Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ LÒ ĐÚC giá 22 tỷ, 89m x 2 tầng, MT 10m

      22 tỷ 89 m2 247,2 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ LÒ ĐÚC giá 22 tỷ, 89m x 2 tầng, MT 10mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà phố Hào Nam giá 18.5 tỷ, 40mx5 tầng, MT 5m, ô tô tránh

      18.5 tỷ 40 m2 462,5 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà phố Hào Nam giá 18.5 tỷ, 40mx5 tầng, MT 5m, ô tô tránhDiện tích 40mx5 tầngMặt tiền rộng 5mHướng Tây Bắc-Nhà xây khung BT 5 tầng kiên...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ HÀO NAM giá 18.5 tỷ, 37.9m x 5T, MT 5m

      18.5 tỷ 38 m2 486,85 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ HÀO NAM giá 18.5 tỷ, 37.9m x 5T, MT 5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGUYỄN CHÍ THANH giá 17.8 tỷ, 36.9m x 4T, MT 4m

      17.8 tỷ 37 m2 481,09 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGUYỄN CHÍ THANH giá 17.8 tỷ, 36.9m x 4T, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Láng Thượng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CẦU GỖ giá 66.5 tỷ, 28.5m x 4T, MT 3.69m

      66.5 tỷ 29 m2 2293,11 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CẦU GỖ giá 66.5 tỷ, 28.5m x 4T, MT 3.69mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Hàng Gai, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Xã Đàn giá 37.5 tỷ, 65mx6 tầng, nở hậu

      37.5 tỷ 65 m2 576,93 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Xã Đàn giá 37.5 tỷ, 65mx6 tầng, nở hậuDiện tích 65mx6 tầngMặt tiền rộng 4,1mHè rộng 4mHướng Đông Bắc-Nhà xây khung 6 tầng bê...
      Phường Phường Kim Liên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố XÃ ĐÀN giá 37.5 tỷ, 59.8m x 6 tầng, MT 4.1m

      37.5 tỷ 60 m2 625 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố XÃ ĐÀN giá 37.5 tỷ, 59.8m x 6 tầng, MT 4.1mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Kim Liên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CỬA NAM giá 184 tỷ, 184m x CẤP 4, MT 5m

      184 tỷ 184 m2 1000 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố CỬA NAM giá 184 tỷ, 184m x CẤP 4, MT 5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Cửa Nam, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGÔ THÌ NHẬM giá 160 tỷ, 230m x 3 tầng, MT 8m

      160 tỷ 230 m2 695,66 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố NGÔ THÌ NHẬM giá 160 tỷ, 230m x 3 tầng, MT 8mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Ngô Thì Nhậm, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2 tại Đường Đặng Đình Vân - Thanh Khê, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Đặng Đình Vân - Trục thông biển- Q. Thanh Khê, TP Đà Nẵng- DT: 75m² (5x15)m- căn nhà phố đường 5,5m, lề 3m- Đầy đủ công năng sử...
      Đường Đặng Đình Vân, Thanh Khê Tây

      Bán nhà mặt tiền 84 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 84 m2 273,81 triệu/m2
      Mô tả 115:• DT: 4.2m × 20m• Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, chính chủ lâu năm hơi cũ.• Sổ đẹp.• VỊ trí miễn bàn....
      Đường Trần Quốc Thảo, 7

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 50 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 16 - Gò Vấp, giá 1,01 tỷ

      1.01 tỷ 50 m2 20,2 triệu/m2
      Bank thanh lí gấp bán nhà 1T1L1 Sân Thượng_Phạm Văn Chiêu GV 50,6m²/ 1 tỉ 010tr SHR , hẻm xe hơiDT : 50,6m² , ngang 4,6m , dài 11m- DTSD : 151,6m² , công...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 36 m2 tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 36 m2
      NHÀ LÔ GÓC, MẶT PHỐ QUANG TRUNG, HÀ ĐÔNG 36m2-7tầng-nhỉnh 16 tỉ-THANG MÁY-KINH DOANH-VĂN PHÒNG- Nhà góc - 2 MT, vỉa hè rộng mênh mông, mặt phố Quang Trung,...
      Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 107 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 107 m2 41,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền xuân thới thượng hóc môn giao với phan văn hớn 4 tỷ 450tr/107 mét vuông 2 phòng ngủ , full thổ cư 100 phần ...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Giáp Văn Cương - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đường Giáp Văn Cương - gần biển - giá rẽ- Q. Liên Chiểu, TP Đà Nẵng- DT: 72 mét vuông (4.5x16)m- Đường 5,5m, lề 3m- Đầy đủ Công năng sử...
      Đường Giáp Văn Cương, Hòa Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 134 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 134 m2 66,42 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Lạc Long Quân - Vị trí KD quá đẹpNhà 2 tầng: tầng 1 trống suốt thuận tiện KDVị trí vừa ở vừa KD dịch vụ - cho thuêgiá: 8,9 tỉ- LH để xem và...
      Đường Lâm Nhĩ, Hòa Khánh Bắc

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 134 m2 tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 134 m2 66,42 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Lạc Long Quân - Vị trí KD quá đẹpNhà 2 tầng: tầng 1 trống suốt thuận tiện KDVị trí vừa ở vừa KD dịch vụ - cho thuêgiá: 8,9 tỉ- L/H để xem và...
      Đường Lâm Nhĩ, Hòa Khánh Bắc

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, 74 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 74 m2 52,57 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT đường Đồng Kè - kẹp kiệt bên hông - Vị trí KD- Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - TP Đà Nẵng- DT: 73,5m² ngang 6m)- Đường rộng 6m- Đầy đủ Công...
      Đường Đồng Kè, Hòa Khánh Bắc

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!