Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 88 m2 511,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Võ Thị Sáu, Hai Bà Trưng HN - mặt phố vỉa hè rộng. 4 oto tránh KD sầm uất.- DT: 88  mét vuông. Nhà 3 tầng.- MT Rộng 7m.- Giá 45 tỉ...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 10 tầng, 200 m2 tại Phố Hạ Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 53 tỷ

      53 tỷ 200 m2 265 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà VP Hạ Đình, Thanh Xuân ngay hồ.- DT 200m2 x 10 tầng, thông sàn, thang máy.- Nhà 2 MT thoáng mát, view hồ rất đẹp.- Hiện đang cho...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số 9A khu dân cư Trung Sơn Bình Hưng Bình Chánh. Nhà vuông vắn, xây dựng kiên cố, vị trí KD, đang cho thuê giá 110 tr/tháng DT đất:...
      Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường An Dương Vương - Quận 5, giá 60 tỷ

      60 tỷ 140 m2 428,58 triệu/m2
      Chính chủ cần ban tòa nhà mt đường lớn, siêu thuong hiệu.- Đ/C: MT An Dương Vương, P. 3, Q. 5.- D/T: 7x20m.- K/C: Hầm 5 tầng (thang máy).- giá bán gấp, về...
      Đường An Dương Vương, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 147 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 46 tỷ

      46 tỷ 147 m2 312,93 triệu/m2
      Bán nhà góc MT ngay Trần Hưng Đạo Q. 1 .8,1x21,6m2 vuông vắn giá 46 tỉ 4 tầng , TS chính chủ cực khan hiếm , chúng tôi cần bán nhanh trước tết âm lịch ....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 216 m2 tại Phường 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 216 m2 245,38 triệu/m2
      BÁN TOÀ nhà phố KHU BÀU CÁT - TÂN BÌNH - 216m² - NGANG 12M - 53 tỉ TL+ MT Khu Bàu Cát, đường lớn, có vỉa hè. KD đủ loại, spa, văn phòng...+ Trệt 2 lầu sân...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp. MT Phổ Quang, P. 2, Tân Bình. Ngay công viên Hoàng Văn Thụ. Đoạn đẹp nhất, sầm uất nhất tuyến đường, chuyên building văn phòng, NH...-...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - Quận 10, giá 50 tỷ

      50 tỷ 180 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Tô Hiến Thành Q. 10. Nhà vị trí đẹp vỉa hè rộng khu vực KD thương mại sầm uất, nhà thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình dịch...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Trường Chinh, P. 13, Tân Bình. Ngay ngã tư Bảy Hiền. Đoạn đường lớn, vỉa hè rộng... KD sầm uất.- DT: 12 x 31.6m công nhận đủ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 106 m2 tại Phố Hội Vũ - Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 42,4 tỷ

      42.4 tỷ 106 m2 400 triệu/m2
      Hot hít Chính chủ cần bán Mặt Phố Hội Vũ,Tràng Thi, Q.Hoàn Kiếm DT = 106 mét vuông Mt 4,2m hậu nở đẹp giá đồng ý thỏa thuận.1. Vị trí trung tâm Q....
      Phố Hội Vũ, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 48 tỷ

      48 tỷ 87 m2 551,73 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Cầu Giấy trung tâm Q. mặt phố KD đông đúc tấp nập ngày đêm vị trí đẹp MT rộng xung quanh tiện ích vào đến tận cửa nhà, phù hợp tất cả mọi...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 110 m2, mặt tiền 9m tại Đường Lê Quý Đôn, giá 55,9 tỷ

      55.9 tỷ 110 m2 508,19 triệu/m2
      Tòa nhà MP Lê Quý Đôn Trung tâm bậc nhất HBT 110M 9T MT9M KD đỉnh cao Thang máy Nhỉnh 51Tỷ9TÒA NHÀ MẶT PHỐ LÊ QUÝ ĐÔN- MT QUYỀN LỰC- KD ĐỈNH CAO- Tòa nhà...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh tòa nhà văn phòng mặt phố khu vực Trung Hòa Nhân Chính - Lê Văn Lương - Cầu GiấyDT 100m2, 8 tầng thang máy có hầm oto, MT rộng 7.5mTòa...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 70 m2 607,15 triệu/m2
      Vip Trần Duy Hưng 70m²-MT 5 m-6 tầng -42,5 tỉ Mp đại lộ lớn ,KD mọi ngành nghề vỉa hè 5 m.1 mặt phố vip, 1 mặt ngõ ô tôT1 thông sàn Từ tầng 2 đến 6 là 2...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, 100 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn Mặt Phố Khuất Duy Tiến, KD đỉnh cao, làm tòa nhà văn phòng thì hết ý, THIẾT KẾ CỤ THỂ:Tầng bán hầm để đc 02 oto và rất nhiều xe...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 45 tỷ

      45 tỷ 100 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Láng Hạ - Đống Đa - Ba ĐìnhDT rộng 100 mét vuông, MT rộng 5m, vuông vức trước sau như mộtNhà thiết kế hiện đại thông sàn,...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 52,5 tỷ

      52.5 tỷ 91 m2 576,93 triệu/m2
      Căn hoa hậu mặt phố Linh Lang, Q. Ba Đình.Bán nhà mặt phố, lô góc. Vị trí siêu đẹp, đoạn đẹp nhất phố, trung tâm Ba Đình.DT: 91/106m2, tầng 2, 8 tầng,MT:...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 42 tỷ

      42 tỷ 85 m2 494,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Kính, Cầu Giấy, DT: 85 mét vuông, MT: 6m, 8 tầng thang máy cho thuê 150tr/th, giá 42 tỉ.Mô tả:- Vị trí thuộc phố Trung Kính,...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.