Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiều Phụng - Cẩm Lệ, giá tốt

      Thỏa thuận 125 m2
      Chủ cần tiền bán gấp ngôi nhà Kiều Phụng, có 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, DT 125m2 gần trường Tiểu học,2,3 rất tiện ích.
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Kiều Phụng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Giang Châu 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Thông tin BĐS- DT: 100 m (ngang: 5 m)- 4 tầng, 5 PN, 6  phòng vệ sinh- Đường rộng: 7.5 m, lề: 4 mMô tả:Nhà rất đẹp, 5 PN thông thoáng, nội thất dễ...
      Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 90 m2 tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Mô tả.+ Hiện trạng nhà c4 cũ chủ xác định bán đất.+ Khách mua có thể về ở tạm hoặc đập đi xây mới tùy ý.+ Phù hợp khách mua đầu tư, xây chung cư cho...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Minh Ngọc Nguyễn Thị Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 105 m2 90,48 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà phố 5 tầng nằm ngay vị trí đắc địa, mặt sông rất đẹp.- Mặt sông, nhìn về Đảo Kim Cương.- Xây dựng 5 tầng, hoàn thiện bên ngoài đồng bộ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - Hải Châu, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm hiếm đường Hùng Vương - đối diện chợ Cồn ngang 6m1 - nở hậu.Đây là khu phố KD của nhiều mặt hàng sang trọng từ đồng hồ, kim cương đá quý, thời...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT Phan Châu Trinh, Đà Nẵng.- DT 144 mét vuông.- Nằm ngay trung tâm, khu phố trong lòng Đà Nẵng.- Ngay các TTTM lớn, gần ngã 5.- Nơi...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 147 m2 tại Đường Hùng Vương - Hải Châu, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 147 m2 132,66 triệu/m2
      - Chủ gởi bán nhà 2 tầng MT Hùng Vương - Q Hải Châu.- Dt: 147m2 - ngang gần 5m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- VT: Gần chợ Cồn, BigC, chợ Hàn xung qoanh nhiều...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thế Lữ - Hồng Bàng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA- MT CỰC KHỦNG-KD CỰC ĐỈNH-DÒNG TIỀN ĐỀU-Bác tôi chuyển nơi ở mới cần sang nhượng lại ngôi nhà phố đi bộ THẾ LỮ, P. Hạ Lý, Q. Hồng Bàng, Hải...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 48 m2 tại Phố Trực Cát - Lê Chân, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 48 m2 82,3 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền bán rẻ nhà mặt đường Trực Cát, Thiên Lôi.DT: 48 mét vuông.Đường có vỉa hè, buôn bán đc, xây 4 tầng mới độc lập.Cách chợ Thiên Lôi chỉ...
      Phố Trực Cát, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Hạ Lý - Hạ Lý - Hồng Bàng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà độc đáo tọa lạc trên đường Hạ Lý, DT 41,3 mét vuông, ngang 4,6m, 4 tầng, gồm 4 PN và 3 vệ sinh, với mức giá hấp dẫn chỉ 6,5 tỉ.ngôi ...
      Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Lê Chân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 67 m2 447,77 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Nguyễn Đức Cảnh. View hồ Tam Bạc.- DT 67m2.- MT 5,4m. Nở hậu hình chữ L.- Hướng: Bắc.- Vỉa hè rộng rãi.- Vị trí đẹp, gần triển lãm, tượng...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà phố tại Huyện An Lão - Hải Phòng, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố cực đẹp tại Trường Sơn, An Lão, Hải Phòng.Vị trí phù hợp KD (trước có thiết kế quán coffee), vỉa hè rộng 5m, đường rông 9m.- DT:...
      Thị trấn Trường Sơn, An Lão, Hải Phòng

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thế Lữ - Hồng Bàng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 48 m2 312,5 triệu/m2
      Siêu nóng với cực phẩm 5 tầng thang máy mặt đường Thế Lữ, Hồng Bàng, Hải Phòng.* Thông số:- DT: 48,66m - Ngang: 4,3m - Hướng: hướng Đông Bắc- sổ đỏ chính...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thế Lữ - Hồng Bàng, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Nằm trên mặt phố đi bộ đẹp bậc nhất dọc theo sông Tam Bạc, ngôi nhà có MT rộng 8,4m KD buôn bán đa dạng, sầm uất. Khu vực cư dân văn minh dân trí cao cùng...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà độc đáo tọa lạc trên đường Hạ Lý, DT 41,3m2, ngang 4,6m, 4 tầng, gồm 4 PN và 3 vệ sinh, với mức giá hấp dẫn chỉ 6,5 tỉ.ngôi nhà này đc...
      Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 66 m2 tại Đường Lương Khánh Thiện - Ngô Quyền, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 66 m2 250 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 66m2 mặt đường Lương Khánh Thiện.- DT 66m2.- MT 7,45m.- bìa đỏ chính chủ.- Đông Nam.- Giá 16,5 tỉ.- Đường rộng 20m, vỉa hè rộng 12m, vị...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Lương Khánh Thiện, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Hạ Lý - Hồng Bàng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Đường Hạ Lý, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Miếu Hai Xã với DT 66m2 gồm 3,5 tầng, với mức giá 7 tỉ.ngôi nhà này có vị trí đắc địa, nằm trên mặt phố Miếu Hai Xã, khu vực sầm uất và...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!