Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.893 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 182 m2 tại Đường Trần Ngọc Quế - Hưng Lợi - Ninh Kiều, thỏa thuận

      Thỏa thuận 182 m2
      BÁN NHÀ TRỆT 2 LẦU MT ĐƯỜNG TRẦN NGỌC QUẾ, P. HƯNG LỢI, Q. NINH KIỀU, TP. CẦN THƠ.DT: 7m X 26m = 182m2diện tích sử dụng: 238m2pháp lí: Thổ cư...
      Đường Trần Ngọc Quế, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 228 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hồng Bàng - Nha Trang, giá 36,48 tỷ

      36.48 tỷ 228 m2 160 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng cũ MT đường Hồng Bàng, Tân Lập , Nha Trang zalo 0909 429 *** .DT đất : 228 m2 Ngang 9,7 mét .Giá bán gấp 160 Triêu/m2 (...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Huân - Nha Trang, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Hữu Huân ngang 6,15m cực đẹp giá 14 tỉ.DT: 137,62 mét vuông ngang 6,15m.Nhà xây kiểu lệch tầng cực kì thoáng, tích hợp đầy đủ...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23/10 - Phương Sơn - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Siêu tốt căn nhà phố trung tâm, MT 23/10 ngay trung cạnh Siêu thị Chợ Lớn (4 tầng - chỉ 7 tỉ).- DT: 72 mét vuông (ngang 4.5m).- Nhà 1 trệt 1 lửng 2...
      Đường 23/10, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 6 tầng, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ góc 2 MT đường lớn Nguyễn Thiện Thuật và Trần Quang Khải.Kết cấu: 6 tầng điện lạnh âm trần. Có thang máy.DT: 41.8m2. DT sàn: 367m2.Hướng:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Thái Phiên - Vinh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng mặt đường KD Thái Phiên.- Vị trí đẹp, gần chợ Vinh, đường Trần Phú, Lê Hồng Sơn...- KD đỉnh, cho thuê gần 20tr/tháng.- DT 96.5 mét ...
      Đường Thái Phiên, Phường Hồng Sơn, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phủ Doãn - Hoàn Kiếm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 41 m2 731,71 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố cổ Hoàn Kiếm, KD, cạnh hồ Hoàn Kiếm, cạnh Nhà Thờ Lớn, phố Tây+ Nhà nằm tọa lạc tại mặt phố Phủ Doãn, vị trí đẹp hiếm có, KD đắc địa để...
      Phố Phủ Doãn, Phường Hàng Trống, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cù Chính Lan, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      MẶT PHỐ CÙ CHÍNH LAN - THANH XUÂN - NHÀ ĐẸP - NỘI THẤT SANG TRỌNG - garage oto - KD ĐỈNH.- DT68mx5T, MT4,3M- MT rộng thoáng.- Ngõ thông khắp ngả.- oto ngủ...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 230 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 125 tỷ

      125 tỷ 230 m2 543,48 triệu/m2
      + VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, GẦN CÁC TÒA NHÀ VĂN PHÒNG, NHÀ HÀNG hotel, NH, SIÊU THỊ. + ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 2 CHIỀU, 4 oto TRÁNH, VỈA HÈ 6M. KD SẦM UẤT....
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 75 m2 tại Phường Cửa Đông - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 75 m2 746,67 triệu/m2
      Mặt phố chính KD cho thuê tốt. Trung tâm Q. Hoàn Kiếm.bìa đỏ 75m2 xây mới hoàn thiện 8 tầng MT 6,2m.Cho thuê 130tr/tháng.giá 56 tỉ có thương lượng trực...
      Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hoàng Như Tiếp, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 70 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hoàng Như Tiếp-Bồ Đề-Phố Hoàng Như Tiếp thông Nguyễn Văn Cừ-Lâm Hạ-Phú Hữu-Ái Mộ-Hồng Tiến. Bao quanh là BV Tâm Anh,2 trường học chuẩn Quốc...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 10 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 95 m2 473,69 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố Đào Tấn,Bưởi ,phường Cống Vị Ba Đình, vỉa hè, đường oto tránh, dừng đỗ thoải mái, MT khủng 6,6m, xây mới 10 tầng nhà thoáng...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhật Chiêu - Tây Hồ, giá 52 tỷ

      52 tỷ 75 m2 693,34 triệu/m2
      MẶT HỒ TÂY HIẾM NHÀ BÁN - HAI THOÁNG, KD ĐỈNH, Ở ĐẲNG CẤP.+ Nhà mặt phố Nhật Chiêu, vỉa hè, thoáng sau. Vừa khuôn tiền nhiều KH. đất sạch, không lỗi phong...
      Đường Nhật Chiêu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt phố Cổ Linh - long Biên - TP Hà Nội.DT 100m x MT 6.7m giá mở bán 26 tỉ.Vị trí: Cách Aeon Long Biên 100m, Trước nhà là đường đôi Cổ...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 7 tầng, 50 m2 tại Phố Mai Anh Tuấn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 50 m2 500 triệu/m2
      Siêu phẩm siêu phẩm mặt phố #mai #anh #tuấn. Q. Đống Đa View hồ Hoàng Cầu một hồ huyền thoại quá nổi tiếng nằm trong trung tâm Q. Trước nhà ,trong nhà KD...
      Phố Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 55 m2 tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      7 tầng thang máy - vỉa hè - hai mặt thoáng vĩnh viễn - KD văn phòng - thông sàn.mô tả:- Nhà nằm trong KĐT mới Đại Kim, phân lô, vỉa hè oto tránh, đường dải...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 230 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 145 tỷ

      145 tỷ 230 m2 630,44 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố Lò Đúc, 8 tầng thang máy - Lô góc - KD đỉnh. Trung tâm Q. Hai Bà Trưng. DT 230m2. Giá 145 tỉ Mô tả : - Vị trí cực đẹp vô cùng đắc...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 160 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Khuyến, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 160 m2 221,88 triệu/m2
      chính chủ Thân Tin Gửi Rao Bán ngôi nhà Mặt Phố Lô Góc- KD coffee Sầm Uất - 6 Tầng Thang Máy.+ Bán Siêu Phẩm Mặt Phố Lô Góc Nguyễn Khuyến 120/160M-6T-...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!