Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 44,3 tỷ

      44.3 tỷ 0 m2
      Vị trí siêu đẹp! Ngay Nguyễn Văn Trỗi - Q. Phú Nhuận. Khu vực tập trung nhiều căn biệt thự cao cấp, sang trọng, cực kì an ninh.- DT: 11 x 27m siêu đẹp. CN...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 176 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 53 tỷ

      53 tỷ 176 m2 301,14 triệu/m2
      Nóng x nóng x: chính chủ cần tiền gấp giảm giá mạnh xuống còn 53 tỉ (thỏa thuận thêm cho khách hữu duyên).Toà nhà 6 tầng DT đất 176 mét vuông, chiều...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Trần Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 181 m2 tại Đường Thái Bình - Quận 1, giá 59,9 tỷ

      59.9 tỷ 181 m2 330,94 triệu/m2
      căn nhà phố đường Nguyễn Thái Bình.DT: 9x30m, CN: 181m2.Nhà 1 lầu, phù hợp xây building, CTXD: Hầm 7 tầng.Vị trí đắc địa nhất sát ngay bên chợ bến Thành,...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Hữu Cầu - Tân Định - Quận 1, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      Cạnh chợ Tân Định, đường bán vàng, có một ngôi nhà vừa xây kết cấu tốt, giá hợp lý nhất là căn này:- Vị trí: MT Nguyễn Hữu Cầu, P. Tân Định, Q. 1.- DT:...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 160 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố Trần Hưng Đạo.Dt: 8x20m.KC: 5 tầng.Khu vực không còn căn thứ 2 nào so sánh đc, tiện sửa chữa hoặc xây mới đều ok.Giá chỉ có 50 tỉ TL.liên hệ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa ngôi nhà phố Trương Công Định, Trường Chinh, Tân Bình.Vị trí: Nhà nằm đoạn 2 chiều lưu thông sầm uất, Kết cấu cao tầng thích...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 64 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 64 m2 625 triệu/m2
      MT phố tây Bùi Viện sầm uất nhất, ngày Đề Thám, Trần Hưng Đạo, Cách Chợ Bến Thành hơn 300m.- DT: 4x16m.- Kết cấu: 3 tầng 1 lầu đang cho thuê giá cao.- pháp ...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 225 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận, giá 45 tỷ

      45 tỷ 225 m2 200 triệu/m2
      Góc 2MT Phan Đăng Lưu, P. 7, Q. Phú Nhuận.giá: 45 tỉ.- DT: 9m x 25m. Công nhận đủ.- Hiện trạng: 1 trệt + 3 lầu.- Đang cho The International Bank thuê ổn...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 231 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - Minh An - Hội An, giá 60 tỷ

      60 tỷ 231 m2 259,75 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền - bán gấp MT Nguyễn Thái Học - gần chùa cầu - 60 tỉ - cho thuê 120tr/ tháng.Kết cấu gỗ lim 2 tầng.Mái âm dương.Và còn nhiều căn phố cổ...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 10 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tuệ Tĩnh, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 78 m2 570,52 triệu/m2
      Cần bán hotel MT Tuệ Tĩnh, Lộc Thọ Nha Trang.DT: 78m²(ngang 5m) 10 tầng.Hiện có 27 phòng mới đẹp, hotel đang hoạt động, có đầy đủ giấy phép, và phòng cháy ...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 41 tỷ

      41 tỷ 106 m2 386,8 triệu/m2
      B.á.n nhà mặt phố Khương Đình - Thanh Xuân ( gần Nguyễn Trãi).- DT 106 mét vuông x 8 tầng x MT4.6.- Thiết kế: + Tầng hầm: Gửi xe, phòng bảo vệ.+ Tầng...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà, giá 45 tỷ

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Bán toà building văn phòng Trần Hưng Đạo.Đất 200m2, xây 6 tầng, xây dựng cơ 1200m.Giá đất 170tr/m2.Giá xây: 1200m2*10tr/m2 = 12 tỉ.Đã có giấy phép XD,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 80 m2 618,75 triệu/m2
      Bán nhà tiện KD đường Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân DT 80 m2, 5 tầng, MT 7m, giá chào 49,5 tỉ thỏa thuận.+ Vị trí KD kim cương Số 1 Q. Thanh Xuân, khu vực KD...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Quý Đôn, giá 57 tỷ

      57 tỷ 90 m2 633,34 triệu/m2
      - Toà nhà mặt phố Lê Quý Đôn - nối Trần Hưng Đạo sang Phan Chu Trinh - nhà mới thiết kế hiện đại - cho thuê vp dòng tiền cực cao - xây 8 tầng nổi và 1 hầm.-...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 316 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân Diệu - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 40 tỷ

      40 tỷ 316 m2 126,59 triệu/m2
      Nhà có vị trí đắc địa. KD hoặc ở đều đẹp.+ MT rộng DT rộng xây toàn building.Hoặc xây căn biệt thự rất đẹp.DT: 316 mét vuông.Giá: 40 tỉ.liên hệ ...
      Đường Xuân Diệu, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 205 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 205 m2 209,76 triệu/m2
      DT 205m2 giá 43 tỉ có thỏa thuận.call ngay c Hương 0987 746 ***không trung gian).Nhà đang cho thuê doanh thu về 1 tỉ/ năm. Thiết kế thông sàn Và có thêm...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 103 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 55 tỷ

      55 tỷ 103 m2 533,99 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Văn Cừ cách phố cổ Hoàn Kiếm chỉ 2 ph.- Mặt phố KD sầm uất. Vỉa hè rộng.- Tiện ích ngập tràn như BV Tâm Anh, trường quốc tế wellprinh.- Nhà...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 107 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 107 m2 415,89 triệu/m2
      Nhỉnh 44 tỉ - 107m2 - 9 tầng lô góc - mặt phố Đình Thôn, Nam Từ Liêm. oto - KD.Mặt phố lô góc - building dòng tiền đỉnh - nội thất hết nước chấm.Dòng tiền...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.