Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 70 m2 tại Đường Đàm Thận Huy - Tân Quý - Tân Phú, giá 16,2 triệu

      16.2 triệu 70 m2 0,24 triệu/m2
      VT: MT KD sầm uất Đàm Thận Huy – đoạn chợ Tân Hương cực đông đúcDT: 70 mét vuông (4.5 x 17.7m)KC: 1 trệt 3 lầu – gồm 6 phòng ngủ,...
      Đường Đàm Thận Huy, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 85 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 85 m2 190,59 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Thích Quảng Đức gần Nguyễn Kiệm P4 Phú Nhuận- DT : 4x25 CN 85 mét vuông, diện tích sử dụng : 200 mét vuông. Sổ...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 61 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 61 m2 221,32 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Hữu Trang Gần Nguyễn Đình Chính P11 Q. Phú Nhuận- DT : 4x15 CN 61m². diện tích sử dụng : 200m² sổ đẹp không lỗi phong thủy- Kết...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 43 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trần Văn Thành - 8 - Quận 8, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 43 m2 144,19 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 2 lầu có 2 PN,3  toilet. + Nằm trong khu VIP Q. 8 , thuộc loại hiếm, rất nhiều người săn lùng để mua đc nhà trong khu này do vị trí đắc...
      Đường Trần Văn Thành, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Đường Minh Phụng - Quận 6, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      ngôi nhà đẹp hẻm ô tô gần chợ Minh Phụng Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Hoàn công đầy đủ Tiện ích xung quanh đầy đủ gần chợ Minh Phụng Làm việc trực tiếp chính...
      Đường Minh Phụng, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố XÃ ĐÀN giá 330 tỷ, 448m x 4 Tầng, MT 13m

      330 tỷ 448 m2 736,61 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố XÃ ĐÀN giá 330 tỷ, 448m x 4 Tầng, MT 13mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Kim Liên, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LÊ THANH NGHỊ giá 36.8 tỷ, 61.8m x 5T, MT 5.4m

      36.8 tỷ 62 m2 593,55 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LÊ THANH NGHỊ giá 36.8 tỷ, 61.8m x 5T, MT 5.4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Bách Khoa, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LÒ ĐÚC giá 235 tỷ, 251.3m x 3T, MT 11m

      235 tỷ 251 m2 936,26 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố LÒ ĐÚC giá 235 tỷ, 251.3m x 3T, MT 11mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Đống Mác, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà Mặt phố Bạch Mai giá 16 tỷ, DT 50m2 - Hè rộng

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà Mặt phố Bạch Mai giá 16 tỷ, DT 50m2 - Hè rộngThông số:Diện tích 50mx4 tầng. Nhà xây 4 tầng chắc chắn, vuông vắn, thoáng trước sau, đủ tiện...
      Phường Phường Bạch Mai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hàng Gai giá 154 tỷ, 65m2, Đầu tư XD

      154 tỷ 65 m2 2369,24 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Hàng Gai giá 154 tỷ, 65m2, Đầu tư XDDiện tích 65m2. Hướng Tây NamHiện trạng trên đất 3 tầng rộng rãi, kiểu cũ, hiện đang kinh...
      Phường Phường Đồng Xuân, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HÀNG GAI giá 154.5 tỷ, 60m x 3T, MT 2.5m

      154.5 tỷ 60 m2 2575 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt Phố HÀNG GAI giá 154.5 tỷ, 60m x 3T, MT 2.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Đồng Xuân, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 81 m2 tại Đường Độc Lập - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 81 m2 209,88 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp: MT Độc Lập, ngay trung tâm P. Tân Thành, đối diện ủy ban nhân dân Q. Tân Phú, vài bước sang Tân Bình. Lộ giới 12m có vỉa hè – thuận tiện...
      Đường Độc Lập, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 40 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      nhà phố chợ đường nhựa 10m – Vĩnh Lộc B Bình Chánh giá rẻngôi nhà MT Đường 1C Tân Vĩnh Lộc – sát Công Nghệ Mới, thông ra Võ Văn Vân – KDC hiện hữu, KD sôi...
      Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU Đường Ô Tô Phường BỬU HOÀ – GIÁ Chỉ 790TR

      790 triệu 32 m2 24,69 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU – PHƯỜNG BỬU HOÀ – GIÁ CHỈ 790TR📐 DT đất: 32m² – Tổng sàn: 60m²🛏️ 2 Phòng ngủ – 🚿 2 WC – 🛋️ Phòng khách – 🍳 Bếp – 🚗 Sân xe📄...
      Đường Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Phường Bửu Hòa, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Ba Đình - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 41 m2 414,64 triệu/m2
      Nhà mặt phố Đội Nhân, P. Đội Cấn, Ba Đình, thành phố Hà Nội là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc KD lý tưởng.+ DT...
      Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 288 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 200 tỷ

      200 tỷ 288 m2 694,45 triệu/m2
      位于Cầu Giấy区黄金地段Dịch Vọng Hậu街口岸,9层+2层地下室,总建筑面积达2,590㎡,大气门面16米宽,永久无遮挡花园景观,极具投资价值。• 地理位置优越项目地处新兴高端住宅与商务区——Dịch Vọng Hậu新都市核心区域,紧邻Trần Thái Tông、Tôn Thất...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 361 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 361 m2
      MT KD bgay vòng xoay Lê Quang Định- Phạm Văn Đồng 361 mét vuông ngang 8 dài 56- MT KD- Tiện xây trụ sở vp , spa, nail, thẩm mỹ viện- Khu cho xây dựng...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán Mặt phố Yên Bái - Phố Huế giá 17 tỷ, 40mx4T, MT 7m.

      17 tỷ 40 m2 425 triệu/m2
      Chính chủ bán Mặt phố Yên Bái - Phố Huế giá 17 tỷ, 40mx4T, MT 7m.Thông số:Diện tích sử dụng 40mx4 tầngMặt tiền rộng 7mHướng ĐôngVị trí:...
      Phường Phường Phố Huế, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!