Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 75 m2 67,87 triệu/m2
      Siêu phẩm Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Vị trí: Cách biển tầm 400m, với đa tiện ích.Công năng: Gần trường học, chợ, siêu thị, trung tâm hành chính Q. Liên...
      Đường Hòa Minh 15, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Thanh Khê, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 73 m2 100 triệu/m2
      - Chủ gửi bán nhà 2 tầng MT Nguyễn Hoàng - Q Thanh Khê.- DT: 73 mét vuông - đường 7,5m - Lề 4m.- Hướng: hướng Đông Nam.- VT: Gần Nguyễn Văn Linh, Lê...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân - Tam Thuận - Thanh Khê, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Trần Cao Vân, P. Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng.DT: 112.7m2 (5.26m x 22m). Kết cấu nhà 3 tầng.- Tầng 1: Pk + bếp + PN +  nhà vệ...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 80 m2 tại Đường Nguyễn Đình Tứ - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Hh1 phần trăm bán nhà siêu đẹp Nguyễn Đình Tứ. Thân nhờ ace giúp một tay nhé.mở bán nhà 02 MT 3 tấm đúc Nguyễn Đình Tứ. Vị trí KD thuận lợi, cam kết...
      Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tạ Mỹ Duật, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán nhà móng băng 2 tầng khu biển Mỹ Khê, MT đường Tạ Mỹ Duật, song song Dương Đình Nghệ, P. An Hải Bắc, Sơn trà.- DT 95m2 (5x19), đường 5m5, lề 3m, hướng...
      Đường Tạ Mỹ Duật, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng.
      N
      Hậu Trung Bđs Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Minh Khiêm - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT đường Đặng Minh Khiêm, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần đường Lý Thái Tông và thông ra Hoàng Thị Loan. Gần chợ Phú Lộc...
      Đường Đặng Minh Khiêm, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán lỗ nhà cực đẹp đường 10m5 Mai Chí Thọ, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.B1.102 lô 57. Lên số nhà 227 Mai Chí Thọ.Tây Bắc.DT đất 100m2 (5m x...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng tại Đường Trần Cao Vân - Tam Thuận - Thanh Khê, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      - Bán nhà 3 tầng MT đường Trần Cao Vân, P. Tam Thuận, Thanh Khê.- DT: 112.7m2 (5.26m x 22m). Kết cấu nhà 3 tầng.- Tầng 1: Pk + bếp + PN +  nhà vệ ...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 208 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 68 tỷ

      68 tỷ 208 m2 326,93 triệu/m2
      Bán nhà 8 tầng MT Nguyễn Văn Linh, Đà Nẵng.DT đất 208 mét vuông.MT 9m.DTSD 1600 mét vuông.Hiện đang làm thẩm mỹ viện.giá 68 tỉ có thỏa ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 14, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng nội thất đầy đủ MT đường Hoà Minh 14, P Hoà Minh, Q Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Song Song với Kinh Dương Vương và gần Hồ Tùng Mậu. ven...
      Đường Hòa Minh 14, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 67 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - Hải Châu, giá 11 tỷ

      11 tỷ 67 m2 164,18 triệu/m2
      🍀mở bán Nhà 3 tầng MT Ông Ích Khiêm (ngay chợ tam giác cũ), Q. Hải Châu- Tầng 1: trống suốt thuận tiện KD- Đang cho thuê mb tầng 1 25tr/ tháng- Dt:...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hóa Sơn 1 - Hải Châu, giá 11,49 tỷ

      11.49 tỷ 120 m2 95,75 triệu/m2
      - Nhà vừa xây chưa ở!MT đường Hóa Sơn 10, ngay trung tâm Q. Hải Châu, Đà Nẵng, đối diện Lotte Mart, công viên châu Á khu bắn pháo hoa.Tiện ích: Vị trí...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Đường Hóa Sơn 10, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Đất Nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Hải Châu, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố Nguyễn Hữu Dật đường 10m5 Hải Châu. Đường KD, khu văn minh hiện đại.3 tầng 3 mê mới keng, 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh.-...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Như Hổ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 125 m2 29,2 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Lê Như Hổ, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.+ Đường 7,5m + vỉa hè 4m, sát biển Non Nước, gần sông Cổ Cò. Giá đất tầm 3,5...
      Đường Lê Như Hổ, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Chí Kiên - Liên Chiểu, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Nhà 3 tầng ven biển đường Phùng Chí Kiên, Hòa Minh, Liên Chiểu.DT 75m2 (515) diện tích sử dụng 220m2.Nhà mới sạch đẹp full nội thất. Đầy đủ công năng...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2 tại Phường Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      Cần tiền mới phải bán ngôi nhà xây ở tâm huyết.- ngôi nhà nằm MT đường cạnh Nguyễn Hữu Thọ.- DT: 81 m2.- Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố để lại nội thất váo ở...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tố Hữu - Hải Châu, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 160 m2 96,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 3 tầng ngay góc 2MT đường Tố Hữu gần Lê Thanh Nghị - Hải Châu - Đà Nẵng.- DT: 160 mét vuông ngang 8m vuông vắn.- Hướng:...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường 7.5m gần sông thuộc khu ĐT Nam Việt Á.- ngôi nhà đc thiết kế gồm 4 PN, 5  nhà vệ sinh, hồ bơi mini, phòng khách rộng, bếp.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nước Mặn 7, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!