Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 69 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 14 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 69 m2 217,4 triệu/m2
      nhà MT Phạm Thế Hiển 3,8 x18 4 tầng mới P. 4 Q. 8 15 tỉ \n MÔ TẢ \n + CHỦ bán ngay ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI ,NHÀ CHÀO 16 tỉ \n NAY GIẢM MẠNH XUỐNG ĐỂ bán ...
      Đường Phạm Thế Hiển, 4

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quách Xuân Kỳ - Bố Trạch, giá 4 tỷ

      4 tỷ 200 m2 20 triệu/m2
      Nhà 2 tầng 2 MT đường. View sông mát mẻ. Gần ủy ban nhân dân. Trường học. BV. Chợ... an ninh đảm bảo. Xóm giềng thân thiện. an sinh xã hội lâu đài....
      Đường Quách Xuân Kỳ, Thị trấn Hoàn Lão, Huyện Bố Trạch, Quảng Bình

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 85 m2 458,83 triệu/m2
      Hàng hiếm! Dãy liên kế cạnh căn hộ cao cấp Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân đang xây, phiên bản giới hạn chỉ 18 lôVị trí đẹp trung tâm khu vực Thanh Xuân, DT...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 58 m2 tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 58 m2 275,87 triệu/m2
      ✅ Nhà mặt đường Trương Định đuôi cá giáp đường Giải Phóng, khu vực đẹp nhất phố , nằm trên trục đường huyết mạch giao thông qua lại đông đúc thuận tiện để ở...
      Ngã 3 Tam Trinh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 2800 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Long Thạnh Mỹ - Thủ Đức, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2800 m2
      DT: 2800 mét vuông (2000 mét vuông đất đô thị - 900 mét vuông đất trồng cây lâu năm)giá: 125 tr/ mét vuông Hướng: hướng Đông ...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 220.699996948242 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Tân Phú - Thủ Đức, giá 14 tỷ

      14 tỷ 220,7 m2 63,44 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn nhà phố 58 Nam Cao, P. Tân Phú, TP Thủ Đức (Q9 cũ), TPSài Gòn. DT 220,7m², ngang 5,9m nở hậu 14,1m, đường Nam Cao rộng 8m- Kết...
      Phường Phường Tân Phú, Thành phố Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 123 m2, hướng Nam tại Đường Lạc Long Quân - 3 - 11, giá 28 tỷ

      28 tỷ 123 m2 227,65 triệu/m2
      Bán 3 ngôi nhà liên kế MT 46 48 50/1 đường Lạc Long Quân, cách chợ Bình Thới 100, có hẻm hông 2.5m, Chính chủ, công chứng ngay, đang cho thuê 33tr/tháng....
      Đường Đường Lạc Long Quân, Phường Phường 3, Quận Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 208 m2 tại Đường Núi Thành - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 17.5 triệu

      17.5 triệu 208 m2 0,09 triệu/m2
      🌱sang nhượng nhà c4 tiền chế MT đường Núi Thành..Gần Xô Viết Nghệ Tĩnh..Khu KD Sầm Uất..Đang cho thuê🌿 DT: 208,2m ngang 4,59m nở hậu hơn 8m..Gần các...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 37m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 12.5 tỷ

      12.5 tỷ 43 m2 290,7 triệu/m2
      ⚜️⚜️NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ -2 THOÁNG TRƯỚC SAU - NHÀ MỚI KÍNH khôngONG - THANG MÁY - nhà để xe oto CHẠY VÒNG QUANH - KD CỰC ĐỈNH - THÔNG oto 🔥🔥,,,,,,⚜️Nhà nằm...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 71 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 71 m2 436,62 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt phố Nguyễn Thị Định.Con phố KD sầm uất bậc nhất Q. Cầu Giấy – Đống ĐaVị trí đường nối Lê Văn Lương, Hoàng Ngân, Trần Duy Hưng, Đỗ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 168 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 50 - Phong Phú - Bình Chánh, giá 8.2 tỷ

      8.2 tỷ 168 m2 48,81 triệu/m2
      - căn nhà phố tiện KD hạ giá mạnh chốt nhanh trong tuần MT QL 50 xã Phong Phú Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minh, KDC phát triển mở rộng, buôn bán sầm...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 85 m2 tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân, giá 39 tỷ

      39 tỷ 85 m2 458,83 triệu/m2
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, TP. Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 60 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt Nguyễn Khả Trạc - Doãn Kế Thiện. DT 60 mét vuông. 5 tầng. MT rộng 5m,  nhà 2 mặt đường. Nằm trên tuyến phố sầm uất nhất , khu vực dân...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 72 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 9 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 9.3 tỷ

      9.31 tỷ 72 m2 129,17 triệu/m2
      + DT nhà công nhận đủ, chính chủ ở hơn 50 năm.+ Kết cấu nhà 2 tầng, 3 phòng ngủ, logia đầy đủ.+ Nhà chính chủ ở xưa nay chưa qua đầu tư hay mua bán gì...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 245 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 175 tỷ

      175 tỷ 245 m2 714,29 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố Huế, Hai Bà Trưng, vỉa hè bên lẻ, oto dừng đỗ thoải mái, MT 9m, KD sầm uấtDT: 245 mét vuông, MT 9m. Giá 175 tỉ có thỏa thuận (không ...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 62 m2 tại Phường Trung Mỹ Tây - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 62 m2 161,3 triệu/m2
      căn nhà phố 6 TẦNG THANG MÁY XỊN XÒ - KD ĐA NGÀNH NGHỀ - ĐANG CHO THUÊ - SỔ A4 1 ĐỜI CHỦ HOÀN CÔNG ĐỦ - 10 tỉ TLMô tả:căn nhà phố HÀ THỊ KHÉO 6 TẦNG...
      Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 129,5 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 129,5 m2 61,78 triệu/m2
      Hot Hot - chính chủ cần bán Căn Vila mini sang xịn mịn tại P9, Tp.Đà LạtDT: 129.5m; SRXD;Kết cấu nhà: 1 hầm (Thoáng, không bị che chắn, view thoáng), 1...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 108 m2, hướng Đông tại Đường Độc Lập - Bình Kiến - Tuy Hòa, giá 2.6 tỷ

      2.6 tỷ 108 m2 24,08 triệu/m2
      * Vị trí: Xã Bình Kiến, Tp.Tuy Hòa, Phú Yên.- ven biển - ngay quảng trường công viên biển.- MT đường lớn 32m.- Đến Tháp Nghinh Phong mất 2 ph.- Đến sân bay...
      Đường Độc Lập, Xã Bình Kiến, TP. Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!