Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lý Thường Kiệt - Hoàn Kiếm, giá 81 tỷ

      81 tỷ 107 m2 757,01 triệu/m2
      Nhà chủ xây để ở vừa ở vừa cho thuê nay cần tiền bán đi vô cùng tiếc. Xây chắc chắn khung cột bê tông cốt thép, móng bè như lô cốt cực kỳ vững chắc. Thiết...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 65 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      - Hiện trạng nhà cấp 4 đang KD cực đắt khách.- Khách mua cho thuê tiếp hoặc xây nhà ở, xây nhà làm văn phòng tuyệt vời.- bìa đỏ chính chủ, nở hậu cực...
      Đường Tứ Hiệp, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Phong - Bắc Từ Liêm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 65 m2 150,77 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố KD garage oto 5 tầng MT 5m, 65 mét vuông giá 9.8 tỉ.Mặt phố oto tránh thông Hoàng Tăng Bí, Tân Nhuệ, cổ Nhuế, Phạm Văn Đồng,...
      Đường Tân Phong, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      PHỐ CỔ NGỌC LÂM - nhà để xe ô tô - MT RỘNG - THIẾT KẾ 2 THOÁNG_GầN MIPEC_Ngõ Thông Nguyễn Văn Cừ75 mét vuông - HƠN 8 tỉ_ Mô tả : - Tầng 1: nhà để ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 70 m2 578,58 triệu/m2
      - Nhà nằm vị trí cực đẹp ngay ngã 4 Sở, MT đẹp, vỉa hè rộng rất tiện cho việc KD đa dạng các loại hình.- Thiết kế 7 tầng thang máy, hệ thống phòng cháy ...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường Quần Ngựa - Cống Vị - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 70 m2 321,43 triệu/m2
      chính chủ chuyển về căn biệt thự ở bán nhà mặt tiền Quần Ngựa 70 mét vuông - 6 tầng - 22,5 tỉ.Nhà phân lô - oto tránh - vỉa hè - 6 tầng thang máy...
      Đường Quần Ngựa, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại đường Tây Hồ, giá 38 tỷ

      38 tỷ 130 m2 292,31 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - vip Q. Tây Hồ - KD bất chấp - 7 tầng thang máy - nội thất xịn sò.- DT: 130m2, 7 tầng thang máy, MT 6m.- Phù hợp: KD văn phòng, hoặc vừa...
      đường Tây Hồ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 185 m2, mặt tiền 11m tại Đường Mễ Trì Hạ, giá 50 tỷ

      50 tỷ 185 m2 270,28 triệu/m2
      Bán tòa nhà Mễ Trì Hạ 185m2, 5 tầng.- MT 11m.- bìa đỏ chính chủ pháp nhân 1 người.Giá mua: 50 tỉ. Thuê 170tr/tháng.L/H SDT 0941 021 ***
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Khả Trạc - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      + BÁN NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN KHẢ TRẠC - MAI DỊCH - CẦU GIẤY - 2 THOÁNG - VỈA HÈ - oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM.+ Vị trí tiếp giáp với các tuyến đường như Trần Vỹ, Doãn...
      Đường Nguyễn Khả Trạc, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Gia Quất - Long Biên, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 36 m2 90,28 triệu/m2
      Nhà Dân Xây 4 Tầng_Phố Gia Quất - Thượng Thanh - Long Biên - TP Hà Nội _Lô Góc_Hai Thoáng DT :36 mét vuông - oto đỗ cửa - 4 tầng -4PN ,thờ,sân...
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 50 tỷ

      50 tỷ 150 m2 333,34 triệu/m2
      Bán 85 Nguyễn Văn Cừ 150m2 7 tầng 1 hầm 1 tum. giá 50 tỉ, giá cho thuê 170tr.hotline 0941 021 ***.bìa đỏ chính chủ pháp nhân 1 người.
      85, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 8 tầng tại Đường Cù Chính Lan - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 0 m2
      13.3 tỉ, mặt phố Cù Chính Lan, Thanh Xuân.DT 42m2 8 tầng thang máy.Sổ 40.3m2 sử dụng 42m.- Khu vực dân trí cao KD ngày đêm giao thương phố Hoàng Văn Thái,...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 9 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông, giá 80 tỷ

      80 tỷ 150 m2 533,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn MP Trần Thái Tông.Phố đẹp nhất Q. Cầu Giấy.150m2x9T.MT 8m.- Vị trí hiếm nhà bán. Nơi tập trung nhiều công ty lớn hoạt động.- Giao...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m , giá 24 tỷ

      24 tỷ 105 m2 228,58 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa, mặt phố lớn, KD tất cả các loại mặt hàng, đường Tô Vĩnh Diện, Thanh Xuân, 105m, 5 tầng, MT, 5 m, cách ngã 4 Sở 700m, gần các trung tâm ...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 95 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tô Hiệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 95 m2 247,37 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm có nhà bán trên tuyến phố Tô Hiệu, Hà Đông.- DT 95 mét vuông, MT rộng 7.3m rất đẹp.- Vị trí đắc địa, KD vô cùng sầm uất. Vỉa hè rộng,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 25 tỷ

      25 tỷ 125 m2 200 triệu/m2
      Siêu phẩm KD sầm uất gần ngã 4 Sở MT 5.3m nhà dân xây 5 tầng.
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      đc: Phố Nguyễn Văn Lộc - P. Mỗ Lao - Q. Hà Đông - Hà Nội.DT: 85.6m2 - Xây 5 tầng.liên kế phố ẩm thực đẹp nhất Q. Hà Đông view căn hộ cao cấp, tụ điểm KD...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 11 tầng, 121 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 80 tỷ

      80 tỷ 121 m2 661,16 triệu/m2
      MT Khuất Duy Tiến Thanh Xuân đã nghiệm thu phòng cháy chữa cháy và Hoàn công vào sổ.Hoa hậu mặt phố - siêu phẩm toà nhà văn phòng 11 tầng thang máy - 2...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!