Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 3.999 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Thúy - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 86 m2 83,14 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng xây mới 100 phần trăm lên nhà số 101 Nguyễn Thuý – nội thất đầy đủ CAO CẤP👉Vị trí cách biển 300m, ngay Đặng Huy Trứ, KDC dân trí...
      Đường Nguyễn Thúy, Hòa Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2, hướng Nam tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn, giá 8,56 tỷ

      8.56 tỷ 90 m2 95,12 triệu/m2
      Vị trí kết nối hoàn hảo: 1 bước sang Thủ đô Hà Nội, Đại lộ Hữu nghị 56m kết nối trực tiếp Cao tốc HN-BG, HN-TN, Cao tốc Sân bay Gia Bình- Cầu Tứ LiênKĐT...
      Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 72 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Bình An - Dĩ An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU – đầy đủ nội thất CAO CẤP – HOÀN CÔNG – GẦN TP. THỦ ĐỨC📍 P. Bình An, TP. Dĩ An – Cách QL 1K chỉ 200m🔹 DT: 72 mét vuông...
      Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 85,5 m2 tại Đường Nguyễn Thúy - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 85,5 m2 83,63 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI 100 phần trăm – PHONG CÁCH TÂN CỔ ĐIỂN ĐỊA TRUNG HẢI – đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 đc: Số 101 Nguyễn Thúy, ngay trục Đặng Huy...
      Đường Nguyễn Thúy, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phường Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 36 m2 277,78 triệu/m2
      🏡 🏡 🏡 SIÊU PHẨM VÕ CHÍ CÔNG - 10M RA MẶT PHỐ - 7 TẦNG Ô CHỜ THANG MÁY - Ở SƯỚNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - HIẾM CÓ 💥 Vị trí: + Vị trí cực đẹp, 5m ra...
      Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Thúy - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 86 m2 83,14 triệu/m2
      Đường Nguyễn Thúy, Hòa Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      -Chủ ngộp cần bán nhanh nhà MT sát Nguyên Hồng,Bình Thạnh  -DT: 4x15m  -Hiện tại đang KD Spa,Nails,....-2 phòng ngủ,3WC-Khu KD sầm uất,mua...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 89 m2 tại Phường Phước Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 89 m2 94,39 triệu/m2
      Gấp bán giảm sốc 1 tỉ, MT PHƯỚC BÌNH NGAY KINH TẾ ĐỐI NGOẠI - đại học VĂN HÓA - CẠNH ĐỖ XUÂN HỢP - 89m² (4 x22.5M) VỈA HÈ RỘNG 3M👉Công năng: nhà c4,...
      Đường 05, Phước Bình

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 109,0999984741211 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 12, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 109,1 m2 87,08 triệu/m2
      - Kết cấu: Nhà xây 1 tầng 1 lửng với 2  phòng ngủ (trong đó 1 phòng siêu rộng kê đc 5 giường ngủ lớn), 2 toilet, Phòng khách siêu rộng, bếp rộng...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2 tại Đường Đại lộ 3 - Phước Bình - Quận 9, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 88 m2 98,87 triệu/m2
      📍 Vị trí siêu đắc địa: MT đường 18m, lề mỗi bên 4m lát đá sạch sẽ – P. Phước Bình, TP. Thủ Đức - Sát KĐT Global City – kết nối nhanh Đỗ Xuân Hợp, cao tốc...
      Đường Đại lộ 3, Phước Bình

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 53 m2, hướng Tây tại Đường Ỷ La - Dương Nội - Hà Đông, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 53 m2 184,91 triệu/m2
      Nhà mặt phố đẹp Ỷ La. Hà đông.52.7m. 1 tầng. Bán giá đất, tặng nhà, Giá 9.8 tỉ, có thỏa thuận nhẹ._ ngôi nhà 1 tầng mặt phố KD siêu tốt. Khu vực sầm uất...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 151 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Cần bán đất tặng nhà cấp 4 MT đường TRƯỜNG SƠN - đang cho thuê 10tr/tháng- DT: 151 mét vuông - Hiện có nhà cấp 4 đang cho thuê 10tr/tháng- mặt...
      Đường Trường Sơn, Hòa Thọ Tây

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 151 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Đường Trường Sơn, Hòa Thọ Tây

      Bán nhà phố 1 tầng, 151 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Bá.n nhà cấp 4 đường Trường Sơn - Gần trung tâm đăng kiểm oto- Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT: 151m² (ngang 9,5m)- Đường trước nhà 33m vỉa hè rộng 10m- Vị trí: Gần...
      Đường Trường Sơn, Hòa Thọ Tây

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Nguyên Đán - Liên Chiểu, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 80 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê nội thất đầy đủ cao cấp đường TRẦN NGUYÊN ĐÁN- Nhà đường 10,5m , lề 4,5m sát góc ngã tư , gần trường học . Vị trí KD.- Dt đất: 5m x...
      Đường Trần Nguyên Đán, Hòa Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Nguyên Đán - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 80 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê tầng đường 10,5m Trần Nguyên Đán- Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT 80 mét vuông (5x16)m- Đường 10,5m, lề 4,5m- Công năng sử dụng:...
      Đường Trần Nguyên Đán, Hòa Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 93 m2 tại Đường Hoàng Thị Loan - Liên Chiểu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 93 m2 77,42 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đầy đủ nội thất Y hình khu VIP nhất Q. - Khu E Kim Long- Dt đất: 92,5m² (5x18,5m), - Nhà 3 tầng mới đầy đủ công năng sử dụng, đầy đủ nội ...
      Đường Hoàng Thị Loan, Hòa Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 151 m2 tại Đường Trường Sơn - Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Bá.n nhà cấp 4 đường Trường Sơn - Gần trung tâm đăng kiểm oto- Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT: 151 mét vuông (ngang 9,5m)- Đường trước nhà 33m vỉa hè rộng 10m-...
      Đường Trường Sơn, Hòa Thọ Tây

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.