Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.914 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 80 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 80 m2 706,25 triệu/m2
      Bán tòa nhà đẳng cấp mặt phố Lý Nam Đế, Hoàn Kiếm, TP Hà Nội. DT 80m2 x 9 tầng. MT siêu rộng. Văn phòng, dòng tiền, Giá 56.5 tỉ.Mặt phố VIP - 9 tầng thang...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 15 tầng, 458 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 450 tỷ

      450 tỷ 458 m2 982,54 triệu/m2
      Siêu mẫu cần tìm đại gia, tòa nhà văn phòng đẳng cấp bậc nhất thủ đô.+ Tòa nhà 14 tầng 1 bán hầm. 2 thang máy nhập khẩu sịn đảm bảo hoạt động hết công suất....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 11 tầng, 450 m2 tại Phố Xã Đàn - Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 450 m2
      - Toà nhà nằm tại mặt phố Xã Đàn, gần vòng xoay Ô Chợ Dừa, vỉa hè rộng miên man, đẳng cấp bởi 1 tòa nhà sang trọng đẹp nhất phố, dòng tiền siêu siêu tốt....
      Phố Xã Đàn, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 246 m2 tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 99 tỷ

      99 tỷ 246 m2 402,44 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự Hồ Tây - ba mặt thoáng view hồ - tổ hợp nhà hàng + coffee + chung cư cho thuê + penthouse đẳng cấp dành cho giới nhà giàu thích hưởng...
      Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 24 tỷ

      24 tỷ 90 m2 266,67 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Minh Khai, Hai Bà Trưng, DT 90m2, 5 tầng, MT 5,2m, giá 24 tỉ.Mặt phố rộng mênh mông, KD sầm uất, bất chấp các loại hình.Giao thông thuận...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 58 m2 203,45 triệu/m2
      + Nhà mặt phố ngay phố Trung Kính to khu vực buôn bán sầm uất và phát triển.+ Mặt phố 58 mét vuông 4T KD mọi loại hình khu vực tiềm năng phát triển...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 35 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      + chính chủ lượng tài chính 3 - 4 - 5 tỉ có nhiều sự lựa chọn, PN 3 - 5 phòng,+ full nội thất, chỉ việc sách valy về ở.+ Tiện ích khu vực, đường thông hè...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 380 m2, mặt tiền 10m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 185 tỷ

      185 tỷ 380 m2 486,85 triệu/m2
      Bán toà văn phòng mặt phố Khâm Thiên - Xã Đàn.- DT 380 mét vuông x 10 tầng. MT 10m.+ Khu vực: Trung tâm Q. Đống Đa.+ Thiết kế 10 tầng 1 hầm, 2 thang...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Phố Hàng Bông - Cửa Nam - Hoàn Kiếm, giá 31,6 tỷ

      31.6 tỷ 40 m2 790 triệu/m2
      Nhà mặt phố Hàng Bông 42 mét vuông, KD, cần thành khoản gấp, toạ lạc gần ngã sáu: Hàng Bông; Tràng Thi; Nguyễn Thái Học; Điện Biên Phủ; Cửa Nam; Phan...
      Phố Hàng Bông, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Duy Hưng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 65 m2 553,85 triệu/m2
      Vị trí hiếm - mặt phố vip - lô góc - vỉa hè to - KD đỉnh - tầm tiền.Sau quy hoạch thành lô áp góc ngã 4 Hoàng Đạo Thúy - Trần Duy Hưng.Nhà 3 tầng cũ, hướng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 125 m2, mặt tiền 8m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 61 tỷ

      61 tỷ 125 m2 488 triệu/m2
      Bán toà văn phòng 2 thoáng mặt phố Trần Vỹ - Hồ Tùng Mậu.- DT 125m2 x 10 tầng. MT 8m.+ Thiết kế 10 tầng 1 hầm thông sàn, thang máy nhập khẩu, điều hoà âm...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 55 m2 320 triệu/m2
      Mặt phố - thang máy - nhà đẹp - KD.Siêu phẩm mặt phố trung tâm Q. Cầu Giấy vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, để ở hay ki h doanh, làm spa đều đẹp.Thiết...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 60 m2 491,67 triệu/m2
      - Siêu phẩm mặt phố Cát Linh 60m2 x 8 tầng, MT 8.1m.- Toà nhà đẳng cấp nhất phố, quy hoạch đã ổn định, vị trí siêu đẹp MT rộng cực bề thế, 3 mặt thoáng.- KD...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Tuyết Trinh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 6 tầng, 65 m2 tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      - bán ngay nhà mặt phố Mễ Trì, KD sầm uất, oto tránh: 65m2*6 tầng, 12 tỉ.- Vị trí mặt phố KD sầm uất, gần Đại Lộ Thăng Long, Đồng Me, Miếu Đầm, Lê Quang...
      Đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 128 m2 tại Đường Vệ Hồ - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 44,8 tỷ

      44.8 tỷ 128 m2 350 triệu/m2
      MP Vệ Hồ - giá đầu tư - view Hồ Tây lộng gió - nhà nằm đoạn đẹp nhất Vệ Hồ - đường rộng - vẻ thênh thang - giá đất - tặng nhà 4 tầng.Khung cột bê tông kiên...
      Đường Vệ Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 80 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình, giá 65 tỷ

      65 tỷ 80 m2 812,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ QUÁN THÁNH - BA ĐÌNH - thành phố Hà Nội. 9 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG DÒNG TIỀN 1,5 tỉ/NĂM - KD SIÊU ĐỈNH - DT: 80m2 x 9 Tầng,...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Đồng - Nam Đồng - Đống Đa, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 75 m2 313,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nam Đồng, Q. Đống Đa.+ 75m2 nhà cấp MT 4.2m nở hậu tiện xây tòa nhà.+ Mặt phố, vỉa hè rộng, KD sầm uất, hiện cho thuê KD.bìa đỏ vuông ...
      Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 74 tỷ

      74 tỷ 130 m2 569,24 triệu/m2
      Bán Nhà mặt phố Trích sài, view Hồ Tây:+ DT 130m2, xây dựng 5 tầng, MT 10m, phù hợp vừa ở vừa KD, làm hotel, café view Hồ.+ giá: 74 tỉ.L/H xem BĐS: Mr....
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!