Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 3.999 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đầm Trấu - Hai Bà Trưng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 48 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Đầm Trấu Hai Bà Trưng thành phố Hà Nội KD chỉ 200tr/ mét vuông/48 mét vuông bàn giao toàn bộ.Thông số: 48 mét vuông, 5...
      Đường Đầm Trấu, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà 50m2 đường Cầu Giấy, 7 tầng thang máy, garage oto, KD giá 10 tỉ.Tòa nhà 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, nội thất thang máy...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Thắng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 67 m2 111,95 triệu/m2
      Siêu rẻ bán nhà Văn Quán, Hà Đông oto vào nhà, KD 67 mét vuông, giá chỉ 7,5 tỉ.Nhà đẹp oto vào nhà KD ngày và đêm.+ Vị trí đắc địa ít nhà bán giá ...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phú Đô đang cho thuê KD 18tr/tháng, đường trước nhà rộng thênh thang 2 oto tránh, khu tập trung cư dân đông đúc.- DT 72m2.- MT: 4,6m.- Giá...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lợi - Hà Đông, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      Trung tâm Q. - lõi Hà Đông - phân lô - oto tránh - ngõ thông - 2 thoáng - oto vào nhà. Phố Lê Lợi 50m2 5 tầng MT 4,1m.+ Vị trí nằm giữa ngõ 3 Tô Hiệu, ngõ 3...
      Đường Lê Lợi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Hải Châu Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 115 m2 tại Đường Đào Sư Tích - Phước Lộc - Nhà Bè, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 115 m2 65,22 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán gấp ngôi nhà cấp 4 MT đường Đào Sư Tích, DT 5*25m tổng 115m2 có 80m2 thổ cư giá 7,5 tỉ thỏa thuận cho khách thiện chí, vị trí...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phường Thảo Điền - 2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà phố đường số 5 khu Báo Chí, Thảo Điền, Q. 2, giá bao đầu tư chỉ 7,8 tỉ.DT đất: 55,75  mét vuông (4,9 x 11,2). Khu Thảo Điền thì không...
      Đường Số 5, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường D11 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Q. TÂN PHÚ - MT ĐƯỜNG 16M - KD ĐA NGÀNH NGHỀ - 100 mét vuông - CHỈ 9.5 tỉ - RẺ Ạ!- Vị trí: MT đường D11, Tây Thạnh, Tân Phú. Cách Aeon Mall Tân Phú,...
      Đường D11, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Phường 13 - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 69 m2 118,85 triệu/m2
      nhà phố đường Số 1, P13, Q. Gò Vấp.DT; 4,6m x 15m. DT công nhận 65 mét vuông, DT sàn tới: 185 mét vuông.Nhà, 1 trệt, 3 lầu, 4 giường, 4...
      Đường Số 1, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Đường D11 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Q. TÂN PHÚ - MT ĐƯỜNG 16M - KD ĐA NGÀNH NGHỀ - 100m² - CHỈ 9.5 tỉ - RẺ Ạ!- Vị trí: MT đường D11, Tây Thạnh, Tân Phú. Cách Aeon Mall Tân Phú, đại họcCN Thực...
      Đường D11, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại 2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 47 m2 159,58 triệu/m2
      Ngay chợ Đo Đạc gần Trần Não - phân khúc hiếm tại khu An Khánh.- ngôi nhà ở MT đường số 9 P. An Khánh Q. 2.- Đường trước nhà rộng thoáng, ô tô ngủ trong...
      Đường Số 9, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm B - 13 - 6, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 90 m2 107,78 triệu/m2
      Nhà bán MT khu ẩm thực Cư Xá Phú Lâm B Q. 6.- Đường thông Kinh Dương Vương, Đặng Nguyên Cẩn.Vị trí KD sầm uất. Mở VP công ty, spa, phòng khám đều rất phù...
      Đường Cư Xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 40 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 40 m2 217,5 triệu/m2
      MT Út Tịch, P. 4, Tân Bình.Kết cấu: 2 lầu sân thượng - góc 2 MT.Tọa lạc vị trí đắc địa - KD sầm uất. Ngay ủy ban nhân dân P. 4 khu hotel Đệ Nhất, VPCC Số...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nơ Trang Long, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 52 m2 190,39 triệu/m2
      Vị Trí: MT đường lớn 16m Nơ Trang Long P13 Bình Thạnhvị trí vàng nằm sát ngã 4 giao với Nguyễn Xí, khu KD sầm uất da ngành nghề, có thể cho thuê hoặc mở...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Quy - 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ.Đường số Q7, DTXD ngang 5m dài 12m, xây dựng 1 trệt 3 tầng, nhà chính chủ xây dựng nên rất đẹp và chắc chắn.Nhà hiện trạng full nội ...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lâm - Tân Phú, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 75 m2 122,67 triệu/m2
      Giảm 1.5 tỉ.Bnas gấp nhà phố đường Lê Lâm, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.+ DT: 4x18. Nhà đúc 3 Lầu, còn rất đẹp. Không lỗi phong thủy.+ Vị trí MT đường 14m có...
      Đường Lê Lâm, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - 7, giá 9 tỷ

      9 tỷ 72 m2 125 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường số Tân Quy, Q. 7, 4x18, 2 tầng cũ, tiện xây mới. Rẻ nhất khu vực chỉ nhỉnh 9 tỉ.Cần bán ngay, thỏa thuận cho khách...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Trần Văn Giáp - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - MT đường 12m - SHR chính chủ.Mô tả:Cần bán nhà phố Trần Văn Giáp, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú (gần các đường Tô Hiệu, Lũy Bán Bích, Đầm Sen... ).Vị...
      Đường Trần Văn Giáp, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.