Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.928 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cực hiếm mặt phố Thanh Nhàn 115m2, 3 mặt Thoáng,Kinh doanh đỉnh,nhỉnh 40 tỷ

      40.1 tỷ 115 m2 348,7 triệu/m2
      Mô tả + Nhà vị trí đẹp nhất phố,115m2, ngay gần Giải Phóng, Lê Thanh Nghị, Tạ Quang Bửu, Đại Cồ Việt, Thanh Nhàn,… + Dân cư đông đúc, nhiều sinh viên, kinh...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng,110m2,Mặt Tiền 5m,3 Mặt Thoáng,40 tỷ,0868181683

      40 tỷ 110 m2 363,64 triệu/m2
      Mô tả Cần bán nhà mặt phố Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưng, 110m2, mặt tiền rộng hơn 5m,vị trí đẹp nhất phố, ngay gần Giải Phóng, Trần Đại Nghĩa, Tạ Quang Bửu,...
      Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mặt tiền lô góc Đại Lộ 3/2 hiếm có khó tìm,phường 10,quận 10,104m2 giá 41tỷ

      41 tỷ 104 m2 394,24 triệu/m2
      Mặt tiền lô góc Đại Lộ 3/2 hiếm có khó tìm,phường 10,quận 10,104m2 giá 41tỷ Vị trí Mặt tiền Ba Tháng Hai,Phường 10, Quận 10 Diện tích sổ: 93m2/ dt thực...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Nhà và Xưởng 1474m2 Ấp Đông 1, Thới Tam Thôn 17, giá 45 tỷ. Lh:0908861207, 0942031740.

      45 tỷ 1474 m2 30,53 triệu/m2
      CC cần bán nhà và nhà xưởng Ấp Đông 1, Thới Tam Thôn 17, Hóc Môn. Do chuyển hướng kinh doanh cần bán nhà ở và nhà xưởng đang hoạt động. ​​​​​​​Đường nhựa...
      Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      LIỀN KỀ NGÔ THÌ NHẬM, ÔTÔ TRÁNH PHÙ HỢP CHO NHÀ ĐẦU TƯ

      50 tỷ 52 m2 961,54 triệu/m2
      LIỀN KỀ NGÔ THÌ NHẬM, ÔTÔ TRÁNH PHÙ HỢP CHO NHÀ ĐẦU TƯ + DT 52m, 3Tầng, giá 7.1tỷ + Nhà thiết kế BTCT chắc chắn nội thất đẳng cấp, có thể lên thêm vài...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      NHÀ ĐẸP, Ô TÔ TRÁNH PHỐ BÀ TRIỆU - HÀ ĐÔNG

      50 tỷ 33 m2 1515,16 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP, Ô TÔ TRÁNH PHỐ BÀ TRIỆU - HÀ ĐÔNG + DT 33m, 5Tầng, giá 3.65tỷ + Nhà mới, đẹp, nội thất đẳng cấp. + Tầng 1: phòng khách, bếp, vệ sinh. + Tầng...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      MẶT PHỐ VÍP VĂN PHÚ - LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH - HIẾM NHÀ BÁN.

      60 tỷ 60 m2 1000 triệu/m2
      MẶT PHỐ VÍP VĂN PHÚ - LÔ GÓC - KINH DOANH ĐỈNH - HIẾM NHÀ BÁN. + Nhà nằm trên trục đường Phố Văn Phú, đẹp nhất Quận Hà Đông + Diện tích 60m2, 3 Tầng, mặt...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      BÁN TÒA NHÀ CĂN HỘ CHO THUÊ–7T-THANH BÌNH-HÀ ĐÔNG

      50 tỷ 130 m2 384,62 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ CHO THUÊ – 6 TẦNG – 1 TUM - VỊ TRÍ TRUNG TÂM QUẬN HÀ ĐÔNG. + Toà nhà căn hộ dịch vụ cho thuê sổ đỏ 130m x 6 tầng, 1 tum - Có 33...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT KINH DOANH

      50 tỷ 97 m2 515,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT KINH DOANH – GIÁ MỀM CHỈ HƠN 10 TỶ - XÁCH VALI VỀ Ở NGAY. - Vị trí trung tâm Hà Đông , giáp danh, với Ngô thì Nhậm, cách...
      Đường Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHAN ĐÌNH GIÓT KINH DOANH

      50 tỷ 97 m2 515,47 triệu/m2
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      NHÀ MỚI TINH - VIU CÔNG VIÊN - THANG MÁY

      50 tỷ 90 m2 555,56 triệu/m2
      NHÀ MỚI TINH - VIU CÔNG VIÊN - THANG MÁY - PHUN NỘI THẤT. TRỤC ĐƯỜNG KẾT NỐI QUANG TRUNG - LÊ TRỌNG TẤN. Diện tích 90 5 5 12 tỷ Hà Đông Mô tả: Vị trí :...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Nhà Mỹ Đình, Lô góc, Kinh Doanh, 7 ngủ khép kín, Ô tô, Ngõ thông.

      55 tỷ 60 m2 916,67 triệu/m2
      Mô tả : + Khu vực kinh doanh sầm uất nhất Phố Mỹ Đình – Đình Thôn, đi bộ vài bước đến chợ có đầy đủ các loại mặt hàng rất thuận tiện cho các bà nội trợ,...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.