Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      AN CỰU CITY, KHÔNG GIAN ĐÁNG SỐNG, TIỀM LỰC PHÁT TRIỂN CAO, TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ

      Thỏa thuận 205 m2
      - Vị trí đắc địa, ngay trung tâm thương mại. Trung tâm thành phố tương lai. - Diện tích đất: 81m2 (4,5*18). - Diện tích sàn Xây Dựng: 205.2m2 (3.5 tầng) -...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán căn Shophouse An Cựu City – Huế, 5 tầng, 5*, đón đầu tiềm năng kinh doanh. Giá 12 tỷ/căn.

      1200000 tỷ 93 m2 12903225,81 triệu/m2
      1. Vị trí: Tọa lạc tại vị trí vàng của Huế: - Mặt tiền trên trục Đại lộ Võ Nguyên Giáp (100m) giao đường Hoàng Quốc Việt và đường Văn Tiến Dũng. - Cách...

      Bán nhà 3,5 tầng Hoàng Quốc Việt, đường 12m view công viên

      Thỏa thuận 81 m2
      "NGỌC TRONG ĐẤT" GIỮA LÒNG CỐ ĐÔ Một môi trường bất động sản tự do Một thị trường mở Là cơ hội hay rủi ro cho nhà đầu tư! - Như chúng ta đã từng chứng kiến...
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán Nhà Phú Đô, Nam Từ Liêm, ô tô đỗ cửa, dt 48m2, 4 tầng, giá 4.5 tỷ.

      4.5 tỷ 48 m2 93,75 triệu/m2
      - Vị trí cách mặt đường Phú Đô 10m, vài bước chân ra đường đôi Châu Văn Liêm. - Thiết hiện đại đầy đủ công năng sử dụng. - Trước nhà đường rộng ô tô đỗ cửa....
      Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Nhà Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, nhà mới, ngõ rộng, dt 36m2, 5 tầng giá 3.4 tỷ.

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      + VỊ trí đẹp, ngõ rộng thoáng, thiết kế hiện đại. bao gồm: - Tầng 1: Phòng khách, bếp. - Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ và phụ. - Tầng 5: Phòng thờ,...
      Đường Lê Quang Đạo, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, Lô góc,Kinh doanh tốt, 65m2, 5 tầng, giá 6.6 tỷ.

      6.6 tỷ 65 m2 101,54 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, ô tô vào nhà, kinh doanh sầm uất ngày đêm. ngõ thông ô tô các ngả, trước nhà ô tô tránh 3 gác ra vào thoải mái. - Nhà lô góc các phòng ngập...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Shophouse Vo Nguyen Giap Boulevard - Ngọc trong đất giữa lòng Cố Đô Huế !

      Thỏa thuận 102 m2
      🎯 Vị trí : Trung Tâm Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp (đường 100m) ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán Nhà Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, Lô góc, ô tô đỗ cửa, dt 46m2, 4 tầng giá 4.3 tỷ.

      4.3 tỷ 46 m2 93,48 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, lô góc ở rất thoáng mát. + Thiết kế theo phong cách hiện đại, đầy đủ công năng sử dụng của Gia đình. - Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, hàng...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán Đất tặng Nhà Mặt đường Phú Đô, Nam Từ Liêm, dt 43m2, mặt tiền 4m, giá 2.95 tỷ.

      2.95 tỷ 43 m2 68,61 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa đẹp nhất nhì đường Phú Đô, khu vực phát triển mạnh, giá trị tăng từng ngày kinh doanh sầm uất ngày đêm, vài bước ra đường ô tô tránh. -...
      Đường Phú Đô, Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà liền kề hot nhất Huế chỉ từ 4,2 tỷ đồng, thanh toán nhiều đợt

      Thỏa thuận 81 m2
      Vừa tiết kiệm được chi phí lại vừa nhận hàng ngàn ưu đãi khác nhân dịp kỷ niệm sinh nhật công ty. Còn chần chờ gì nữa mà không nhanh tay gọi ngay vào số:...

      Lãi ngay 180 triệu khi mua nhà liền kề tại An Cựu City trước 25 tháng 7

      Thỏa thuận 81 m2
      Bán nhà liền kề 3,5 tầng tại Huế ✔Nhà liền kề 3,5 tầng: 3 phòng ngủ - 4 vệ sinh - phòng khách – phòng ăn – phòng bếp – phòng thờ... ✔Diện tích 81m2 ( 4,5m x...

      Shophouse 5 tầng mặt tiền Võ Nguyên Giáp 1 căn góc cuối cùng giá chiết khấu đầu tư F0 !

      Thỏa thuận 102 m2

      Săn nhà An Cựu mùa Covid, trung tâm thành phố Huế

      Thỏa thuận 81 m2
      - Vị trí đắc địa, ngay trung tâm thương mại. Trung tâm thành phố tương lai. - Diện tích đất: 81m2 (4,5*18). - Đường 11.5m. - Hướng Đông Bắc, Tây Nam. - Nhà...

      QUẬN 12, BÁN NHÀ NÁT, HIỆP THÀNH 13, THỔ CƯ 205m2, CHỈ 7.3 TỶ

      7.3 tỷ 205 m2 35,61 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122483.308 Mô tả -...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

7.3 tỷ 205 m2 35,61 triệu/m2

      Trải nghiệm cuộc sống tại An Cựu City

      Thỏa thuận 81 m2
      Chỉ từ 2tỷ sở hữu nhà phố trung tâm thành phố Huế. An Cựu City là một trong những cái tên đáp ứng toàn bộ những yêu cầu khắt khe đó tại Huế. - Mật độ cây...

      SỠ HỮU NHÀ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM KHU ĐÔ THỊ. MÔI TRƯỜNG ĐÁNG SỐNG

      Thỏa thuận 205 m2
      💥 Nhà đẹp ngay trung tâm. Điểm Vàng của Thành Phố Huế. Tâm điểm của các khu đô thị. Trục đường đấu nối những điểm chính của các khu đô thị và khu dân cư....
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Nhà đẹp khu đô thị ngay trung tâm, mua nhanh để nhận nhiều phần quà hấp dẫn

      Thỏa thuận 81 m2
      * Khu đô thị An Cựu City nằm trên đại lộ Võ Nguyên Giáp giao Hoàng Quốc Việt. Tâm điểm phát triển của Thừa Thiên Huế, SHOPHOUSE chuyên kinh doanh, các Trung...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.