/m2
      - 2 MT đường Tôn Đức Thắng, xã Tân Phước, TX Lagi, tỉnh Bình Thuận 1.000  mét vuông, ngang 17.5m.- Lộ giới 54m, nằm trên trục đường du lịch sát biển,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 133 m2 tại Đường Đào Tấn - Tuy Phước - Bình Định, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 133 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán ngôi nhà MT Đào Tấn, TTTT Tuy Phước...DT: 133 mét vuông ngang 7m.Nhà nhà 2 mê.Nằm ngay MT, thuận tiện KD đa ngành nghề.Giá: 4,9 tỉ...
      Đường Đào Tấn, Thị trấn Tuy Phước, Tuy Phước, Bình Định

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 72 m2 tại Đường D9 - Thống Nhất - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      DT 4*18m, sổ riêng thổ cư hoàn công trên sổ.KDC sầm uất KD thuận lợi đang cho thuê làm spa.Giá: 12tỉ giảm còn 10.5tỉ.
      Khu Phố 7, Đường D9, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà vừa xây 1 trệt 3 lầu, khu Văn Hoá Tây Đô - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ. Cặp bên khu dân cư Nam Long.---------------------------------Nhà view...
      Đường Số 13, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 800 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 800 m2 14,88 triệu/m2
      Bán nhà phố QL 51, Đồng Nai 800 mét vuông chỉ 11.9 tỉ TL, ngang 12 nở hậu tài lộc - KD đa đình cao, container chạy ngày đêm.Cách khu du lich Xuân...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Nhà Bửu Long lô góc 2 MT, cách chợ Biên Hòa 5 ph chạy xe.Chính chủ bán, người thật việc thật.Bán nhà tại KDC Bửu Long - Song Ngữ Lạc Hồng.ngôi nhà 2 lầu,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà mặt phố 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Bán nhà đẹp MT đường Gò Găng giá 3.8 tỉ sát Siêu thị Go.- Vị trí nhà đường 9m gần siêu thị, ngay KĐT Vĩnh Điềm Trung, thuận tiện KD và đầy đủ tiện ích.- Nhà...
      Đường Gò Găng, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,33 tỷ

      5.33 tỷ 74 m2 72 triệu/m2
      căn nhà phố Lê Hồng Phong Nha Trang.DT: 74m2 ngang 4m hướng chính Đông.Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu: 5 phòng ngủ, 1PT, 3 phòng vệ sinh.Tiện ích:...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 146 m2, mặt tiền 10m tại Đường B2 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 13 tỷ

      13 tỷ 146 m2 89,05 triệu/m2
      Bán căn hộ góc MT đường B2 Vĩnh Điềm Trung giá 13 tỉ.- Nhà 4 tầng; gồm 9 chung cư đang cho thuê và 1 mặt bằng đang cho thuê.- DT: 146 mét vuông...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 136 m2 tại Đường Thủy Xưởng - Phương Sơn - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      - Bán ngôi nhà nằm ngay mặt đường Thủy Xưởng, Nha Trang.- Vị trí: Nằm MT đường Thủy Xưởng, Phương Sơn, Nha Trang, đường nhựa rộng 16m, thuận tiện mua bán,...
      Đường Thủy Xưởng, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa
      P
      Nguyễn Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      - Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu 1 lửng. Bao gồm phòng thờ. Bể cá. Sân phơi. Giếng trời.- Có garage để xe riêng biệt. Nhà có thang máy. Thang bộ. Bếp ăn sang...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, mặt tiền 13m tại Đường Lữ Gia - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      giá: 13 tỉ.DT: 89.89 mét vuông (ngang 13m).Vị trí: Đường Lữ Gia, P9, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng. Đã hoàn công.Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu.Ưu điểm:...
      Đường Lữ Gia, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 420 m2, mặt tiền 42m tại Đường Hùng Vương - Tam Kỳ, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 420 m2 36,91 triệu/m2
      * Toạ lạc trên con đường đăc địa TTTP Tam Kỳ, Hùng Vương,* Dien tich lên đến: 420 mét vuông Tổng DT sàn lên tới 600m.* Toà nhà 3T đang KD karaoke.-...
      Đường Hùng Vương, Phường An Mỹ, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 204 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tuệ Tĩnh - Hai Bà Trưng, giá 142,8 tỷ

      142.81 tỷ 204 m2 700 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố 55 Tuệ Tĩnh, Hai Bà Trưng. DT 204m2, MT 8.45m, hậu 9.75m giá 700tr/m2.+ Đường 2 chiều dừng đỗ oto, sát phố Huế, Bà tr.+ chính chủ gửi bán...
      55, Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Sơn, giá 61 tỷ

      61 tỷ 230 m2 265,22 triệu/m2
      + Mặt Phố đẹp nhất Q. Long Biên Trục giao thông chính ngã 4 Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn, kết nối Hồ Hoàn Kiếm với Long Biên+ Trung Tâm kết nối các phố Hồng...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 600 m2, mặt tiền 20m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 350 tỷ

      350 tỷ 600 m2 583,34 triệu/m2
      ĐỐNG ĐA MT SIÊU KHỦNG+ Vị trí đắc địa 4 mặt thoáng, trung tâm Đống Đa, MT siêu rộng+ chính chủ xây dựng tâm huyết, gồm 7 tầng nổi 1 tầng hầm, với sức chứa...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!