Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhà phố 1 tầng, 596 m2, mặt tiền 12m tại Phố Tôn Đức Thắng - Long Xuyên, giá 58 tỷ

      58 tỷ 596 m2 97,32 triệu/m2
      Bán nhà đất đường Tôn Đức Thắng - Mỹ Bình Long Xuyên An Giang.- Vị trí đất địa - KD sầm uất, ngay trung tâm TP, vị trí lý tưởng để KD, đầu tư,...DT:...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Mỹ Bình, Long Xuyên, An Giang

      Bán gấp căn nhà mặt phố mặt tiền 8m tại Đường Hùng Vương - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố Phố Tây - 2p ra Biển Trần Phú.căn hộ góc 2 MT đường Hùng Vương - Tp Nha Trang.DT 129,5 mét vuông ngang 8,5m.* SHR chính chủ.Vị trí...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 129 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm, giá 45 tỷ

      45 tỷ 129 m2 348,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay toà nhà văn phòng kết hợp căn hộ chung cư cho thuê trong khuôn viên khu đô thị FiveStar Mỹ Đình (khu phố ẩm thực của người nước...
      Dự án Five Star Mỹ Đình, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 53 tỷ

      53 tỷ 50 m2 1060 triệu/m2
      VỊ TRÍ KIM CƯƠNG PHỐ CỔ - LÔ GÓC BA MẶT THOÁNG - BA BƯỚC CHÂN RA HỒ GƯƠM - DÒNG TIỀN 1,7 tỉ/NĂM- Nhà nằm trên mặt phố Lý Thái Tổ, vỉa hè 10m rộng rãi, KD...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Bài - Hoàn Kiếm, giá 48 tỷ

      48 tỷ 40 m2 1200 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hàng Bài - Tràng Tiền sát Hồ Hoàn Kiếm, vị trí đắc:DT 40 mét vuông x 6 tầng, MT 4m, hậu 4m. diện tích xây dựng 250 mét ...
      Phố Hàng Bài, Phường Tràng Tiền, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Xiển, giá 43 tỷ

      43 tỷ 95 m2 452,64 triệu/m2
      bán ngay nhà mặt phố Nguyễn Xiển, KD Văn phòng:+ Vị trí: mặt phố, vỉa hè hơn 10m, phù hợp làm văn phòng, trụ sở công ty, KD đa lĩnh vực.+ DT 95m2, xây...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Tre - Hoàn Kiếm, giá 50 tỷ

      50 tỷ 87 m2 574,72 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hàng Tre - P. Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm - TP Hà Nội, DT bìa đỏ 87m2x4T, MT 4.65m, hậu 4.3m, Đông Bắc.Hiện đang có nhà 4 tầng,...
      Phố Hàng Tre, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 10 tầng, 148 m2, mặt tiền 7m tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 44,6 tỷ

      44.6 tỷ 148 m2 301,36 triệu/m2
      TOÀ NHÀ 10 TẦNG 1 HẦM THANG MÁY MT 7m 42 PHÒNG FULL ĐỒ CAO CẤP ( CÓ 3 PHÒNG ĐÔI 2 NGỦ) MẶT NGÕ oto TRÁNH VÀO NHÀNGÕ THÔNG KD ĐỈNHGIA CHỦ SẴN SÀNG THUÊ LẠI...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2 tại Phường Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 110 m2 390,91 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng mặt phố Thái Hà - Trung Liệt - Nguyễn Văn Tuyểt . DT 110m2 . MT 7m . Nhà xây mới 7,5 tầng . Mỗi tầng 1 sàn thông . Đầy đủ trang thiết...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng, 190 m2, mặt tiền 10m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 55 tỷ

      55 tỷ 190 m2 289,48 triệu/m2
      TÒA NHÀ VĂN PHÒNG - 9 TẦNG THANG MÁY - oto - 2 MẶT NGÕ 190 mét vuông 55 tỉ ( CÓ thỏa thuận )- Bán Tòa Văn Phòng rất đẹp . Khu vực ngã 4 sở . Tòa...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 9 tầng, 186 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 56 tỷ

      56 tỷ 186 m2 301,08 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh nền đất đấu giá mặt phố Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm cạnh khu Honda Hồng Hạnh- DT: 186m2- MT: 10m- pháp lí: bìa đỏ chính chủ là...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Tre - Hoàn Kiếm, giá 50 tỷ

      50 tỷ 90 m2 555,56 triệu/m2
      Phố cổ, 200m tới Hồ Gươm, giá giật mình chưa tới 600tr/m2.- DT: 90m2 x 6T, MT 5m, thang máy.+ T1: Thông sàn, KD.+ T2,3,4,5: 8  phòng ngủ +  nhà ...
      Phố Hàng Tre, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 9 tầng, 80 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm, giá 56,5 tỷ

      56.5 tỷ 80 m2 706,25 triệu/m2
      - Dãy chẵn Lý Nam Đế để oto thoải mái. Nhà mới đập hộp, chính chủ kiến trúc sư tự tay thiết kế, tỉ mỉ từng chi tiết. Tầm gần tháng nữa hoàn thiện Full.-...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 400 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 400 m2 137,5 triệu/m2
      Chính chủ giảm giá cực sâu bán nhanh 55 tỉ.bán nhanh nhà đất vị trí siêu đẹp đường Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh.Tuyến đường thương hiệu nối liền 2 Q. Bình...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Hưởng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      CẦN NHƯỢNG LẠI TÒA NHÀ XÂY MỚI KD FNB VỊ TRÍ CỰC KÌ ĐẸP TẠI P. THẢO ĐIỀN Q. 2- GÓC 3 MT VIEW TRỰC DIỆN SÔNG Thành phố Hồ Chí Minh- BỀ NGANG 8M. TỔNG DT...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, mặt tiền 13m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 14 - Phú Nhuận, giá 47 tỷ

      47 tỷ 0 m2
      - Bán toà nhà góc 2 MT Huỳnh Văn Bánh P. 14 Q. Phú Nhuận.- DT: 13 x 16m. Nở hậu: 15.15m.- Công nhận: 132.4m2. Tổng diện tích sử dụng: 851.9m2.- Kết cấu:...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Yersin - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 99 m2 404,05 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu hot góc 2 MT đường lớn Yersin - Trịnh Văn Cấn P. Cầu Ông Lãnh Q. 1.- DT 6.2m x 19m.- Công nhận 99m2.- Kết cấu 4 tầng.- hợp đồngT...
      Đường Yersin, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 83 m2 tại Đường An Dương Vương - 3 - Quận 5, giá 54 tỷ

      54 tỷ 83 m2 650,61 triệu/m2
      Nhà nằm gần trường đại học Sư phạm TP.TP.HCM Đường An Dương Vương P. 3 Q. 5.DT nhà: 4m05 x 22m3 (83m2).Kết cấu nhà: 1 Trệt 2 lầu sân thượng. Hiện đang cho...