Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      MẶT PHỐ ĐẠI MỖ, Nam Từ Liêm, dt 33m2, 4 tầng giá 4.95 tỷ.

      4.95 tỷ 33 m2 150 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố Đại Mỗ, gần UBND phường. Kinh doanh sầm uất ngày đêm đủ các loại mặt hàng. + Sổ đỏ chính chủ. + Căn nhà phù hợp cho Gia đình có điều kiện...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Mặt Phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 36m2, 5 tầng giá 2.85 tỷ.

      2.85 tỷ 36 m2 79,17 triệu/m2
      + Khu vực đông dân cư giao thông thuận tiện, đi lại dễ dàng. + VỊ trí tuyệt đẹp, gần UBND phường Đại Mỗ. NHà có hai mặt thoáng trước sau, ở rất thoáng mát....
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      NHÀ AN CỰU CITY HOÀN THÀNH BÀN GIAO CHO KHÁCH. GIÁ TRỊ KHI MUA NHÀ Ở ĐÂY

      Thỏa thuận 205 m2
      * An Cựu City Hoàn công, bàn giao nhà cho khách hàng. Khách hàng muốn mua ở có thể vào ở ngay. Đầu tư cũng là khu vực tiềm năng. Nhanh tay sở hữu cho mình...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cách ô tô tránh 7m, Nhà mới Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Dt 35m2, 5 tầng giá 3.2 tỷ.

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      + Khu vực đang phát triển từng ngày. + Vị trí đẹp, nằm trong khu tập thể Bộ công an, ngỗ rộng, ô tô tránh cách nhà 7m. + Thiết kế thông sàn, ở rất thoáng. +...
      Đường 70, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ. Đại Mỗ, Nam Từ Liêm. 42m2, 4 tầng, 2.95 tỷ.

      2.95 tỷ 42 m2 70,24 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa đẹp nhất phố Đại Mỗ. Ngõ thông tứ tung, đi lại dễ dàng, giao thông thuận tiện. + Sổ đó chính chủ nở hậu đẹp. + Nhà mới, thiết kế hiện đại....
      Đường Quốc lộ 70, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      AN CỰU CITY. KHU ĐÔ THỊ TIỀM NĂNG. MUA NHÀ NGAY HÔM NAY

      Thỏa thuận 205 m2
      * An Cựu City với dãy Shophouse mặt tiền chuyên kinh doanh, hứa hẹn đây sẽ trở thành trung tâm mua sắm, dịch vụ lớn nhất Huế. Kết hợp với trung tâm thương...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở Hữu Nhà Đẹp Ngay Trung Tâm Thương Mại. Khu Đô Thị Sống Xanh

      Thỏa thuận 81 m2
      * Khu đô thị An Cựu City nằm trên đại lộ Võ Nguyên Giáp giao Hoàng Quốc Việt. Tâm điểm phát triển của Thừa Thiên Huế, SHOPHOUSE chuyên kinh doanh, các Trung...

      Nhà phố LK 3MT sông, ngay TT quận 12, trả trước 1.5 tỷ nhận nhà. Lh:0966238970.

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      NHÀ PHỐ LIỀN KỀ 3 MẶT TIỀN SÔNG --- Vị trí: Đường Thạnh Xuân 38 (ven kênh), p. Thạnh Xuân, Quận 12. - Quy mô: 106 căn nhà phố xây sẵn. - Diện tích: 50 - 55...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Đầu tư nhà An Cựu – Không gian sống lý tưởng

      4.26 tỷ 81 m2 52,59 triệu/m2
      - Vị trí: Tại Phường An Đông – TP huế. Liền kề với các trục đường Hoàng Quốc Việt, Trường Chinh, Võ Nguyên Giáp, Văn Tiến Dũng,… - Với tiềm năng đầu tư kinh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      SỞ HỮU NHÀ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI. KHU ĐÔ THỊ SỐNG XANH

      Thỏa thuận 205 m2

      ✨SỞ HỮU NHÀ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI - KHU ĐÔ THỊ SỐNG XANH !

      Thỏa thuận 81 m2

      QUÁ RỘNG. Nhà Đại Linh, Nam Từ Liêm, DT 54m2, giá 2.7 tỷ.

      2.7 tỷ 54 m2 50 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, giao thông rất thuận tiện đi Tố Hữu, Đỗ Đức Dục, Sa Đôi đều dễ dàng. + Diện tích 54m2, mặt tiền 4,5 m. Sổ đỏ chính chủ. + Nhà rất phù hợp cho...
      Xã Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp ngay Trung tâm thương mại – Khu đô thị sống xanh

      4.26 tỷ 81 m2 52,6 triệu/m2
      * Khu đô thị An Cựu City nằm trên đại lộ Võ Nguyên Giáp giao Hoàng Quốc Việt. Tâm điểm phát triển của Thừa Thien Huế, SHOPHOUSE chuyên kinh doanh, các Trung...

      QUẬN 12, NHÀ MẶT TIỀN TRẦN THỊ HÈ, TS 5x30m, 137m2, CHỈ 6.3 TỶ

      6.3 tỷ 137 m2 45,99 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.252 Mô tả - Vị trí, mặt tiền đường Trần Thị Hè rộng 12 mét (còn gọi Hiệp Thành 10) gần Chợ...
      Đường Hiệp Thành 13, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chủ cần tiền bán gấp hoặc cho thuê nhà An Phú 17, AE có khách hợp tác. Lh:0983727789.

      3.4 tỷ 68 m2 49,99 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp hoặc cho thuê, ae có khách hợp tác. - Giá chính chủ 3tỷ399, bớt lộc cho khách thiện chí - Giá thuê 10 triệu/tháng, cọc 6 tháng. - Nhà...
      Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      🔥 Đầu tư nhà An Cựu mùa COVID cơ hội nhận ngay nhiều quà tặng hấp dẫn !

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      🎯 Vị trí: Tại Phường An Đông – TP huế. Liền kề với các trục đường Hoàng Quốc Việt, Trường Chinh, Võ Nguyên Giáp, Văn Tiến Dũng,… ✅ Với tiềm năng đầu tư...

      Bán Nhà Mới, Ô Tô đỗ cửa Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, DT 43m, 4 tầng, giá 3.5 tỷ.

      3.5 tỷ 43 m2 81,4 triệu/m2
      Vị trí đắc địa đẹp nhất phố Đại Mỗ, Ngõ thông rộng Ô tô đỗ cửa nhà. Cạnh nhà để tạm vài chiếc ô tô thoải mái. + Sổ đỏ chính chủ, nở hậu 50cm. + Thiết kế...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà Đẹp Giá Rẻ Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 37m2, 5 tầng giá 2.85 tỷ.

      2.85 tỷ 37 m2 77,03 triệu/m2
      + VỊ trí đắc địa đẹp nhất phố Đại Mỗ. Cách mặt đường Đại Mỗ 10m. + Nhà thoáng trước, sau. Thiết kế theo phong cách hiện đại các tầng đều có ban công lấy ánh...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!