Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.909 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 180 m2, hướng Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng, giá 955 triệu

      955 triệu 180 m2 5,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà 2 lầu Bình Dương -Siêu đẹp. Giá ngộp lỗ 995 trGiá chưa bao giờ tốt như bây giờ.❤️❤️10 năm có 1. Nhanh tay sở hữu nhà Bình Dương nha...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố 192 m2 tại Đường Bà Điểm 9 - Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 192 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Bà điểm 9, Ấp Nam Lân, Xã Bà Điểm , Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí MinhKết cấu 1 trệt 2 lầu + sân thượng; tổng DT đất 192 (12x16);...
      Đường Bà Điểm 9, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường 12 - Phong Phú - Bình Chánh, giá 10.99 tỷ

      10.99 tỷ 100 m2 109,9 triệu/m2
      + DTCN: 100mv 5m x 20m + Dt sàn XD: 350mv+ Kết cấu BTCT: 1 trệt 3lầu, sân thượng, mái che thang máy. 9 Phòng 7 toilet, thang máy, full nội thất. Nhà...
      Đường 12, Đường 10, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 66 m2 tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 66 m2 204,55 triệu/m2
      Bán nhà đường đền lừ 66m 5 tầng MT5m đối diện công viên giá 13,5 tỉCô Hải Sở Ngoại Vụ bán nhà để đi định cư nước ngoài cùng gia đình, nhà cô xây dựng cự kỳ...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 150 m2, hướng Bắc tại Xã Hòa Châu - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 150 m2
      - DT 150 mét vuông ngang 8m.- Hướng BacĐường ôtô 4m thông thoáng - sát đường Nguyễn Hồng Ánh.- Hiện tại đang có 2 nhà c4 đang cho thuê 2tr/nhà.- Tiện...
      Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường Bàu Cát - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      - Kết cấu nhà 1 trệt lửng - 2 lầu + sân thượng ), 6 phòng ngủ 7  phòng vệ sinh.- Hẻm thông, tiện di chuyển trung tân Bàu Cát, Âu Cơ, đường Lạc...
      Đường Bàu Cát, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 40 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 13.5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐÕ QUANG- TRUNG HÒA- CẦU GIẤY 40M NHÀ 5 TẦNG oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM. Gia đình không dùng đến nên cần bán ngôi nhà khu liễ kề Đỗ Quang-...
      Đường Đỗ Quang, Trung Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 42.5 m2 tại Đường Tây Sơn - Trung Liệt - Đống Đa, giá 12.75 tỷ

      12.75 tỷ 42,5 m2 300 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Tây Sơn  42.5m², 4 tầng, MT 5.8m oto đỗ cửa hiếm có giá chỉ 12.75 tỉ Anh Đạt Giám Đốc DN cùng gia đình chuyển vào Đà Nẵng nên muốn...
      Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 200 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 200 m2 245 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"12":0,"14":"1":2,"2":16711935,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Thanh lý TS: MT Lý Thường Kiệt, P. 8 Q. Tân Bình, ngay chợ...
      Đường Lý Thường Kiệt, 8

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 650 m2, hướng Bắc tại Đường Quốc lộ 56 - Xuân Mỹ - Cẩm Mỹ, giá 15 tỷ

      15 tỷ 650 m2 23,08 triệu/m2
      Mình cần bán nhà phố QL 56 giá 15tyDT 650 mét vuông, có sẵn 238 mét vuông là thổ cư còn lại là đất vườn. Ngang 11 dài 60. Sổ riêng sẵnBán cả...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Xuân Mỹ, Huyện Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt phố 485 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 13 tỷ

      13 tỷ 485 m2 26,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố tại: 349/C tổ 4 khu 8 đường DT 746P. Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương- DT: 485m² (10mx48.5m)- MT đường DT 746, vị trí lý...
      đường Nguyễn An Ninh, phường 8, TP Vũng Tàu, BR-VT

      Bán gấp nhà mặt phố 80 m2, hướng Nam tại Đường Tân Thới Hiệp 10 - Tân Thới Nhất - 12, giá 24.6 tỷ

      24.6 tỷ 80 m2 307,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà ngay Cộng Hòa giáp Tân Bình, Tân Phú, Q. 12, Gò Vấp, - Hiện trạng cho thuê sẵn khách, hỗ trợ cãi tạo nếu có nhu cầu -...
      Đường Tân Thới Hiệp 10, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 74 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Thới An - 12, giá 6 tỷ

      6 tỷ 74 m2 81,09 triệu/m2
      Nhà Lê Văn Khương Thới An Q. 12 74 mét vuông 4 Tầng Đường 8m Chỉ 6 tỉ.Mô tả:+ DT: 74 mét vuông, 4mX19m, Giàm từ 6 tỉ 4 còn 6 tỉ.+ Nhà 4 tầng,...
      Đường Lê Văn Khương, Thới An

      Cần bán ngay nhà mặt phố 103 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Trường Thạnh - Thủ Đức, giá 13.5 tr

      13.5 triệu 103 m2 0,14 triệu/m2
      Cho thuê nhà : 1 trệt , 1 lầu 4,5 x 23m² MT Nguyễn Duy Trinh P. Trường Thạnh , Tp Thủ ĐứcCông năng: (i) lầu 1: 02 PN + 01  toilet ; (ii) trệt : 01...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 176 m2 tại Đường Vĩnh Lộc - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 176 m2 39,21 triệu/m2
      Dự án ngôi nhà phố thấp tầng và căn biệt thự cao cấp tại Bình Chánh, Tp Thành phố Hồ Chí Minh,- Có vị trí huyết mạch nằm gần các BV tuyến đầu,...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 9 - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4.65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      @ Nhà sổ hồng -nhà còn cứng cáp như mới-sổ vuông vắn, khu vực cao không ngập úng; khu vực dân trí cao;@ DT 3,2*10,5m (DT đất 32- DTXD-Sử dụng 75m²; Nhà...
      Phường 10, Đường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 105 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 105 m2 142,86 triệu/m2
      NHÀ MẶT NGÕ NGUYỄN CHÍ THANH - VÀI BƯỚC CHÂN RA NGÕ THÔNG - oto TRÁNH . DT 105 mét vuông Mt 3,8 gia nhỉnh 15tỷChinh chủ gọi ngay 0359038633/p>
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 75 m2 tại Đường Hiệp Thành 23 - Hiệp Thành - 12, giá 4.9 tỷ

      4.91 tỷ 75 m2 65,34 triệu/m2
       =  MT HT 23, DT 63mz, 2 tầng, 3.2 mx23.5 m, 4.9 tỉ Hiệp Thành Q. 12.                      ...
      Đường Hiệp Thành 23, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!