Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 75,2 tỷ

      75.2 tỷ 120 m2 626,67 triệu/m2
      chính chủ muốn định cư nước ngoài nên gửi bán ngôi nhà cực đẹp view Hồ Tây, khu vực Trích Sài, gần các trục đường Võng Thị, Lạc Long Quân, Thụy Khuê. Nhà...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Đống Đa, giá 11,99 tỷ

      11.99 tỷ 51 m2 235,1 triệu/m2
      - DT 51 mét vuông x 4 tầng. MT 5m.- Nhà đẹp lung linh, thiết kế:+ T1: KD, nhà để xe oto, khách, bếp.+ T2,3: 4  phòng ngủ +  toilet.+ T4:...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà phố 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khương Thượng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 51 m2 235,3 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Khương Thượng 51 mét vuông x 4 tầng 4 ngủ - 5m MT thông số đẹp! Vị trí cực đỉnh - oto tránh, nhà để xe oto - ngõ thông, KD đỉnh,...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 50 m2 tại Đường Hoàng Công Chất - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt đường Hoàng Công Chất 50m2, vỉa hè rộng oto dừng đỗ, KD sầm uất giá 9 tỉ.Nhà mặt phố KD, nhà xây thiết kế hiện đại, khung cột chắc chắn,...
      Đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngũ Hiệp - Thanh Trì, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 57 m2 85,27 triệu/m2
      Trung tâm Ngũ Hiệp, Thanh Trì, 3 tầng lung linh, KD đỉnh, đường oto tải đỗ cửa, an sinh xã hội không thiếu thứ gì.L/H: E Tiến.- DT 57m2 x 3tầng, MT 4m.-...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Tòa nhà mặt đường Khuất Duy Tiến , Thanh Xuân DT 100m x9 tầng, mt 7.2mgiá thỏa thuậnQUÁ ĐẸP - TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG - MẶT PHỐ - VỈA HÈ RỘNG.+ Hiện tại cho...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 38 m2 tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,85 tỷ

      10.85 tỷ 38 m2 285,53 triệu/m2
      siêu hiếm - MẶT PHỐ NGUYỄN NGỌC NẠI - KHU SIÊU VIP THANH XUÂN - VỈA HÈ - DÒNG TIỀN 25TR - NHÀ ĐẸP 6 TẦNG - NHỈNH 10 tỏi DT 38M - 2 thoáng - tất cả thiết kế...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 51,9 tỷ

      51.9 tỷ 100 m2 519 triệu/m2
      Chị chủ cuối năm cần tiền xử lý việc gấp, bán nhà đẹp như CUNG ĐIỆN làm VP, Spa, Trung tâm tiếng Anh, NH... đều phù hợp ạ. Đang cho thuê cả nhà, nhưng...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 420 m2, mặt tiền 16m tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 80 tỷ

      80 tỷ 420 m2 190,48 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cho doanh nghiệp quyết sang nhượng nền đất mặt phố - Phố Huế - Hàng Bài - HBT.Đất xây văn phòng - trụ sở làm việc, mặt bằng KD, mặt phố...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 85 m2 147,06 triệu/m2
      Sân đậu oto khỏi cho xe vào nhà mùi xăng xe.- Khu vực cực kỳ sôi động của Long Biên, nhà đi 50m ra Cầu Vĩnh Tuy, đi lên 1 chút lên cầu Trần Hưng Đạo hay cầu...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hạ Hồi - Hoàn Kiếm, giá 19 tỷ

      19 tỷ 48 m2 395,84 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà mặt phố HOÀN KIẾM Khu vực vô cùng đắc địa, đáng sống bậc nhất Hà Thành đẳng cấp công dân Thủ Đô, không khí trong lành, mát mẻ,...
      Đường Hạ Hồi, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 39 tỷ

      39 tỷ 100 m2 390 triệu/m2
      Chủ cần bán.Toa building Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, vỉa hè, oto 5 làn xe, phía trước vỉa hè miên man.DT sử dụng~1000 mét vuông, mt 7m, đủ công năng,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 78 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đồng Cổ - Tây Hồ, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 78 m2 314,11 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Đồng Cổ con phố chạy song song với đường Thụy Khuê gần trung tâm TP, 5 ph di chuyển ra Hồ Tây khu vực gần BV gioa thông thuận tiện tiện...
      Đường Đồng Cổ, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 62 m2 tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa, giá 41 tỷ

      41 tỷ 62 m2 661,3 triệu/m2
      🏵️SIÊU PHẨM MP XÃ ĐÀN, ĐỐNG ĐA, 2MẶT PHỐ, LỘC KD TẤP NẬP NGÀY ĐÊM, GIÁ BÌNH DÂN 62M/ MT 6,6M/ 41tỉ. ĐANG CHO THUÊ 65TR/ THÁNG.💐-7 Tầng thang máy - nhà vừa...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 270 m2, mặt tiền 18m tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 74 tỷ

      74 tỷ 270 m2 274,08 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán biệt thự KD tốt để chia cho con trên MP Đỗ Quang giao với phố Hoàng Ngân.- DT 270 mét vuông MT siêu rộng 18m.- Xây dựng 4 tầng 1...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 80 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 80 m2 318,75 triệu/m2
      Bàn toà building 9T mặt phố Mễ Trì Thượng, DT 80m2, thang máy, giá: 25,5 tỉ, Q. Nam Từ Liêm.Toà văn phòng - mặt phố - KD đỉnh cao.- Toà nhà văn phòng vừa ...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Cổ - Tây Hồ, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 40 m2 297,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố lô góc 6 tầng thang máy, hơn 11 tỉ tý- Cạnh viện Thu Cúc Thụy Khuê, vài bước chân ra Hồ Tây - Văn Cao- MT vỉa hẻ rộng thênh thang...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 99 m2 tại Đường Trần Quý Cáp - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 99 m2 232,33 triệu/m2
      🌸SỞ HỮU NGAY NHÀ MP TRẦN QUÝ CÁP, TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA, GẦN GA HÀNG CỎ, VỊ TRÍ VÀNG 99M/ MT 5,2M/ 23tỉ. CHỈ HƠN 200TR/ mét vuông, ĐANG CHO THUÊ...
      Đường Trần Quý Cáp, Phường Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!