Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 92 m2 172,83 triệu/m2
      MT Lũy Bán Bích, P. Tân Thành (4x23m) 4 tầng giá 15.9 tỉ đang cho thuê.Thông tin đúng sự thật.Những ngôi nhà đang bán trên cung đường này, quý khách cần...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm - căn nhà phố 2 lầu MT KD Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7.-------------------------- DT: 4.7x11m. Hướng Bắc.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu,...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 150 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 150 m2 99,34 triệu/m2
      Thật 100 phần trăm chủ kẹt tiền cần bán nhanh.Sổ vuông vắn, nở hậu tài lộc, công nhận đủ 150 mét vuông.Kết cấu 4 tầng.Vị trí cực đẹp, tiện ích...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      C
      Bất Động Sản Chính Chủ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 70 m2 255,72 triệu/m2
      Cần bán Nhà góc 3 MT đường 20 Trần Hữu Trang, P11, Q. Phú Nhuận.Nhà có 3 MT thoáng đãng, MT đường chính rộng thoáng ô tô 2 chiều, 2 ô tô tránh nhau.Nhà bố...
      20, Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 117 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 117 m2 341,03 triệu/m2
      Chưa lên sóng chưa 24h chủ báo hạ sốc 1.1 tỉ - chào mới 39.9 tỉ TL chốt nhanh.MT Lê Văn Sỹ nóng bỏng tay - của hiếm ngang (7.3m x 16m).- MT Lê Văn Sỹ, P. 2,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thúc Hoạch, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 80 m2 152,5 triệu/m2
      Cần bán ngay MT KD Đường Lê Thúc Hoạch, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú.Vị trí: MT KD đông đúc người qua lại ngày đêm, tiện KD, buôn bán, cho thuê, có đầy đủ...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 0 m2
      bán nhanh tòa căn hộ dịch vụ khai thác 250tr/tháng.MT 258 Dương Quảng Hàm. Có hẻm sau. Ngay Vincom Gò Vấp.Gần trường đại học Văn Lang và Công...
      258, Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 94 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quỳ - Phú Thuận - Quận 7, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 94 m2 111,71 triệu/m2
      Ngộp lắm rồi.Bán căn nhà phố KD đường Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận, Q. 7.DT 94m2, ngang 6 m x 16.Xây dựng 4 tầng.Vị trí đắc địa trung tâm Q. 7, gần KĐT...
      Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 144 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Đường 43 - Quận 7, giá 25 tỷ

      25 tỷ 144 m2 173,62 triệu/m2
      Hot. Hot bán nhanh nhà đường số Tân Qui bề thế. P Tân Quy Q. 7.DT: 144m2, ĐTXD: 118,1m2, DT sàn: 139,4m2.KC: 5  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh,...
      Đường 43, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 157 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kênh Tân Hóa - Phú Trung - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 157 m2
      Giảm ngay 1 tỉ để bán gấp chia gia tài cho con.Gấp bán MT Kênh Tân Hóa.DT 5,6 * 32,5m / CN 157 mét vuông.Vì trí đắc địa, khu vực đông đúc đi chuyến...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Đông - Thủ Đức, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 75 m2 102,67 triệu/m2
      MT KD P. Linh Đông, Thủ ĐứcDT: 75 mét vuông ngang 4,8m 4 tầng. Giá ngợp chỉ 7 tỉVui lòng liên lạc Hạnh 0979 999 ***
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 440 m2 tại Đường Nguyễn Hiền - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 440 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 mặt tiền đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3 nằm ngay ngã 3 Điện Biên Phủ- Nguyễn Hiền , trong khu cư xá Đô Thành Diên tích...
      Đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      - Nhà nằm trong con hẻm 6M VIP hàng đầu đường Thống Nhất, xe 7 chỗ ngủ trong nhà, chạy thông ra 2 hướng khác nhau, kế bên trường Nguyễn Du (trường ĐIỂM GV),...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 360 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 6 - Quận 3, giá 160 tỷ

      160 tỷ 360 m2 444,45 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, P. 6, Q. 3,Gần chi cục thuế Q3 gần công viên Tao Đàn kế Q. 1DT: 10x30m, nở hậu 12m.Tổng DT công nhận: 360m.Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 209 m2 tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, giá 45 tỷ

      45 tỷ 209 m2 215,32 triệu/m2
      căn biệt thự khu compound vip đường Xuân Thủy - P. Thảo Điền - Q. 2.- Kết cấu: Hầm 3 lầu - nhà mới thiết kế đẹp - đầy đủ nội thất cao cấp.- DT: 8 x 26m...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 63 tỷ

      63 tỷ 300 m2 210 triệu/m2
      bán ngay MT Trường Chinh, P13, Q. Tân Bình, HCM.- DT: 10,07x 30m nở hậu 12m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.HThue: Điện máy xanh thuê 220 tr/tháng, 1 năm tăng...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 39 m2, mặt tiền 20m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 39 m2 215,39 triệu/m2
      + 39m2, 4,2/5 x 9m; diện tích sử dụng 121m2.+ Nhà 3 tầng đúc BTCT, 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ 3 toilet, tiện vừa ở vừa KD đa ngành nghề, đặt...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 49 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 5 - Quận 3, giá 33 tỷ

      33 tỷ 49 m2 673,47 triệu/m2
      căn nhà nằm trên con đường huyết mạch nhất TP. Hồ Chí Minh giao thoa Q. 1 - Q. 3.Góc 2MT 376 Nguyễn Thị Minh Khai P. 5 Q. 3.Ngang 6x10 chỉ 33tỉ khu vực...
      376, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!