Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Đa Kao - Quận 1, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Hai Bà Trưng Q. 1. Nhà vị trí đẹp, khu sầm uất vỉa hè trước nhà rộng thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình dịch vụ.DT: 5 x...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 9 tầng, 100 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Bến Thành - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      Gia đình tôi định cư cần bán ngay ngôi nhà phố Bùi Thị Xuân, Bến Thành, Q. 1 - khu vực trung tâm của Q. 1, chuyên KD hotel, spa và nhà hàng, sang trọng...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Sỹ - Quận 3, giá 50 tỷ

      50 tỷ 160 m2 312,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí đắc địa MT Lê Văn Sỹ, Q. 3.- DT: 8 x 20m - CN 160 mét vuông.- Hiện trạng: 2 tầng.- Xây dựng mới: 9 tầng.- hợp đồng thuê...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 160 m2 343,75 triệu/m2
      Tòa building góc 2 MT Trần Hưng Đạo, Q. 1.- DT: 8m x 20m.- Xây dựng: 7 tầng thang máy.- Đang cho thuê 200tr/tháng.- Tuyến đường thương hiệu lâu đời, tập...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 6 tầng, 282 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 12 - Bình Thạnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 282 m2 195,04 triệu/m2
      Siêu phẩm dòng tiền - toà nhà căn hộ dịch vụ thu nhập 4 tỉ/ năm.- Toà căn hộ dịch vụ cao cấp, cổng ra vào check in vân tay, hệ thống smarthome điều...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 7 tầng, 110 m2 tại Phường Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 56 tỷ

      56 tỷ 110 m2 509,1 triệu/m2
      hotel chuẩn 3* view hồ Ngọc Khánh - Ba Đình. 7 tầng thang máy dòng tiền ổn định.- Vị trí siêu đẹp - view hồ Ngọc Khánh Chủ xây dựng tâm huyết vận hành KD...
      Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Vệ Hồ - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 44 tỷ

      44 tỷ 0 m2
      Siêu hot MP Vệ Hồ, view Hồ Tây lộng gió, chỗ đẹp nhất phố, oto đỗ ngày đêm, KD đỉnh 129,8m2/ MT 5,6m/ 44tỉ.Vị trí đẹp nhất Vệ Hồ, cách ngã ba Xuân La, Lạc...
      Đường Vệ Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 113 m2, mặt tiền 10m , giá 40 tỷ

      40 tỷ 113 m2 353,99 triệu/m2
      Gia Đình Cần Bán Toà ngôi nhà phố Vũ Phạm Hàm. Cầu Giấy. DT 113 mét vuông. MT Gần 10m. Xây Dựng 8 Tầng. Hoàn Thiện Rất Đẹp Như Hình. Đang Cho Thuê...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 9 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Long Biên, giá 45 tỷ

      45 tỷ 150 m2 300 triệu/m2
      Nhà MP Nguyễn Văn Cừ, vị trí vip, KD bất chấp, 150 mét vuông*9 tầng, chỉ nhỉnh 300tr/ mét vuông (còn thỏa thuận).Khu vực trung tâm, KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 130 m2 tại Đường Tây Sơn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 58 tỷ

      58 tỷ 130 m2 446,16 triệu/m2
      SIÊP VIP MẶT PHỐ Q. ĐỐNG - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA -MT QUYỀN LỰC -DÒNG TIỀN 1,3tỉ/Năm+ Mặt phô Tây Sơn, vi tri đắc địa, hiếm nhà bán, MT rộng , KD...
      Đường Tây Sơn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 100 m2 425 triệu/m2
      Chính chủ bán toà nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. Ngay ngã tư Khuất Duy Tiến - Lê Văn Lương - Tố Hữu. Vỉa hè rộng 10m.- DT 100m2...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 7 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 41 tỷ

      41 tỷ 93 m2 440,87 triệu/m2
      nhà phố thương mại mặt phố Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội (Số 9 Nguyễn xiển mới nằm sát ngã 4 Nguyễn Xiển và Nguyễn Trãi - Khuất...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, giá 46 tỷ

      46 tỷ 90 m2 511,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Nguyễn Tuân, Thanh Xuân. Vị trí đẹp nhất, hai mặt thoáng, 6 tầng thang máy. Vỉa hè rộng, KD sầm uất.- DT 90m, MT 6m. Vuông...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 89 m2 449,44 triệu/m2
      + Gia chủ bán nhà chia TS cho các con, muốn bán nhà sớm để sắp xếp công việc. Nhà có vị trí đắc địa nhất khu mặt phố Cầu Giấy là trung tâm Kinh tế - Chính...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 45 tỷ

      45 tỷ 150 m2 300 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Văn Cừ đẳng cấp - vip nhất Long Biên - 8 tầng thang máy lung linh - nhiều đơn vị muốn thuê 150tr/th.Mô tả:+ Nhà nằm vị trí tự tin đẹp nhất...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 170 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 49,5 tỷ

      49.5 tỷ 170 m2 291,18 triệu/m2
      + chính chủ cần bán ngay tòa VP mặt phố Thành Trung, Trâu Quỳ, Gia Lâm, TP Hà Nội.+ DT 170m2 x 9 tầng x MT 9m.+ Vị trí mặt phố Thành Trung Trâu Quỳ, Gia...
      Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 222 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 58 tỷ

      58 tỷ 222 m2 261,27 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu khan hiếm MT ngay Trường Sơn P. 2 Q. Tân Bình.- DT 10m x 26m.- Công nhận 222 mét vuông.- Hiện trạng 3 tầng.- CTXD 2 hầm 10...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 256 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - Tân Bình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 256 m2 175,79 triệu/m2
      Siêu đẹp, siêu vị trí, ngay cổng nhà Ga T3, ngay Cộng Hoà, Hoàng Hoa Thám- MT đường lớn, KD mua bán sầm uất, MT KD Nguyễn Quang Bích, P. 13, Q. Tân Bình....
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá