Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.916 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 3, giá 20 tỷ

      20 tỷ 60 m2 333,34 triệu/m2
      ngôi nhà vị trí đẹp MT Nguyễn Đình Chiểu, góc 2 MT hẻm hông 10m.Kế bên nhiều NH lớn VCB, ACB và spa thẩm mỹ, FNB nổi tiếng.DT khuôn đất khong thủy nở hậu...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 645 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Thuận - Quận 7, giá 165 tỷ

      165 tỷ 645 m2 255,82 triệu/m2
      Chính chủ Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ Hạng sang MT đường 12m ngay Đại Lộ Nguyễn Văn Linh P. Bình Thuận Q. 7- DT : 14 x 45m CN 644,5m2- Kết cấu : Hầm + 5...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 130 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 130 m2 226,93 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố đường Lê Đại Hành cách vòng xoay 100m P. 11, Q. 11 - giá mềm 29.5 tỉ.- DT 5.5m x 25m (công nhận 130 mét vuông).- Khu vực đc...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Q. 1.DT: 5x19m vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 3 Lầu + sân thượng, nhà đẹp, nội thất luxury.ngôi nhà nằm...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 80 m2 256,25 triệu/m2
      Bán nhà nát MT đường Hồng Hà, P. 2, Tân Bình, ngay mặt cổng sân bay TSN cực kỳ đắc địa.DT: 4,12x21m, CN 4,12x20m. Full đất ở, không lộ giới.Vị trí ngay ngã ...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 81 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 3 - Quận 10, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 81 m2 290,13 triệu/m2
      Bán nhà chia TS về quê nghỉ hưu!Vị trí MT ngay Ngô Gia Tự giao Hoà Hảo P. 3, Q. 10.- DT 4.2m x 22m vuông vức.- Công nhận 81 mét vuông và diện tích ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 3, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 115 m2 tại Đường Hoàng Văn Hợp - An Lạc A - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 115 m2 91,31 triệu/m2
      căn nhà phố đường KD sầm uất, khu vực cư dân đông đúc, an ninh, giao thông thuận tiện, thích hợp KD mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê, xung quanh...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 118 m2 199,16 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Phạm Văn Đồng và Kha Vạn Cân, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Đối diện TTTM GigaMall.- DT: 5,9 x 20m, full thổ cư, sổ hồng.- Vị trí khu vực...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoa Sứ, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 120 m2 212,5 triệu/m2
      Hạ giá 7 tỉ - bán nhanh trước tết.căn hộ góc 2 MT đường Hoa, đi bộ ra Coop Phan Xích Long vài chục mét.- DT: 6x20m, NH đều 7.2m,- Công nhận: 120m2.- Kết...
      Đường Hoa Sứ, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      L
      Nguyễn Thị Minh Luyến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Bình Tân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố KD. Đường số 1 An Dương Vương. Ngang 4x20m vuông vắn.DT: 80,3m2, hiện tại có nhà c4.- Vị trí: MT KD sầm uất, thích hợp mở văn phòng, quán ăn,...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Quách Điêu - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      * Cơ hội đầu tư căn nhà phố giá rẻ cho KH mua ở hoặc đầu tư cho thuê.* Vị trí nằm ngay đường Quách Điêu, Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.* Thiết kế: 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 66 m2 tại Phường 10 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 66 m2 177,28 triệu/m2
      căn nhà phố đường KD thông thoáng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, ngay MT chợ, rất thuận tiện cho việc KD mua bán hoặc cho thuê, xung...
      Đường Số 24A, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 168 m2 tại Đường Hồ Văn Tư - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 168 m2 64,29 triệu/m2
      bán nhanh MT đuong 30m, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức - DT: 4.8x35m trệt 4 lầu hoàn công đủ - Đối diện trường học cấp 2, đường thông 2 chiều - Vỉa hè rộng, KD...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      1. Căn 1:nhà phố Vũ Tông Phan.- Đường rộng 30m tiện làm văn phòng và thuận lợi KD.- Hướng Nam - hướng Đông Nam.- DT đất 5x20m; DT nhà gồm 1 hầm, trệt và...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 71 m2 147,89 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường KD Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân.DT: 4*17,7m.Kết cấu 1 trệt + 2 lầu.Giá 10,5 tỉ thỏa thuận.căn nhà phố đường phù hợp KD tất...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 140 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà 11 Tạ Hiện, Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.- DT: 8m x 17,5m CN 140 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.- Giá: 33 tỉ.
      11, Đường Tạ Hiện, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m , giá 35 tỷ

      35 tỷ 54 m2 648,15 triệu/m2
      ngôi nhà phố 7 tầng có hầm tại MT Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.Ưu điểm: View sông, tầm nhìn rộng siêu thoáng đãng.Con đường Nguyễn Đình Chiểu danh...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 9 tầng, 320 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 320 m2 203,13 triệu/m2
      Toà Văn Phòng ngay MT Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10.- DT: 20 x 16m. CN 320m2.- DT sàn: 3000m2.- Hầm 9 tầng thang máy + phòng cháy chữa cháy.- hợp đồng...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!