Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 145 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 145 m2 134,49 triệu/m2
      MT KD - đầu tư KD cho thuê hiệu suất cao - đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.--------------------------------DT: 145m2.Kết cấu: Trệt 2 lầu, có...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Quận 2, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      Nhà MT VIP An Phú, Q. 2.- DT: 5x20m.- Kết cấu: Hầm + 3 Lầu, Sân thượng, có thang máy.- Gần các siêu thị Mega Market, co.opmart, Family Mart, Cycle K,...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 15 tỷ

      15 tỷ 80 m2 187,5 triệu/m2
      Sở hữu ngay sp khu nhà ở Khang Điền nơi sống của thế giới thượng lưu nhất nhì Q. 9 - P. Phú Hữu TP Thủ Đức, vơi nội thất luxury sang trong.- Với số lượng...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 55 m2 tại Đường Phạm Đình Toái - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 55 m2 290,91 triệu/m2
      Vị trí đẹp đường thông, gần CMT8, bênh viện Da Liễu, BV Mắt, khu tập trung nhiều nhà hàng, Văn phòng, NH..DT: 4x14,1m, vuông vắn.giấy phép xây dựng:...
      Đường Phạm Đình Toái, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 11 tầng, 803 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 6 - Quận 3, giá 510 tỷ

      510 tỷ 803 m2 635,12 triệu/m2
      ***Tòa nhà TL MT Nguyễn Thị Minh Khai, Q. 3.-DT: 21x40m. Vuông. Công nhận đủ.-Kết cấu: 2 hầm 10+MCT.-Vị trí: Vĩa hè rộng rãi . TS nằm tại vị trí đẹp, đắc...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường 8A - An Phú - Quận 2, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      MT đường ngay Nguyễn Quý cảnh và đường Song hành P. An Phú, Q. 2.- DT: 5x20m vuông vắn.- Hiện trạng 1 trệt 2 lầu sân thượng.- Nhà đẹp đang cho thuê...
      Đường 8A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 127 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Thành 5 - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 127 m2 51,19 triệu/m2
      nhà phố ngay chợ Hiệp Thành , khu công nghiệp 5x30 không lộ giới , ĐCT 14tr giá 6.5 tỉ tl - Cách chợ Hiệp Thành 200m , cách khu công nghiệp Tân Thới...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 73 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 73 m2 104,11 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ bán ngay- căn nhà phố Linh Tây, Sát Phạm Văn Đồng - Gần đại học Cảnh SátBán căn nhà phố đường 9m có lề, dân trí cao, gần công viên, kế bên...
      Đường Số 6, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn, giá 32 tỷ

      32 tỷ 160 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh ngôi nhà MT đường Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hoà, Tân Phú.DT 8x20m, vuông vắn, công nhận 160m.Hiện trạng nhà 1 trệt 3 lầu kiên cố.Vị trí...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 176 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 6 - Quận 3, giá 65 tỷ

      65 tỷ 176 m2 369,32 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh tòa nhà phố Cách Mạng Tháng 8 Q. 3, Sài Gòn.- DT: 8,5 x 21m vuông vắn.- Kết cấu 1 hầm 5 tầng.- HĐ thuê 180 tr 1 tháng, NH đang...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 600 m2 tại Đường Tú Xương - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 246 tỷ

      246 tỷ 600 m2 410 triệu/m2
      Định cư cần bán nhà căn biệt thự chính chủ ở lâu đời.+ DT: 20m x 30m công nhận đủ 600 mét vuông.+ Kết cấu: căn biệt thự có 1 trệt 2 lầu có 2 phòng...
      Đường Tú Xương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 45 m2 488,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Võ Văn Tần, P. 5, Q. 3.- DT: 3x15m.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- giá: 22 tỉ (thỏa thuận).Phone/zalo: 0397 029 ***...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 125 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 125 m2 132 triệu/m2
      Bán nhà MT Hoàng Quốc Việt, phú thuận, Q7.- Dt: 5x25m, trệt, 3 lầu.- Nhà thiết kế sàn trống phù hợp văn phòng.- Vị trí mt đường HQV KD mọi ngành nghề.- Giá...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 199 m2 tại Đường Cao Thắng - 4 - Quận 3, giá 55 tỷ

      55 tỷ 199 m2 276,39 triệu/m2
      Building MT Cao Thắng P. 4, Q. 3DT 7.2x26m , nở Hậu 15m Công Nhận: 199 mét vuông Kết cấu Hầm 7 lầu HĐ thuê 220 tr/ tháng ( còn 6 năm )Giá 55 tỉ thỏa ...
      Đường Cao Thắng, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 95 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 95 m2 187,37 triệu/m2
      Cắt lỗ 2 tỉ.Classia Khang Điền MT Võ Chí Công, Q. 9.DT 5 x 19m. Xây dựng 4 lầu.Giá gốc 19,5 tỉ. Nay chủ kẹt tiền bán chỉ 17,8 tỉ.Liên hê: 0979 153 *** Ms Ly.
      Dự án The Classia, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, hướng Tây tại Đường Phú Thuận - Quận 7, giá 22 tỷ

      22 tỷ 120 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà đang cho thuê làm văn phòng công ty khu Nam Long Phú Thuận đối diện công viên thông thoáng nhà cách đường chính Phú Thuận chỉ một căn.- DT: 5 *...
      Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 75 m2 106,54 triệu/m2
      MT đường, xe tải đỗ cửa - Sổ đẹp như hoa hậu hoàn công đầy đủ - KDC Giáp Q. 6, Q. 1.- Nhà 4 tầng - BTCT. KDC đông đúc, vừa ở vừa KD. Tặng toàn bộ nội thất.-...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 224 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc Hương - Quận 2, giá 66 tỷ

      66 tỷ 224 m2 294,65 triệu/m2
      1. Bán ngôi nhà phố Quốc Hương, Thảo Điền, Tp Thủ Đức.nhà c4, 1 trệt MT đường Quốc Hương. Khu vực xây dựng 1 hầm và 7 tầng.DT 224m2, rộng 8.8m, pháp lí...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!